sitagliptin
JF-Expert Member
- Mar 10, 2023
- 1,501
- 2,935
We unene wako mchina anahusikaje?Nilipanda BM dsm dom sitaopanda tena aisee. Siti zimebana Sana dah
We unene wako mchina anahusikaje?Nilipanda BM dsm dom sitaopanda tena aisee. Siti zimebana Sana dah
😁😁kilo 62 mneneWe unene wako mchina anahusikaje?
NomaNilipanda BM dsm dom sitaopanda tena aisee. Siti zimebana Sana dah
Hahahaha bikra zipo nyingi bwashee.....na hauoneshi kama ni wa binti mwenye bikira. Kama kutahitajika tume ya uchunguzi, nipo tayari kuwa Mwenyekiti wa tume.
Umeanza kusafiri lini?..tumesafiri na scania, Marco polo toka 1990s hadi mapema 2000s,najmunisa,zuberi na tulikwepa siti za nyuma,tulipokaa bila option tulijua tutarushwa, matusi tu kwa dereva na safari tunafikaKama una Bawasili sugu au Uti wa mgongo haupo sawa basi achana na safari za mabasi ya kichina na ukikuta siti za nyuma kata for your own risk
Nipo kwenye bus siti ya nyuma limepita kwenye tuta tu nimerushwa hadi kichwa kimedunda kwenye roof na nundu juu
Mabasi ya kichina hayapo comfortable kabisa hasa linapokuja swala la matuta au mashimo, ukikaa nyuma kule yanaweza kukuua. Hapa nasafiri na toleo lao jipya d14 Yutong ila ni hovyo kabisa. Seat ya nyuma likikanyaga tuta unarushwa juu, si hatari hii?
Hapa ndani kulikuwa na kampuni ya Dar Coach, walikuwa wanajitahidi mlikubaligi vipi kuruhusu hizi takataka hadi kile kiwanda kikafa?
Mabasi ya kichina yachunguzwe ubora wake yatakuja kuua. Mtu ukitaka panda gari kama Tahmeed, Katarama, Kilimanjaro zile scania huwezi kuta unaumia gari ikipita kwenye tuta hata zile Bus za Dar coach made in Tz walikuwa wanajitahidi.
Basi za mchina zimejazwa urembo tu ila yale ni matakataka siti za nyuma ni risk mimba inaweza chomoka
Huna akili ww huu sio mwaka 1990Umeanza kusafiri lini?..tumesafiri na scania, Marco polo toka 1990s hadi mapema 2000s,najmunisa,zuberi na tulikwepa siti za nyuma,tulipokaa bila option tulijua tutarushwa, matusi tu kwa dereva na safari tunafika
2000s hujaona!?..hata upande ndege,ukikaa nyuma mkapita hizo bumps utarushwa tu,wewe mgeni na safariHuna akili ww huu sio mwaka 1990
Ndio kwa hiari yangu lkiniUshawah kubakwa?
Sio basi TU vyombo VYOTE hasa boda na bajajiKama una Bawasili sugu au Uti wa mgongo haupo sawa basi achana na safari za mabasi ya kichina na ukikuta siti za nyuma kata for your own risk
Nipo kwenye bus siti ya nyuma limepita kwenye tuta tu nimerushwa hadi kichwa kimedunda kwenye roof na nundu juu
Mabasi ya kichina hayapo comfortable kabisa hasa linapokuja swala la matuta au mashimo, ukikaa nyuma kule yanaweza kukuua. Hapa nasafiri na toleo lao jipya d14 Yutong ila ni hovyo kabisa. Seat ya nyuma likikanyaga tuta unarushwa juu, si hatari hii?
Hapa ndani kulikuwa na kampuni ya Dar Coach, walikuwa wanajitahidi mlikubaligi vipi kuruhusu hizi takataka hadi kile kiwanda kikafa?
Mabasi ya kichina yachunguzwe ubora wake yatakuja kuua. Mtu ukitaka panda gari kama Tahmeed, Katarama, Kilimanjaro zile scania huwezi kuta unaumia gari ikipita kwenye tuta hata zile Bus za Dar coach made in Tz walikuwa wanajitahidi.
Basi za mchina zimejazwa urembo tu ila yale ni matakataka siti za nyuma ni risk mimba inaweza chomoka
Na wanaokaa nyuma si WATU?, akiwahi YEYE wapo wanaochelewa sijawahi kukutana kadhia hiyo KWENYE scaniaKapande ndege ukishindwa wahi kukata tiket usikae nyuma