Mabilioni Aliyokwapua Ngeleja toka Escrow Yameishia Wapi

BabM

JF-Expert Member
Sep 3, 2014
1,166
2,000
Wakuu,
Japo jambo hili limepowa kwa sasa lkn mtakumbuka Ngeleja alidai kurudisha mabilioni hayo TRA ambao nao waliyakana kwani hayawahusu. Je pesa hii imepelekwa wapi?
 

bopwe

JF-Expert Member
Oct 1, 2013
1,769
2,000
Sasa hivi mwache atumie. Asijaribu kutoka ccm....watamnyoosha kwa usaliti wa kula nje ya chama
 

BabM

JF-Expert Member
Sep 3, 2014
1,166
2,000
Watanzania bwana sasa hizi fedha jamaa alishatangaza wazi kwamba amezipata zisivyo halali. Mbona hawahoji zimeenda wapi na aliyeiba alitaka kuzirudisha
 

Dindira

JF-Expert Member
Nov 10, 2016
2,923
2,000
Ngeleja mzee wa ATM.unajua mimi ni nani ? Hujui mimi nina mabilioni ya escrow. Alisikika mh. Wetu akimwambia mlinzi wa atm maneno hayo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom