Maalim Seif VS Nassari Arusha Jana


Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
Makamu Wa kwanza Wa Rais visiwani Zanzibar, Seif Hamad jana ameshugulikiwa na mbunge Wa Arumeru Joshua Nassari (dogo janja) Arusha kwenye kampeni za uchaguzi kata ya Themi.
Seif alifanya mkutano relini Njiro na Nassari alifanya mkutano nyuma ya nanenane takribani mita 300 toka relini. Seif alianza then Nassari akapita kuelekea mkutanoni na ambapo seif alikuwa na watu wasiozidi 60 Nassari akazoa watu na kuhutubia maelfu. Baada ya mkutano wananchi walinsindikiza mbunge Wa Meru mpaka relini ambapo seif alishaondoka na mkutano Wa CUF ulishakwisha, Nassari akawaaga wananchi na kuelekea Meru.
Ilikuwa ajabu mbunge huyu Mdogo kumfunika vibaya makamu Wa Rais aliyekuwa akilindwa na magari 7 ya polisi likiwemo la RPC. Lema jana alikuwa kaa ya Kaloleni barabara ya ilboru na baadae sunset Elerai.
 
S

sokoinei

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
1,835
Likes
3
Points
0
S

sokoinei

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
1,835 3 0
Hawatuwezi japo walikuaga namungu sasa wanapesa pekee
 
vyuku

vyuku

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2012
Messages
494
Likes
41
Points
45
vyuku

vyuku

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2012
494 41 45
Hapo unakosea unaposema makamo wa rais kwa kampeni za cuf,ili ipendeze zaidi tumia neno KATIBU MKUU WA CUF TAIFA,maana huko ktk kampeni hakuja km makamo wa rais,bali kaja km katibu na muwakilishi wa cuf.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,495
Likes
51,215
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,495 51,215 280
Hapo unakosea unaposema makamo wa rais kwa kampeni za cuf,ili ipendeze zaidi tumia neno KATIBU MKUU WA CUF TAIFA,maana huko ktk kampeni hakuja km makamo wa rais,bali kaja km katibu na muwakilishi wa cuf.
Alikuja na usafiri na ulinzi wa ofisi ya makamu wa rais.


Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,969
Likes
143
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,969 143 145
Makamu Wa kwanza Wa Rais visiwani Zanzibar, Seif Hamad jana ameshugulikiwa na mbunge Wa Arumeru Joshua Nassari (dogo janja) Arusha kwenye kampeni za uchaguzi kata ya Themi.
Seif alifanya mkutano relini Njiro na Nassari alifanya mkutano nyuma ya nanenane takribani mita 300 toka relini. Seif alianza then Nassari akapita kuelekea mkutanoni na ambapo seif alikuwa na watu wasiozidi 60 Nassari akazoa watu na kuhutubia maelfu. Baada ya mkutano wananchi walinsindikiza mbunge Wa Meru mpaka relini ambapo seif alishaondoka na mkutano Wa CUF ulishakwisha, Nassari akawaaga wananchi na kuelekea Meru.
Ilikuwa ajabu mbunge huyu Mdogo kumfunika vibaya makamu Wa Rais aliyekuwa akilindwa na magari 7 ya polisi likiwemo la RPC. Lema jana alikuwa kaa ya Kaloleni barabara ya ilboru na baadae sunset Elerai.
Mzee wa sawa sawa atakuwa alikuwa anapima upepo wa Siasa za Arusha
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
18
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 18 0
Nimewakubali waarusha mnatisha!
 
vyuku

vyuku

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2012
Messages
494
Likes
41
Points
45
vyuku

vyuku

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2012
494 41 45
Alikuja na usafiri na ulinzi wa ofisi ya makamu wa rais.


Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
Ulinzi ni haki yake popote ht km akienda msikitini lazima alindwe na haendi mbele ya mungu kusali km makamo wa rais kwakuwa kaenda na walinzi,ht kikwete anapokwenda dodoma ktk mkutano mkuu wao lazima awe na walinzi lkn haendi kuhutubia na kupanga mikakati ya urais pale huenda kuhutubia chama,elewa hvyo
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
Hapo unakosea unaposema makamo wa rais kwa kampeni za cuf,ili ipendeze zaidi tumia neno KATIBU MKUU WA CUF TAIFA,maana huko ktk kampeni hakuja km makamo wa rais,bali kaja km katibu na muwakilishi wa cuf.
Mbona msafara wake uliashiria kama yuko kiserikali zaidi hata ulinzi uliokuwepo pale siyo mchezo polisi peke yake walikuwa siyo chini ya 20 na magari ya serikali saba.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
Ulinzi ni haki yake popote ht km akienda msikitini lazima alindwe na haendi mbele ya mungu kusali km makamo wa rais kwakuwa kaenda na walinzi,ht kikwete anapokwenda dodoma ktk mkutano mkuu wao lazima awe na walinzi lkn haendi kuhutubia na kupanga mikakati ya urais pale huenda kuhutubia chama,elewa hvyo
hivi vyeo kuvi tenganisha ni vigumu sana yaani kujua sasa ni anakofia ya uenyekiti mfano mikutano ya chama cha majangiri kufanyiaka ikulu nalo unalisemaje..
 
KYAMTUNDU

KYAMTUNDU

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
1,821
Likes
9
Points
135
KYAMTUNDU

KYAMTUNDU

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
1,821 9 135
Hapo unakosea unaposema makamo wa rais kwa kampeni za cuf,ili ipendeze zaidi tumia neno KATIBU MKUU WA CUF TAIFA,maana huko ktk kampeni hakuja km makamo wa rais,bali kaja km katibu na muwakilishi wa cuf.
Ili IONEKANE mleta mada kakosea na wewe uko sahihi, ITABIDI utuhakikishie kwamba Maalimu SEIF hakuwa na BODYGUARD anayelipwa kwa fedha za Umma wa wa-Zanzibar....!
Ukiweza hilo utaonekana mjuvi wa mambo na si kujua kusoma na kuandika tu!
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,520
Likes
839
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,520 839 280
Makamu Wa kwanza Wa Rais visiwani Zanzibar, Seif Hamad jana ameshugulikiwa na mbunge Wa Arumeru Joshua Nassari (dogo janja) Arusha kwenye kampeni za uchaguzi kata ya Themi.
Seif alifanya mkutano relini Njiro na Nassari alifanya mkutano nyuma ya nanenane takribani mita 300 toka relini. Seif alianza then Nassari akapita kuelekea mkutanoni na ambapo seif alikuwa na watu wasiozidi 60 Nassari akazoa watu na kuhutubia maelfu. Baada ya mkutano wananchi walinsindikiza mbunge Wa Meru mpaka relini ambapo seif alishaondoka na mkutano Wa CUF ulishakwisha, Nassari akawaaga wananchi na kuelekea Meru.
Ilikuwa ajabu mbunge huyu Mdogo kumfunika vibaya makamu Wa Rais aliyekuwa akilindwa na magari 7 ya polisi likiwemo la RPC. Lema jana alikuwa kaa ya Kaloleni barabara ya ilboru na baadae sunset Elerai.
Kwa hiyo?
 

Forum statistics

Threads 1,274,155
Members 490,601
Posts 30,502,958