Maandalizi ya Uchaguzi: Bati na saruji bei chini!

Maandalizi ya Uchaguzi: Bati na saruji bei chini!

Credible Viewer

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2015
Posts
444
Reaction score
118
Bati Sh13,000 na Cement Sh12,000 kwa Dar es Salaam kwa hapa Mlali-Kongwa Cement Sh16,500 halikadhalika Bati Sh16,500! CCM WANAHILA SANA! Mwaka 2010 Dr. Slaa alituambia kuwa tukimchagua atashusha bei ya Cement kutoka Sh16,500 ya wakati huo hadi Sh5000 kwa mfuko mmoja wa Kg50!

CCM walibisha, wakatuambia kuwa ni vigumu kushusha bei ya Saruji(Cement) kwa sababu malighafi upatikanaji wake ni ghali! Ili Kukoleza hoja yao wakadiriki kumpandisha jukwaani Meneja wa Kiwanda cha WAZO HILL cha TWIGA CEMENT awasaidie katika propaganda zao!

Naomba kuwauliza CCM mje hapa na majibu ya kina; Je Hizo malighafi zimeanza kupatikana kwa wingi wapi na lini hadi kuwezesha bei ya Cement kushuka!?

Je, Mtamleta tena yule Meneja wa kiwanda cha Wazo Hill aje atufafanulie kwanini bei haikushuka wakati wote huo, nini kilisababisha!? Mungu Ibariki Tanzania
 
CCM wanachokifanya sasa hvi no copy & paste ya Sera za chadema lakini hawana uwezo was kuzitekeleza. Tangu lini fisadi akawa na huruma kwa mtu was hali ya chini? CCM: CHAMA CHA MAFISADI!
 
CCM wanachokifanya sasa hvi no copy & paste ya Sera za chadema lakini hawana uwezo was kuzitekeleza. Tangu lini fisadi akawa na huruma kwa mtu was hali ya chini? CCM: CHAMA CHA MAFISADI!

Tukishawapa kura utashangaa bei itakavyofumuka kila upande
 
Tutatoa elim bureeee mpaka kidato cha 4. Hata madaftari yatakuwa bureeeee, cement hiyo ni bei ya mwaka huu tu mwakani tutaishusha mpaka 10.000/= ukinunua kwa wingi hadi mlangoni ushushiwe.

Tutaongeza mshahara wa waalim, tukikamata mali za mafisadi papa tutawagawia kila mtaa na kijiji. Si mmesikia ahadi ya laki 6 kila kata? Chezea ccm weyeeee. Chagua ccm uwe tajiri kuliko masikini hao wa Peopleeeeeesss.

Bado ahadi za mgombea kila mkoa, jimbo, na kata itakayo fanza vizuri kwenye kura za urais. Yaani, ni awamu ya kurelaksiiii mpaka usiku ukome kuja tena Tz. Sidhani kama tutasahau mikopo kwa wazee, na magari kwa wastaafu. Tupeni kulaaa zenyu muone.

Aksante muhishimiwaa Supika
 
CCM kwa kucopy na kupaste nawakubali.Ila kuna mtangaza nia wao mmoja kawaumbua na amesema atawapeleka mahakamani kwa kuiga sera ya CHADEMA ya katiba mpya na kuitekeleza ndivyo sivyo.
 
CCM kwa kucopy na kupaste nawakubali.Ila kuna mtangaza nia wao mmoja kawaumbua na amesema atawapeleka mahakamani kwa kuiga sera ya CHADEMA ya katiba mpya na kuitekeleza ndivyo sivyo.

Du mkuu haiwezekani kumtaja kwa jina, au cheo chake!? Bac muelezee kwa lugha ya picha nitamuelewa amenipita kushoto! Ova
 
ccm bila kukopi kwa wapinzani hawawezi. hata sera ya elimu bure ni ya chadema.
 
Dar sh 11000 na bado itashuka dangote akianza uzalishaji
sh 5000 inawezekana iwapo UKAWA itashika dola
 
Huku kwetu wameanza mbinu zilizopitwa na wakati. Nimeona jioni hii wakati narudi nyumbani eti wanatengeneza barabara. Watu wote wa huku wanasema barabara wajenge lakini kura wataisona namba. Nawaaminia watu wa Arusha kwani wanajitambua.
 
Tena nayashauri maccm kubadili alama ya jembe na nyundo kwenye bendera ya chama chao na badala yake waweke alama ya fedha a.k.a hela na unga (Dawa za kulevya) maana hhayo ndio wanayoyaweza kwa usitadi was hali ya juu. Unajua Dawa za kulevya zinazokamatwa huwa zinapelekwa wapi? Ulishawahi on a zinateketezwa? Halafu wanasema oooh tunapambana na Dawa za kulevya. Wapi bwana!
 
CCM wanachokifanya sasa hvi no copy & paste ya Sera za chadema lakini hawana uwezo was kuzitekeleza. Tangu lini fisadi akawa na huruma kwa mtu was hali ya chini? CCM: CHAMA CHA MAFISADI!

muda mwingine wanacopy humu JF, tuliwambia wakipandisha bei ya bia mwishowe tutasusa mwaka huu hawajapandisha.
 
Ngoja nikamalizie kibanda changu mapema kabla musimu kuisha
 
Huku kwetu wameanza mbinu zilizopitwa na wakati. Nimeona jioni hii wakati narudi nyumbani eti wanatengeneza barabara. Watu wote wa huku wanasema barabara wajenge lakini kura wataisona namba. Nawaaminia watu wa Arusha kwani wanajitambua.

Ahsante!
 
Credible Viewer, mbona sijaelewa kwenye hili bandiko lako? unamaanisha tayari cement na bati zimeshashuka bei mpaka sh. 5000 tsh?
 
Last edited by a moderator:
Wajinga ndio waliwao, sisi wananchi ndio tunaojimaliza wenyewe mleta hoja, tuwepesi sana kudanganywa, hatujiulizi kwamba kwa nini walishindwa mwanzo na sasa tunaambiwa tutafanya hili, tutafanya lile, ilimradi ni porojo tu.
 
Back
Top Bottom