Asprin
Platinum Member
- Mar 8, 2008
- 68,487
- 96,974
Wewe jitahidi ujitokeze nikutengue kiuno.Sisi sio sukuma gang, halafu hatuhitaji huo upotoshaji.
Naomba tujadili kuhusu maandamano yetu Ila sio huo uzushi
Kutesa kwa zamu. Eboo
Wewe jitahidi ujitokeze nikutengue kiuno.Sisi sio sukuma gang, halafu hatuhitaji huo upotoshaji.
Naomba tujadili kuhusu maandamano yetu Ila sio huo uzushi
Inawezekana bado haujaamini, natamani nikutumie baadhi ya vitu ili uthibitishe hili Jambo kwamba maandamano yapoAahahahah kudadadek labda kama mmekodi watu toka sehem zingine
Sasa Ndugai alisema mikopo isichukuliwe ila tozo ziongezwe (equivalent na mikopo inayotaka kuchukuliwa), hivyo ndivyo wananchi walivyomtuma Ndugai sio?Huo ni mtazamo wako
Msingi wa maandamano ni kitu gani?Inawezekana bado haujaamini, natamani nikutumie baadhi ya vitu ili uthibitishe hili Jambo kwamba maandamano yapo
Hahaha!mkuu punguza hasiraa..sema hawa watu wanakera sanaaaLazima niue Akwilina sita za Sukuma gang. Kama hawanijui Mahita kiboko wa makomandoo, wasogeze makalio yao barabarani
Hana adabu tu huyoMsingi wa maandamano ni kitu gani?
Usife moyo ndugu, Kesho hoja sio Ndugai Bali ni kupinga sarakasi za serikali kuhusu mseto wa tozo na mikopo isiyoeleweka vinavyomuongezea mzigo wa maisha magumu1. Alipofanya uduwanzi wa kutubu dhambi hadharani, huku akidai hakuitenda hiyo dhambi, mimi kama mkatoliki siwezi kumuunga mkono.
2. Angebaki na hoja yake kisha akajiuzulu, ningemwona mwamba.
3. Je atakuwa front line, au tayari yupo mapangoni anakokujua? Kumbuka alisaliti harakati.
Misengerema hii wakati wengine wanadai katiba mpya yenyewe yanashangilia mtu kuitwa gaidi. Sasa imekula kwao inalia kama bata... Sasa kama vipi wajitokeze ili wajue kwanini nguzo ya umeme haizai papaiHahaha!mkuu punguza hasiraa..sema hawa watu wanakera sanaaa
Nasikitika kusikia hivyo sababu hujui kinachoendelea hadi sasa kuhusu maandalizi ya maandamano.Ulivyo muoga huthubutu kusogea maeneo hayo. Kama unajiamini sogea hapo afu unyooshe kidole juu nikuone. Hakikisha unaandika urithi/wosia kabla hujatoka nyumbani
Maandamano yanaanzia viwanja vya Jangwani Kwa Dar es salaam.
Upo mkoa gani nikupe maelekezo yanapoanzia maandamano?
Sisi tunaunga mkono tozo na mikopo. Hatujaona tatizo.Usife moyo ndugu, Kesho hoja sio Ndugai Bali ni kupinga sarakasi za serikali kuhusu mseto wa tozo na mikopo isiyoeleweka vinavyomuongezea mzigo wa maisha magumu
Umetengea viuno watu wangapi hadi sasa?Wewe jitahidi ujitokeze nikutengue kiuno.
Kutesa kwa zamu. Eboo
Wale wa dodoma tutakutana soko la ndugai kuelekea chamwino ikulu itifaki izingatiweTutakutania viwanja vya Jangwani jijini Dar, maandamano yatapitia ubalozi wa Ufaransa, Marekani hadi makao makuu ya Umoja wa Ulaya mwisho ni Ikulu ya Dar es salaam.
Wewe jitokeze. Utafanya sensa mwenyewe MOI pale....Umetengea viuno watu wangapi hadi sasa?
Ndugai ni hopeless kabisa alikuwa anajua kinachoweza kifuatia, ndio maana akaleta pigo za kushambuliwa kisa mgogo, hapo mpaka mda huu wagogo wote hawatampenda mama...ngoja tuone na wasukuma nao wanafuatia usidhani Gwaji alikuwa hajui kuwa jamaa kashaweka barua mezani
Watakaotoswa nao wataanzisha ya ukabila "sukuma gang", mara watu wa kusini n.k hii miaka mitatu itakuwa interesting kwa kweli, huku mama kaachiwa zigo la misumari (mbowe) ukaskazini - wachaga.
I can foresee tribalism kwenye siasa zinazokuja
Hakuna shida. Tutaona panapovuja mvua ikinyeshaNasikitika kusikia hivyo sababu hujui kinachoendelea hadi sasa kuhusu maandalizi ya maandamano.
Sina la kukuambia zaidi Ila subiria utasikia kwenye vyombo vya habari
Kesho kuna hoja nyingi zaidi, karibu kwenye maandamano hayo maswali yako yote yatajibiwa vizuri.Sasa Ndugai alisema mikopo isichukuliwe ila tozo ziongezwe (equivalent na mikopo inayotaka kuchukuliwa), hivyo ndivyo wananchi walivyomtuma Ndugai sio?
Nasikitika kusikia hivyo sababu hujui kinachoendelea hadi sasa kuhusu maandalizi ya maandamano.
Sina la kukuambia zaidi Ila subiria utasikia kwenye vyombo vya habari