Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabalozi 12 wa CCM Arumeru Mashariki wahamia CDM?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mzee Mwanakijiji, Mar 21, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,486
    Likes Received: 3,117
    Trophy Points: 280
    Habari hizi zimetoka kwa ka-nzi (kakitokea Arumeru) huko kuwa tayari hilo limeshafanyika.. Hawa ni mabalozi wa kata ya Maroroni huko Arumeru mashariki. Ati wameamua kuhamia CDM kwa sababu "hawana watu wa kuwaongoza kwani watu wao wote wameingia CDM"!
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hawana watu wa kuongoza?????????? kali hii
     
  3. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hii imetokea tangu wiki iliyopita mkuu na kutangazwa na REDIO WAPO FM Pekee hapa Tanzania.
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Mwacheni Mungu aitwe Mungu
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Kumbe mabalozi wa nyumba kumi ni viongozi
     
  6. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,089
    Likes Received: 1,840
    Trophy Points: 280
    uwa sielewi wanaibukaje washindi mwisho wa siku?au ndio kuiba kura?watu wamewachoka ila ving'ang'anizi
     
  7. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ving'ang'anizi siku zote husababisha vurugu ikiwemo vita katika baadhi ya nchi, hata hapa kwetu kwa mwenendo huu tusiashangae siku nchi ikiingia katika machafuko kwani watawala hawako tayari kukubaliana na ukweli wa sasa.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,057
    Likes Received: 3,085
    Trophy Points: 280
    hahahaaah!! Eti hawana watu wa kuwaongoza..
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,679
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Will the move influence the outcome of this election?
     
  10. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,539
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kama sio hawa watu wanaoitwa mabalozi wa nyumba 10...usingekuta CCM bado ipo madarakani....hao ndio wanaongoza kwa kugawa kanaga kofia na hela za ccm
     
  11. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,539
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kwa ninavyojua kila Balozi anasimamia kitongoji chake...ina maana hapa ni vitongoji 12....ni hatua nzuri sana kwa Cdm 2015,
     
  12. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,246
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mi nafikiri kwa upeo wako wa kuelewa hawa c viongozi,mi nakumbuka nilipoitaji kujaza form ya kujiunga chuo nilipofika ofice ya serikal ya mtaa walinirudisha kwa mjumbe wa nyumba 10,akanipatia form ya uthbitisho then nikaileta kwa ofs ya serkali ya mtaa wakaipokea.
     
  13. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,542
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Tulianza na mungu na tutamaliza na mungu.
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkuu leo naona umeamua kumtukuza Mungu, Ameni atabaki kuitwa Mungu milele na sio Allah

     
  15. i

    ibange JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hee, sio viongozi?
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Wao wana fedha, sisi tuna Mungu!.
    &&&&&&MCHAGUENI SIOI ILI KUMFUTA MACHOZI%%%%%%%%%%%%%%%%
     
  17. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,561
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    Wana haki kuhama coz hawa hata kiuchumi wapo taaban mbaya so huwa ccm inawatumia wakti huu ila 4nowdays balozi hana ushawishi kwani raia wamefunguka..sana sana cku izi kazi yao kubwa ni kusuluhisha kesi za wanywa buzaa walotwangana chupa..ili wapate ujira wa mwia
     
  18. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Du imekaa vema sana nadhani hii inatokana na kampeni ya nyumba kwa nyumba ambayo kwa dak hizi za majeruhi ni muhimu sana.
     
  19. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,685
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Safi, imekaa vema
     
  20. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,644
    Likes Received: 657
    Trophy Points: 280
    uongozi wa ccm unaanzia kny shina,balozi akiwa msimamizi wake..na bado watahama wengi zaidi
     
Loading...