Maamuzi ya mwanaume wa kweli haya hapa.

Maamuzi ya mwanaume wa kweli haya hapa.

si mpaka akupe cha mimba?
hapana shindana na kitu umetokea huko! kula kona tu mbona wakinadada wako wengi!
 
Kwaiyo Umefkiriaaaaaa Hapo Ndo Akili Yk Imeishia?Bc Pole!Hakuna Mwalimu Wa Mapenzi Ila We Ni Zaid Ya Special Person U Knw Wat I Mean?Dumb,deaf,old People Zaid Ya Yote Bd Hujajitambua!Karudie Tena Kufkiria Ok!
 
hapo humkomoi ila unajikomoa!utafurahi vipi kuona damu yako iko sehemu na wewe kujifanya hujui!!anyway sikushauri nimesema tu!!
 
kizazi cha kiume kinakwisha, mpe mimba afu nikutafute baada ya miaka 3.

Msisitizo: kwa wale mlioelewa asanteni sn,mnaosema siwezi hamjui nimemseti vip huyu demu kiasi kwamba atapigika.Nimeianza program asubuhi mara tu baada ya kufika,na naona mpango unaenda vzr coz hahoji protector,

Tutaonana kesho wakuu,naona mchakato unaelekea ila series ya star tv inachelewesha mambo hapa anaipenda sn.

Don't judge me in a wrong ways. samahani kwa wote niliowakwaza,ila mtakuja jua yakiwafika.




"Is only the wearer who knows where the shoes pinch"
 
Msisitizo: kwa wale mlioelewa asanteni sn,mnaosema siwezi hamjui nimemseti vip huyu demu kiasi kwamba atapigika.Nimeianza program asubuhi mara tu baada ya kufika,na naona mpango unaenda vzr coz hahoji protector,

Tutaonana kesho wakuu,naona mchakato unaelekea ila series ya star tv inachelewesha mambo hapa anaipenda sn.

Don't judge me in a wrong ways. samahani kwa wote niliowakwaza,ila mtakuja jua yakiwafika.




"Is only the wearer who knows where the shoes pinch"

mkuu kama vp peleka haddi barua kwao then mpe promise ya mahari mseti vizr atakuachia tu hapo ukishampiga mimba ruka hatua mia
 
Unadhani mwanamke kama huyo wanaume wote hao alionao hawana mbegu za kumpa mimba baki wewe? Unajua anajiamini nini apitiwe na wanaume wote hao bila kupata mimba? Kwa taarifa yako usifikiri wanaume wote wansompitia wanatumia kondom bali dada kesha choma sindano za kuzuia mimba utaishia kugonga ngozi hadi mapovu yakutoke ndugu yangu na hata ukucha wa mtoto hutsuona ukitengenezwa.

Pili unajua kesha chomoa ngapi? Hata kama hatumii kinga huenda keshazoea ikisha ingia leo kesho anachomoa anakueleza yupo breed kesho kutwa unaendelea kugonga kidonda
 
Yaani wewe mpole!!
Kumsaidia kote huko bado umeamua kumpa na zawadi ya mimba alipokusaliti!!
Kwa akili hii huyo bint alipaswa awe amekupukutisha vi cent vyako na kusepa kitambo!!
 
Duniaaaa haina huruma ee!
Duniaaaa haina huruma !
Dunia aaa haina huruma ndugu yangu nasemaaaaaa!

mpe , naye akupe alivyopata hukoooooo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom