Mabibi wa Kizungu na Vijana Wafuga Rasta

Mabibi wa Kizungu na Vijana Wafuga Rasta

Mkwala

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2014
Posts
1,180
Reaction score
1,278
Wasalaaam,,
Niende moja kwa moja kwenye hoja,nimekuwa nikiona Wabibi,Wanawake wa Kizungu wakivinjari na Vijana wetu wenye Rasta.Sasa nashindwa kuelewa je? Hawa vijana huwa wanakodishwa kuwastarehesha Watalii wa Kizungu au ni Wapenzi wao.

Juzi kati nililala Hotel moja sasa kuna mama la kizungu lilikuwa na dogo lenye Rasta na mahaba kama kawaida nilijiuliza yaani ufugaji wa Rasta ndiyo faida zake hizo?.Swali lingine hivi hawa wazungu huwa wanapeana taarifa kuwa ukienda Tanzania sehemu flani utakuta Maras wanawasubiria.Mwenye kuelewa huu uhusiano wa hivi naomba anieleweshi.Asante

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mjini shule, madogo wakiwapa wamama huduma safi, wabibi hao huendelea kutuma miamala ya pesa kila mwezi wakirudi na kwao.

Madogo wengine wana vibibi vi tatu tofauti na vyote vinatuma pesa.

Lakini ku mkongoli mtu anaweza kumzaa mama yako nayo ni laana.
 
Mjini shule, madogo wakiwapa wamama huduma safi, wabibi hao huendelea kutuma miamala ya pesa kila mwezi wakirudi na kwao.

Madogo wengine wana vibibi vi tatu tofauti na vyote vinatuma pesa.

Lakini ku mkongoli mtu anaweza kumzaa mama yako nayo ni laana.
Kwa hiyo ile kanuni ya... "age ain't nothing but number "...Haina nafasi tena?
 
Zanzibar ni kitovu cha 'Utalii wa kingono' Africa. kuna wazungu wengi na wengi wa wamama hawa wametalakiana huko kwao sasa wanakuja kuenjoy huku.

Porn zimewaaribu zaidi mabibi wa kizungu.


VIIXCCCL GrandLodge,ARUSHA
 
Bagamoyo wamejaa tele kama mchele

Bagamoyo bado ni soko la utumwa ila sasa utumwa wa kingono mkitoka bagamoyo mbaelekea Zenji kula raha wiki bibi arudi Dsm apande ndege usubiri invitation chapu ukwae pipa utue Ujerumani [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]


VIIXCCCL GrandLodge,ARUSHA
 
Utalii una mambo mengi,unahusu starehe na sex ni mojawapo ya starehe;kuna nchi moja inapata watalii wengi kwa sababu ni rahisi wanaume kupata wanawake na ni rahisi wanawake kupata waume,na rahisi mashoga kukutana.Kwa hiyo wengine wanakuja kutafuta hizo huduma
 
Utalii una mambo mengi,unahusu starehe na sex ni mojawapo ya starehe;kuna nchi moja inapata watalii wengi kwa sababu ni rahisi wanaume kupata wanawake na ni rahisi wanawake kupata waume,na rahisi mashoga kukutana.Kwa hiyo wengine wanakuja kutafuta hizo huduma
Thailand & Jamaica, white chicks usually visit jamaica to enjoy black bamboo
 
Back
Top Bottom