Abuwhythum
JF-Expert Member
- Jan 7, 2015
- 838
- 496
- Thread starter
- #81
.
Hapana, ni mwezi July.Baada ya 2016 kupita kavu kavu, Mwaka huu ni Aprili 2017
[emoji808] [emoji808] [emoji808] [emoji808] [emoji808] [emoji808] [emoji808] [emoji808]Hapana, ni mwezi July.
😵[emoji808] [emoji808] [emoji808] [emoji808] [emoji808] [emoji808] [emoji808] [emoji808]
mimi nimeanza kujiajiri. kipato changu nikiona kimeimarika, kaualimu kao ka sayansi nakatupia kule. siwezi kwenda kua lofa, tena kwa kuhudumu ktk serikai yenye roho mbaya kama hii iliyoamua kutupotea muda kiasi hiki; wakati naona njia ya utajiri ipo. najuta kusoma mpka chuo kikuu, tena kusomea ualimu wa sayansi, ni bora ningesomea hata kilimo biashara kingekua na tija kwangu; na najuta kukaa kuanzia mwaka 2015 mpaka 2017 nikisubiri ajira. najiona kama nilikua chizi vileHakuna ajira,jiajiri kama Mimi!!