Maandamano ya wanavyuo kuelekea nyumbani kwa Lowassa

Maandamano ya wanavyuo kuelekea nyumbani kwa Lowassa

Kweli mfa maji aishi kutapa.......lowasa ana mbinu sana hao apo wote ni watu wake na kacheza ilo gemu...hii ndo Tz
 
Hivi kwanini Lowasa anatafuta Urais kwa nguvu hivyo?
 
Sasa nimekubali Lowassa anakubalika na makundi yote kumbe hata wenzetu Waislam watu wa Mungu, kuanzia leo na mimi namkubali rasmi na naanza maombi kumuombea maana naelewa bado ana watu hawampendi na wanaona ni tishio kwao maana kwa hali hii nani ataweza kumshinda Lowassa hakuna.
 
kila cku wanasema Udom ni chuo kata sasa ndio nimeamini, ni wanafunzi gani wasiojitambua mpaka wanatumiwa na wanasiasa kwa kiasi hicho? wanafikiri huyo lowasa akiwa rais ndio atawapatia ajira? tatizo la ajira Tanzania ni mfumo mbaya wa Elimu ambao unaandaa wasomi wake kuajiriwa badala ya kujiajiri. Na wapi wataajiriwa ili hali hatuna viwanda? Wanafunzi wa Udom msitumike kama mtaji wa wanasiasa mwaka 2010 ndio waliomchangia kikwete hela ya kuchukua form ya urais, mapaka sasa wameona matokeo yake, nchi kila kona ni ufisadi tu kuanzia na kiongozi wa ngazi ya juu mpaka chini.
 
Katika Hali ya kushtukiza maandamano makubwa ya wanavyuo wote wa mkoa wa Dodoma wanaandamana sasa kuelekea nyumbani mwa aliekuwa Waziri Mkuu mstaafu Ndg. Edward Lowassa.

Hali ya mambo inaonyesha ni zaidi ya wanavyuo 8000 Muda huu wakiwa katika misururu ya maandamano Area D na kufunga barabara za Majirani zake bwana Edward Lowassa kama Mh. sumaye na Samwel sita kuwafanya wachelewe Misa muda huu.

Aidha pia jeshi la polisi limeamua kuwapa ulinzi baada ya kuona wanaandamana kwenda kumuomba aokoe kuporomoka kwa soko la ajira

"Watu tunaafikiana mawazo,lakini mawazo ambayo waziwazi ni ya kijinga lazima tuyakatae. Mtu mwenye akili akikupa mawazo ya kipumbavu,usipoyakataa atakudharau. Narudia hilo,mtu yeyote mwenye akili akikupa mawazo ya kipumbavu na wewe una akili na unajua kuwa ni ya kipumbavu na unayakubali,anakudharau. Sasa hatuwezi kuyakubali mambo ya kipumbavu Tanzania"
 
Ajabu! Wanafunzi walioandamana wamekuta wameshaandaliwa mahema na viti!
 
Mzee huyu ni balaa na kama wasomi wetu wanamuona anafaa kuongoza nchi basi hatuna wasomi
 
Sasa nimekubali Lowassa anakubalika na makundi yote kumbe hata wenzetu Waislam watu wa Mungu, kuanzia leo na mimi namkubali rasmi na naanza maombi kumuombea maana naelewa bado ana watu hawampendi na wanaona ni tishio kwao maana kwa hali hii nani ataweza kumshinda Lowassa hakuna.

Mkuu, wewe ni mtu wa Shetani??
 
90% wamefuata mkumbo....hiyo ndiyo mob psychology.

Staging such a thing ni rahisi.
 
NB: sio wanafunzi wa UDOM ni wanafunzi wa vyuo vyote vya mkoa wa Dodoma
 
Kweli mfa maji aishi kutapa.......lowasa ana mbinu sana hao apo wote ni watu wake na kacheza ilo gemu...hii ndo Tz

Ile methali isemayo Chema chajiuza na kibaya chajitembeza ni ya kweli. Kuna watu wamepiga fedha za mafisadi na wanawatumia hao vijana. Yale yale ya Kikwete ya 2005 yanajirudia. Kweli hao ni wajanja. Wenzake kimya!!
 
Back
Top Bottom