Maandalizi ya samani zitakazotumika siku kuapishwa rais wa awamu ya tano zaakamilika | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandalizi ya samani zitakazotumika siku kuapishwa rais wa awamu ya tano zaakamilika

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Lu-ma-ga, Oct 13, 2010.

  1. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,548
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Kuna taarifa kuwa samani zitakazotumika siku ya kuapishwa rais wa awamu ya tano zimekamilika na zimetengenezwa na jeshi la Magereza.SAmani hizi ni viti watakavyokalia HIGH TABLE ambavyo vimetengenezwa kwa mandhari ya kitanzania kwa kutumia mali ghafi ya miti aina ya mipingo kwa hakika vinavutia sana.Hii ni mara ya kwanza kutumia mali ghafi za nchini kutengeza samani za ikulu kwani tumezoea kuona vya kutoka ughaibuni vinavyonunuliwa kwa fedha nyingi.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Kutoka wapi?
     
Loading...