Maandamano Tunduma tena kuhusu kuchinja nyama

Maandamano Tunduma tena kuhusu kuchinja nyama

hela nitafute mie, mbuzi ninunue mie, kuchinja uchinje wewe? ...jaribu tena.
 
Kuna mtu hapa JF aliwahi kusema Raisi KIkwete ana majini yanayotaka damu za wananchi,hivi naanza kuamini kuwa ni kweli swala hili alipaswa kuliweka vizuri juzi alipohutubia taifa hivi kweli anadhani bila nguvu za ziada za kimapatano kuwapatanisha wakristo na waislamu lazima inaweza,hivi mbona yeye anachukulia vitu vizito vinavyoweza haribu tunu yetu kama upepo utapita.

Nchi nzima tayari kumekuwa na mganyiko watu wanachinja na nyama zinauzwa makanisani anadhani hilo litapita bila kuweka mapatano. Tunduma ina wakristo robo tatu ya wakazi leo uambie hawana haki ya kuchinja unataka amani kweli, nguvu ya dola haijawahi kushinda hili la nyama litaleta mtafaruku mkubwa nchini.

Nani amwambie Raisi Kikwete aache kucheka na akina Ruto huko serengeti arudi aweke sawa hili la nyama. Kikwete hatutaki wewe uhalalishe vurugu kwenye nchi yetu. Kikwete mbona umeutafuta uraisi kwa miaka 10,na una miaka saba madarakani ni nini kinakushinda kuipatanisha jamii ikawa moja wewe unainjinia jamii itawanyike.

ikwete wewe ni hatari sana ,nakuweka kwenye maombi pepo la ubaya ulilonalo likutoke.

Kuna muda uongozi wa sasa wa Tanzania unatia walakini kama kweli unataka Nchi iwe na amani, Nimeona juzi JK akiwa na mtuhumiwa wa uharifu wakila bata serengeti wakati kuna majanga mawili ya kuanguka ghorofa na kuanguka kifusi, yani sense ya ubinadamu haipo kabisa
 
Kujitambua ni sehemu muhimu sana kwa binadamu, na kujitambua ni pamoja na kufahamu lipi la kweli na lipi si la kweli kwenye yanayosemwa.... Ukiona mtu kwenye ukweli yeye analeta uwongo, basi jua kwamba mtu huyo hajitambui na wala hatambui mazingira yanayomzunguka

Kama anajulikana si amtaje?
 
Washavunja msikiti watu tayali..tunduma ni sehemu ambayo inaitaji kutumia akili sana kuliko nguvu..nisehemu ya watu wanaojielewa sana na asilimia kubwa ni vijana,na hata watu wenye umli mkubwa nao pia huish kama vijana so hapa selekali ijipange na nafikili kwa kupitia tunduma mabucha lazima yagawanywe

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Viongozi wetu, Viongozi wetu, viongozi wetu, tunaomba sana tumieni busara na hekima katika maamuzi yote yanayofanywa hasa kwa kipindi hiki kigumu ambacho nchi yetu inapita. aingii akilini kiongozi kusimama na kusema watu fulani ndio wenye haki ya kuchinja wakati katika katiba ya nchi ambayo ni sheria mama haijampa mtu yeyote haki ya kufanya hivyo. ikumbukwe kuwa kutokana na umoja, upendo na mshikamano ulio kuwepo awali kati ya wakristo na waislam ndio ulio pelekea wakristo kutokuona tatizo waislam kuchinja ingawa katika katiba hakuna kipengele kinacho sema mtu fulani ndiyo mwenye haki ya kuchinja. Serikali mmechangia sana katika kukuza mgogoro huu kwani ulipojitokeza tu mlishindwa kuchukua hatua za haraka na sasa ndio tumefika hapa. Serikali zingatieni ushauri wa Lowasa acheni kuogopa kufanya maamuzi magumu pale inapo bidi. lakini katika yote waombaji tuendelee kumwomba na kumwalika Mungu katika wakati huu mgumu tulionao. "IKIWA WATU WANGU WALIOITWA KWA JINA LANGU WATAJINYENYEKEZA NA KUTUBU NITAWASAMEE NA KUIPONYA NCHI YAO"
 
Hii dhana ya nani achinje inatoka wapi?mbona tumekuwa tukiishi kwa Aman na upendo kwa vizazi na vizazi toka huu ustaarabu wa dini ulipoingia Afrika,,,!!!! Ni nani kaanzisha hii ***** *****? hivi wakristu leo ndio wamegundua kuwa wanatakiwa kujichinjia? na waisilamu leo ndio wamegundua kuwa wakristu huwa wakati mwingine wanajichinjia?

NI UPUUZI KUPIGANA KWA SABABU HII YA KIPUUZI TENA KWA USTAARABU AMBAO SIYO ASILI YETU,,!!WATANZANIA TUNAHITAJI KUBDILIKA,KUNAMAMBO MENGI YAKUPIGANIA KAMA UJINGA,MARADHI,HUDUMA ZA AFYA NA UMASIKINI...SIO KUCHINJA!

WEWE UNATAKIWA KUINGOZA nchi!
Big up
 
CD ya Askofu Mpemba kuhusu kuchinja Part 1:
 
Last edited by a moderator:
 
Last edited by a moderator:
 
Last edited by a moderator:
[video]Inuka, Chinja, Ule Part 4[/video]
 
Kaazi kweli kweli,nasikia tayari msikiti mmoja ushapigwa moto,waislamu wanalilia buku tano tano za kuchinja kwa kila ng'ombe.
 
jaman n bora vurugu za kikabila kuliko za kidini aseee
 
Me sioni sababu ya mkuu huyu wa wilaya kutoa tamko hapo angeacha tu utaratibu uliokuwepo toka mwanzo kila mmoja anunue kwenye bucha ambalo anaona ni sahihi kwake kununua


Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Hivi nimedokezwa tena kuwa mkuu wa wilaya amewaambia maaskofu kuwa japo Tunduma waislamu ni 1/8 ya wakkristo wote lakin wao ndio watakao endelea kuchinja na kwamba amri nyingine naye hana mamlaka nazo sababu zinatoka juu.

MY TAKE; anamaanisha nini hapo kwenye red?
wacha Ujinga huo anzibar kuna waislamu 98% na bara mnalazimisha kujenga kwenye Makanisa kwenye ardhi ya waislamu kwa nguvu na wakiamua kuyavunja nchi nzima inatikisika kwa porojo na kelele kwenye magazeti ya Tanganyika. La msingi nia kuvimiliana na kufuata utaratibu uliokuwepo kabla na ulikuwa hauna matatizo
 
Kaazi kweli kweli,nasikia tayari msikiti mmoja ushapigwa moto,waislamu wanalilia buku tano tano za kuchinja kwa kila ng'ombe.

Ukichoma msikiti kinachoungua ni nini? Tofali? Bati? Labda mbao za paa. Nini kingine?
 
JMK na timu yake (ya kidini)ndani ya serikali watafaidika sana na vita hii wanayoichochea. Watatangaza hali ya hatari kwa miaka yote yenye vita na hiyo itawawezesha kusalia madarakani zaidi ya 2015. Yaani hakutakuwa na uchaguzi 2015 kwa kisingizio kwamba hali haijatulia! Labda tuwaombe wanajeshi wachukue nchi.
 
Mungu hakimu wa haki atasimamia na kutenda yaliyo haki kwa wenye haki
 
Back
Top Bottom