Mabibi wa Kizungu na Vijana Wafuga Rasta

Mabibi wa Kizungu na Vijana Wafuga Rasta

Wazungu wanapenda sana bangi. Hii ndiyo sababu kuu.
Wanawake wa kizungu hata black Americans wanapenda sana sex ikiwa imechochewa na bangi. Hiyo inawafanya hata wakiwa nje ya nchi zao kutafuta connections za hayo mambo ili wastarehe.
 
1. Kitu ya arusha / Tarime wanachovuta marasta na wazungu wengi wanavuta

2. Mzungu hamtaki mtu mwenye nishai jambo ambalo marasta mishipa ya nishai ilishaondolewa na jani

3. Mzungu anataka akitaka kukubusu hadharani akubusu, kukumbatia jambo ambalo kwa rasta ni la kawaida.

4. Mzungu anapenda staili mbalimbali za mapenzi jambo ambalo rasta anakubaliana nalo

5. Mzungu anapenda muambatane naye kila mahala na wala usimuudhi na ukipende kila anachokipenda kwa mwanaume wa kawaida ni utumwa ila kwa rasta la kawaida
 
Ile imani ya Marasta ...PEACE AND LOVE ndio inawabeba... Wazungu wanaimini ukiwa na Rastaman ni nzuri kwa usalama wao.
 
Utalii una mambo mengi,unahusu starehe na sex ni mojawapo ya starehe;kuna nchi moja inapata watalii wengi kwa sababu ni rahisi wanaume kupata wanawake na ni rahisi wanawake kupata waume,na rahisi mashoga kukutana.Kwa hiyo wengine wanakuja kutafuta hizo huduma
Ni Thailand na Bali Indonesia, phillipines,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mjini shule, madogo wakiwapa wamama huduma safi, wabibi hao huendelea kutuma miamala ya pesa kila mwezi wakirudi na kwao.

Madogo wengine wana vibibi vi tatu tofauti na vyote vinatuma pesa.

Lakini ku mkongoli mtu anaweza kumzaa mama yako nayo ni laana.
Na je hamna vijana wa kizungu vya kufurahisha vibibi vya kibantu?
 
Zanzibar ni kitovu cha 'Utalii wa kingono' Africa. kuna wazungu wengi na wengi wa wamama hawa wametalakiana huko kwao sasa wanakuja kuenjoy huku.

Porn zimewaaribu zaidi mabibi wa kizungu.


VIIXCCCL GrandLodge,ARUSHA
Ila hatujawafikia Malindi, Lamu na Mombasa
 
Mjini shule, madogo wakiwapa wamama huduma safi, wabibi hao huendelea kutuma miamala ya pesa kila mwezi wakirudi na kwao.

Madogo wengine wana vibibi vi tatu tofauti na vyote vinatuma pesa.

Lakini ku mkongoli mtu anaweza kumzaa mama yako nayo ni laana.
hivi ni kwanini mijimama ya kizungu inapenda sana dyudyu kuliko hawa weusi???..yaani dogo atakesha anasugua K maza anaguna tyuu kwa utamu,,,,jamaangu wa utalii kawala sana alinipa hiyo info
 
Vile vibibi havifuati Rasta, vinachofuata ni mgegedo heavy, mgegedo wa maana. Lakini hawa vijana sijui hata mashine inasimamaje maana kuna vibibi yaani ukikiona kilivyozeeka unahisi kinaweza kukufia kitandani ukapata murder case kuua mtalii a.k.a. Beberu la kike
 
Niliwahi kushuhudia Mapokezi ya Hotel ya Oceanic Bagamoyo! Kijana kabeba bibi yake ...walipofika pale jamaa wa Reception namwambia ...vipi niwapeleke chumba kile kile cha upepo! Bibi yaelekea alikuwa na nyege kali ,kwa kuwa wakati jamaa anajisajili bibi alikuwa anashika suruari upande ya Rasta kwa mbele! Uwepo wangu pale ulimfanye yule Rasta aonee haya kidogo! Ila mh yataka moyo ...yule bibi alikuwa anakaribia 70 na amechoka ,sijui hawa vijana wanapata wapi mzuka!!1
 
Back
Top Bottom