Maandamano ya CCM Arusha

Kifulambute

JF-Expert Member
May 8, 2011
2,545
738
nimekutana na maandamano ya magari na Toyo mida hii ila wamedorora sana hakuna surport kabisa na watu wanawashangaa tu...
 

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,536
5,642
Nani ashangilie majizi?. Wezi wanashangiliwa na wezi wenzake.
 

Kifulambute

JF-Expert Member
May 8, 2011
2,545
738
naona wamekodi waendesha Toyo wachache maana wanajua wakiwa wengi wataona cha mtemakuni.
 

Bushbaby

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
1,590
434
yeah..jana walipita kila kona watu kimya...utadhani ilikuwa harusi fulani hivi....
 

massai

JF-Expert Member
May 2, 2011
653
136
walipita kwenye shina moja la chadema kitu walichopewa na hayo maandamano yakaishia hapohapo,kona ya december bar hapo hata Andengenye anapafahamu na vijana wake pia wanapafahamu vizuri,huo upumbavu wa kushangilia wezi Arachuga hakunaga wala hatupendagi na hat hauvumilikagi,
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom