Maandamano ya wanavyuo kuelekea nyumbani kwa Lowassa

Maandamano ya wanavyuo kuelekea nyumbani kwa Lowassa

Duuuhhh, Watanzania bado kabisa kuelimika hawa ndio wanaojiita wasomi wa nchi hii wamesoma na kutafakari historia ya Lowasa wameamua kujilipua na kuzidi kuongeza umaskini na rushwa kwenye nchi hii. Washihili husema "Wajinga ndio waliwao" Hawa watu wakifanikisha kumpitisha huyu mla rushwa na group lake baada ya miaka miwili mitatu akiingia madarakani wajutia sana huu ujinga wao
 
sijashangaa hii hbr...

udom
mipango
cbe
umoja wa wamachinga
walioneka ni wafuasi wa ccm wasio na matumaini/wafuu...
 
Katika hali isiyokuwa ya kawaida, aliyekuwa waziri Mkuu Mh. Edward Lowassa nyota yake imezidi kung'ara na na kuonekana mwenye kuhitajika kuwatumikia Wananchi ambao wamekuwa wakijitokeza nyumbani kwake na kumshawishi achukue fomu ya kugombea Urais.

Makundi tofauti tofauti yamejitokeza hadharani na kumchangia kiasi cha fedha ili atangaze nia ya kugombea Urais ktk uchaguzi mkuu wa mwaka huu mwezi Octaba 2015.

Jana tarehe 22/03/2015 vijana wapatao 800 wakiwa ni wanafunzi wa Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) walionekana wakiwa katika misululu wakiwa wanaelekea nyumbani kwa Mh. Lowassa maeneo ya Area D wakiwa na mabango yanayosema, tulinyimwa elimu lakini wewe umejenga shule za kata na Chuo cha UDOM, tangaza nia.

Huu umekuwa ni mfululizo wa makundi ya Wananchi ambao wamekuwa wakimshawishi Mwanasiasa huyo kutangaza nia ya kugombea Urais.

Siku za hivi karibuni kundi kubwa la wamachinga walijitokeza nyumbani kwa LOWASSA huko Monduli na kumchangia kiasi cha pesa wakimsisitiza kutangaza nia na kumwomba agombee.

Siku chache baadae Vijana kutoka mikoa ya Arusha, Tanga Kilimanjaro na Manyara wapatao 700 walijitokeza na kumuomba atangaze nia na kumchangia pesa za kuchukua fomu.

Kundi la Mashekhe wapatao 70 wakitokea Wilaya ya Bagamoyo nao hawakubaki nyuma na wakaamua kutoa yao ya moyoni na kumfuata Dodoma ambapo nia yao ni kumtaka atangaze nia.

Ama kweli LOWASSA anahitajika, "Tumeona wengi wakitangaza nia ya kugombea Urais lakini wewe ndiye chaguo letu" Alisikika mmoja wa wanafunzi wa chuo kikuu Dodoma akisema hayo.

VIVA LOWASSA
VIVA TANZANIA
TWENZETU na LOWASSA 2015.
George Sylvester Wambura.
 
lowasa ndio rais ajaye taka usitaka na ameishatengeneza mtandao kuanzia ngazi ya mkoa,wilaya,tarafa,kata,vijiji yani kote ni sheeda kuanzia april ndio mtaona moto wa huyo mtu mimi nimekaa nikaongea nae kweli ana mengi ameficha moyoni ila alichoniambia nim kwamba cha kwanza ataakikisha elimu ni bure
 
nikusahihishe hapo juu kuhusu watu mia saba walioenda monduli ilikua ni mikoa ya arusha,kilimanjaro,tanga na manyara tobiko lowasa tobiko mwaka huu lazima kieleweke
 
Na chama kikae kikijua kwanini mpaka leo UKAWA hawajatangaza mgombea wa urais ni kwamba wakikata jina tunauwasha moto manake watu wanaokwenda kumuomba atangaze nia sio wa ccm tu ni watanzania wote kwa ujumla ndio maana huoni mtu kavaa sare ya chama pale
 
mwisho wasiku mtayakana maneno yenu mnayoropokwa hapo nyuma ya keyboard....Lowasa ndiye raisi wa awamu ya tano
 
Kitu kimoja,kikubwa,mnacho kosea,nikuamini kuwa,mtu atakaye kuwa ana,msupport mgombea,tofauti na,ww unaye mtaka,ni kuwa,hajielewi,hajitambui sio hivyo demokrasia haipo hivyo hapo ndo mnapo kosea! Anaye mwamini acha amwini na unaye mwamini baki na huyo lakini once ukimkashifu mtu kwa yule anaye amini kuwa anafaa basi tunaona kama wewe demokrasia huijui kutukana kukashifu sio demokrasia na vyama vyote hapa nchini mnakasumba hiyoo kamwe usipende kulazimisha mtu kuwa kama wewe,kamwe usipende mtu afikirie kama wewe kila mmoja anq mtazamo wako! Badirikeni mtakuja kuuana kwa vitu vidogo sana...
 
Mmmmmmh ngoja nikaongeze 😛opcorn:😛opcorn:

Mwaka huu Mbombo Ngafu!! uzuri najua kabisa kura yangu maCCM hayaipati
 
naomba kama tunapanga kumpitisha lowasa kuwa rais pia tujipange kumrudishia gharama anazotumia kuingia ikulu
 
Kwa mtu msomi huwezi kukaa na kutofautisha vyuo chuo ni chuo kikubwa kimesajiriwa na kinapokea wanafunzi ukianza kutofautisha vyuo kwa,mtazamo wa kisiasa unakuwa hujaelimika sitaki kuamini kama wote mnao changia maada JF mmefika chuo lakini lakini usipende kuponda chuo ili hali unataka cku moja hata,mwanao afike hapo japo kwa muujiza wowote...kikubwa wanasoma na wanasifa za kuajiriwa
 
Wacha watu wapige noti, ni kipindi cha mavuno hiki.
 
Kwa nguvu anazotumia kukabidhiwa ufunguo wa magogoni, nadhani atatumia miaka 5 ya kwanza kushushia maadui zake nyundo
 
Ila hakika, kwa wote waliojitokeza ndani ya ccm, wanafaa Lowassa na Maghufuli tu
 
Mmmmmmh ngoja nikaongeze 😛opcorn:😛opcorn:

Mwaka huu Mbombo Ngafu!! uzuri najua kabisa kura yangu maCCM hayaipati
Mambo yote CCM ila siyo LOWASSA, CHADEM na ACT mkachuane kwanza
 
Back
Top Bottom