Babumawe
JF-Expert Member
- Sep 12, 2014
- 2,585
- 2,670
Habarini za muda huu?
Leo nimeamua kuja na hii kitu ambayo inatokea kila uchwao.
Kila harusi niliyowahi kuhudhuria na hata zile ambazo sihudhurii bali nangalia kwenye kideo naonaga lazima bibi harusi amwage chozi.
Yaani either iwe katikati ya shughuli au mwanzo au hata mwisho lazima alie.
Hivi mnakuwaga mnalizwa na nini hasa? Ebu leo mtufafanulie tuelewe yani vile vilio vinakuwa vinatokana na nini hasa?
Leo nimeamua kuja na hii kitu ambayo inatokea kila uchwao.
Kila harusi niliyowahi kuhudhuria na hata zile ambazo sihudhurii bali nangalia kwenye kideo naonaga lazima bibi harusi amwage chozi.
Yaani either iwe katikati ya shughuli au mwanzo au hata mwisho lazima alie.
Hivi mnakuwaga mnalizwa na nini hasa? Ebu leo mtufafanulie tuelewe yani vile vilio vinakuwa vinatokana na nini hasa?