Maandalizi ya kusimamia kura za CDM Igunga.


SenBoy

SenBoy

Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
38
Likes
21
Points
15
Age
42
SenBoy

SenBoy

Member
Joined Sep 7, 2011
38 21 15
Niko Mza hapa, tunaishi mtaa mmoja na diwani wa Kitangiri. Nyumbani kwake kuna kundi kubwa mno la vijana pamoja na magari lukuki na Coaster ya kukodi ya Mukesh. Nilipouliza kuna nini, nikaambiwa ni vijana maalum ambao wameandaliwa kwenda kusimamia upigaji wa kura Igunga. Muda si mrefu wataanza safari.

Kilichonifurahisha, nimeambiwa wamepewa maneno mazuri sana na wamesisitizwa sana kutojihusisha na vurugu zozote zile. Ila wameambiwa waripoti matukio yoyote yale kwa ufasaha. CDM mliopo Mza na mnaosoma ujumbe huu wajuzeni ndugu zetu zaidi.
 
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
652
Likes
102
Points
60
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
652 102 60
hapa tuko wana cdm 70 kutoka Moshi. Haibi mtu kura.
 
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
2,448
Likes
1,120
Points
280
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
2,448 1,120 280
Hapo ndipo ninapoona mwitikio,mwamko na ari ya mabadiliko ya uongozi katika nchi yetu ya tz. Si muda mrefu sana tutaisahau ccm na dhuluma zake.
 
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2010
Messages
3,212
Likes
25
Points
135
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2010
3,212 25 135
Kwa walioko Igunga, inatakiwa mvizunguke vituo vya kupigia kura kwa Mita 100 mpaka shughuli ya kuhesabu kura iishe na matokeo yatangazwe. Mkilala tu, tumeliwa CCM wezi mno
!
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,691
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,691 280
Dr Slaa kaishasema kura zitaibiwa hakuna haja ya kuangaika na uchaguzi.

Hakuna siku nzito kwa Kashidye, kama jumapili jioni kwanza lazima akatae kusahini matokeo ya uchaguzi
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Hapo ndipo ninapoona mwitikio,mwamko na ari ya mabadiliko ya uongozi katika nchi yetu ya tz. Si muda mrefu sana tutaisahau ccm na dhuluma zake.
namuomba Mungu atufikishe huko mapema.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Dr Slaa kaishasema kura zitaibiwa hakuna haja ya kuangaika na uchaguzi.

Hakuna siku nzito kwa Kashidye, kama jumapili jioni kwanza lazima akatae kusahini matokeo ya uchaguzi
mmeshapanga matokeo?
 
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
5,609
Likes
26
Points
135
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
5,609 26 135
Nimesikia kuwa msimamizi wa uchaguzi bwana Magayane amesema kuwa Mawakala wanatakiwa kutoka katika jimbo husika la uchaguzi na kwamba hiyo ndiyo sheria, sa itakuwaje hapo mkubwa?
 
pascaldaudi

pascaldaudi

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
534
Likes
4
Points
0
pascaldaudi

pascaldaudi

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
534 4 0
Yaani mie ningekuwepo MZA ningeenda!!
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,177
Likes
3,964
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,177 3,964 280
Msisumbuke mkaangalia mikutano ya CCM mkadhani wale ni wapiga kura halisi,pale wapiga kura ni robo na wengi wao ni mamluki kutoka kahama,nzega na singida ambao kisheria hawaruhusiwi kupiga kura,kwa hyo CDM ushindi huko palepale ukizingatia waliokuwa kwenye mikutano wote ni wapiga kura maana ni wenyeji wa Igunga waliokuja kwa miguu na baiskeli zao

Na iwe hivyo!!
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,691
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,691 280
Nimesikia kuwa msimamizi wa uchaguzi bwana Magayane amesema kuwa Mawakala wanatakiwa kutoka katika jimbo husika la uchaguzi na kwamba hiyo ndiyo sheria, sa itakuwaje hapo mkubwa?
Kwani tatizo lipo wapi hapo mkuu, CDM si mnakubalika Igunga mawakala si wengi tu
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Dr Slaa kaishasema kura zitaibiwa hakuna haja ya kuangaika na uchaguzi.

Hakuna siku nzito kwa Kashidye, kama jumapili jioni kwanza lazima akatae kusahini matokeo ya uchaguzi
wewe ni jinsia gani?
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Kila kukicha najikuta nakipenda CHADEMA kuliko jana yake. Sababu hasa ni kwamba viongozi wetu ni WASIKIVU SANA, wanatutafuta maoni, na hawachelewi utekelezaji wake mara baada ya kutafakari kiundani zaidi.

CHADEMA tuhakikishe ya kwamba
kila kituo cha kupigia kura kuwepo na wasimamizi si chini ya wanne; demokrasia siku zote ni gharama!!!!!!!!


hapa tuko wana cdm 70 kutoka Moshi. Haibi mtu kura.
 
jouneGwalu

jouneGwalu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,688
Likes
85
Points
145
jouneGwalu

jouneGwalu

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,688 85 145
Hakitoki kitu hakiingii kitu kama KAWE na UBUNGO vile.
 

Forum statistics

Threads 1,251,848
Members 481,916
Posts 29,787,519