Maalim Seif: CHADEMA waroho wa madaraka


K

Kamili Gado

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
387
Points
0
K

Kamili Gado

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
387 0
Kweli Nyani haioni ....le. Maalim Saif anaweza kumsema mtu au chama chochote kuwa kina uroho wa madaraka! Yeye tangu mfumo wa Vyama vingi ndo anagombea Urais wa Zanzibar na anashindwa lakini hawezi kumwachia mtu mwingine. Tangu CUF imeanzishwa yeye ni Katibu Mkuu mpaka leo. Amefunga ndoa na CCM na kuua chama kisa ni kupenda madaraka. Leo hii anasema CHADEMA ni waroho wa madaraka? Anahitaji maombi aweze kujitambua.
Vile vile kapotoka Cuf haijawahi kufuzu kua kambi rasmi ya upinzani , % ya wabunge na kura za urais walizopata zilikua ndogo hivyo basi kikanuni ziliwalazimu waunde kambi kwa kushirikiana na vyama vingine .tofauti na hali ilivyo sasa kwa chadema
 
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
7,693
Points
1,225
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
7,693 1,225
Chadema hakina demokrasia na ni chama chenye ubinafsi mkubwa sana.
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,643
Points
2,000
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,643 2,000
KATIBU Mkuu wa Chama cha Wananchi (CUF), Maalim Seif Sharif Hammad amekirushia kombora Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), kwa kile alichodai kinapoteza mwelekeo kutokana na fujo nyingi zinazotokea wakati wa vikao vya Bunge. Alisema fujo hizo, ni wazi zinaonekana kusababishwa na uroho wa madaraka.

Maalim Seif alitoa kauli hiyo juzi jijini hapa, wakati wa kampeni za kumnadi mgombea nafasi ya udiwani wa Kata ya Eralai, John Bayo.

Alisema wakati CUF, ilipofanikiwa kuongoza Kambi Rasmi ya Upinzani Bungeni chini ya uongozi wa Hammad Rashid Mohamed, kulikuwa na busara za hali ya juu katika uendeshaji wa vikao vyao.

Alisema kutokana na umoja na uaminifu ambao CUF ilikuwa nao, ndiyo ilimteua Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Wilbroad Slaa kuwa Naibu Kiongozi wa Upinzani Bungeni.

“Wakati CUF inaongoza Kambi ya Upinzani Bungeni, tulikuwa na umoja mno, tulishirikiana na vyama vyote vya upinzani na naibu wetu, alikuwa Dk. Slaa.

“Ila wao Chadema, walipopata wakaanza kusema wao ni wao, ndugu zangu ndio maana leo hii mnaona Bunge limekuwa la fujo utadhani soko, watu wanamwaga matusi kama cherehani, maadili ya Bunge yameachwa,” alisema Hammad.

Alisema CUF ni chama chenye dira na kinachoona mbali, kwa sababu kimeundwa kwa lengo la kutetea maslahi ya wananchi wote na dira yao.

Kwa upande wake, Bayo akiomba kura alijikuta akiangua kilio mbele ya wananchi waliokuwa wakimsikiliza.

Bayo, ni moja ya madiwani waliotimuliwa CHADEMA kwa madai ya kupokea rushwa na kukisaliti chama hicho.

“Sijagusa hata senti kwa ajili ya kuwasaliti watu wangu, najua kitendo hicho kinakiuka maadili na kuwasaliti nyinyi mlionichagua.

Kwa hisani ya Mtanzania.
Hivi Seif aliapa kwa kiapi gani? Huo ujinga akaongee na watu wake wa Wete, yaani amekuwepo A Town kwa kodi za watanzania bado analeta ujinga? Kma wewe ndie wanfidhi wake tupe na yaliymkuta leo Soweto. Shame on you wake wa ccm maleberali.
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,643
Points
2,000
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,643 2,000
KATIBU Mkuu wa Chama cha Wananchi (CUF), Maalim Seif Sharif Hammad amekirushia kombora Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), kwa kile alichodai kinapoteza mwelekeo kutokana na fujo nyingi zinazotokea wakati wa vikao vya Bunge. Alisema fujo hizo, ni wazi zinaonekana kusababishwa na uroho wa madaraka.

Maalim Seif alitoa kauli hiyo juzi jijini hapa, wakati wa kampeni za kumnadi mgombea nafasi ya udiwani wa Kata ya Eralai, John Bayo.

Alisema wakati CUF, ilipofanikiwa kuongoza Kambi Rasmi ya Upinzani Bungeni chini ya uongozi wa Hammad Rashid Mohamed, kulikuwa na busara za hali ya juu katika uendeshaji wa vikao vyao.

Alisema kutokana na umoja na uaminifu ambao CUF ilikuwa nao, ndiyo ilimteua Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Wilbroad Slaa kuwa Naibu Kiongozi wa Upinzani Bungeni.

“Wakati CUF inaongoza Kambi ya Upinzani Bungeni, tulikuwa na umoja mno, tulishirikiana na vyama vyote vya upinzani na naibu wetu, alikuwa Dk. Slaa.

“Ila wao Chadema, walipopata wakaanza kusema wao ni wao, ndugu zangu ndio maana leo hii mnaona Bunge limekuwa la fujo utadhani soko, watu wanamwaga matusi kama cherehani, maadili ya Bunge yameachwa,” alisema Hammad.

Alisema CUF ni chama chenye dira na kinachoona mbali, kwa sababu kimeundwa kwa lengo la kutetea maslahi ya wananchi wote na dira yao.

Kwa upande wake, Bayo akiomba kura alijikuta akiangua kilio mbele ya wananchi waliokuwa wakimsikiliza.

Bayo, ni moja ya madiwani waliotimuliwa CHADEMA kwa madai ya kupokea rushwa na kukisaliti chama hicho.

“Sijagusa hata senti kwa ajili ya kuwasaliti watu wangu, najua kitendo hicho kinakiuka maadili na kuwasaliti nyinyi mlionichagua.

Kwa hisani ya Mtanzania.
Hivi Seif aliapa kwa kiapi gani? Huo ujinga akaongee na watu wake wa Wete, yaani amekuwepo A Town kwa kodi za watanzania bado analeta ujinga? Kma wewe ndie wanfidhi wake tupe na yalimkuta leo Soweto. Shame on you maleberali.
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,643
Points
2,000
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,643 2,000
Mume na mke wanafivhoana siri. Seif uko Arusha mji wa werevu hukko Chokovho. Vhunga mdomo wako
 
Mtanzania1

Mtanzania1

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2010
Messages
1,169
Points
1,170
Mtanzania1

Mtanzania1

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2010
1,169 1,170
Bila kumung'unya maneno....uroho wa madaraka ndiyo sifa ya kwanza ya mwanasiasa....wanasiasa wanafanikiwa wote huwa waroho wa madaraka....
 
H

Hydrobenga

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2012
Messages
1,123
Points
1,195
H

Hydrobenga

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2012
1,123 1,195
Duh..Kumbe Slaa Mroho hivi...

CUF ikiongoza Kambi ya upinzani Yeye pia anataka...
CHADEMA ikiongoza Kambi ya upinzani ..CUF hawaruhusiwi.....

Yani SLaa alishirikiana na WALIBERALI ..hii kali...
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
20,303
Points
2,000
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
20,303 2,000
Huyu Mpembna naye kiswahili kinampa shida?

Utakuwaje mroho wa madaraka kama hujawahi kuwa na hayo madaraka?Maana tafsiri ya uroho ni kutaka zaidi.Sasa chadema wana madaraka gani zaidi ya kwamba ni chama kikuu cha upinzani?
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,605
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,605 0
Wewe usipotoshe umma sisi tunafuatilia siasa za Tanzania wakati cuf inaamzishwa katibu Mkuu alikuwa shaaban mloo Kisha akaja maalim seif mkutano Mkuu Ndio uliompitisha kwa kura tukijaaliwa kwenu chadema wakati Zito Kabwe anataka uenyekiti walitoka kina mtei moshi kumtaka atoe jina lake harafunajiita chama cha democrasia cuf huziiwi na wazee jaza fomu wanachama Ndio wanaoamua nani mkweli ktk wagombea Kama unatumika hupewi kile ni chama cha ukombozi huwezi kupewa Mtu magumash utuulie Zito alivyotaka aongoze kambi ya upinzani bungeni mboe amekataa hata hilo hamulisemi kwa vile bepari mwenzenu
Acha uzushi na uongo hapa.
Self Sharif Hamad ndio mwanasiasa mroho wa madaraka kuliko mwanasiasa yoyote hapa Tanzania kwa sasa, kwa sababu:

1/Alitaka urais wa Zanzibar toka akiwa CCM miaka ya 1970s(baada ya kumzunguka Abdul Jumbe kisanii), kisha toka uchaguzi wa vyama vingi umeanzishwa ni yeye tu amekuwa akigombea urais wa Zanzibar, ilikuwa 1995, 2000, 2005, 2010 na tayari ameshapitishwa kugombea urais na CUF 2015 huko Zanzibar. Hivi ni yeye tu ndani ya CUF mwenye sifa na nia ya kugombea urais wa Zanzibar?

2/Amekuwa katibu mkuu wa CUF zaidi ya miaka 20, hakuna mtu wa kumtoa na Hamad Rashid alipopanga kumtoa katika uchaguzi wa ndani wa CUF alifukuzwa kama mbwa na kuvuliwa mpaka uanachama. Hivi Self Sharif Hamad ni Nabii ndani ya CUF mpaka asipingwe?
 
Sanoyet

Sanoyet

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2013
Messages
1,325
Points
1,225
Age
37
Sanoyet

Sanoyet

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2013
1,325 1,225
Tuepushie mbali na ushoga.
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Points
1,195
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 1,195
Great thinkers naona mmetoa mawazo yenu, dah et nyie ndiyo mnategemewa hv na hicho chama chenu kikishika nchi hamtaweza kukikosoa. Ndiyo sbb watz hawataki bora hawa kijani wanaokubali kukosolewa.
 
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
6,897
Points
2,000
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
6,897 2,000
ndevu tupu FC
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 0
Mti mzuri wa mwembe wenye matunda ndio hupigwa mawe! Sasa ona Magamba hawawezi kuhutubia wananchi bila kusema cdm, vilevile waliberali hawawezi kuongea bila kuitaja cdm.....hivi tunajifunza nini hapo? Ni kwamba cdm ndicho chama sahihi kupendwa na wananchi
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Points
1,195
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 1,195
Wewe usipotoshe umma sisi tunafuatilia siasa za Tanzania wakati cuf inaamzishwa katibu Mkuu alikuwa shaaban mloo Kisha akaja maalim seif mkutano Mkuu Ndio uliompitisha kwa kura tukijaaliwa kwenu chadema wakati Zito Kabwe anataka uenyekiti walitoka kina mtei moshi kumtaka atoe jina lake harafunajiita chama cha democrasia cuf huziiwi na wazee jaza fomu wanachama Ndio wanaoamua nani mkweli ktk wagombea Kama unatumika hupewi kile ni chama cha ukombozi huwezi kupewa Mtu magumash utuulie Zito alivyotaka aongoze kambi ya upinzani bungeni mboe amekataa hata hilo hamulisemi kwa vile bepari mwenzenu
Where u at Mr Hamad Rashid...someone is tarnishing our image here...

Kuna mroho na mbinafsi zaidi ya mtu aliuza kura zake CCM for his own gains?


Na aliyethibitisha yote hayo ni almaarufu Zitto Kabwe...aliandika kuwa Maalim alishinda

Mzee wa sumu kajiweke sawa
 
K

Kanuniya68

Senior Member
Joined
May 26, 2013
Messages
157
Points
0
Age
58
K

Kanuniya68

Senior Member
Joined May 26, 2013
157 0
mliberali huyo,hana lollote
 
B

Bugomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
282
Points
195
B

Bugomba

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
282 195
Cuf haki, haki sawa kwa waliberali
 
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
2,615
Points
2,000
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
2,615 2,000
KATIBU Mkuu wa Chama cha Wananchi (CUF), Maalim Seif Sharif Hammad amekirushia kombora Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), kwa kile alichodai kinapoteza mwelekeo kutokana na fujo nyingi zinazotokea wakati wa vikao vya Bunge. Alisema fujo hizo, ni wazi zinaonekana kusababishwa na uroho wa madaraka.

Maalim Seif alitoa kauli hiyo juzi jijini hapa, wakati wa kampeni za kumnadi mgombea nafasi ya udiwani wa Kata ya Eralai, John Bayo.

Alisema wakati CUF, ilipofanikiwa kuongoza Kambi Rasmi ya Upinzani Bungeni chini ya uongozi wa Hammad Rashid Mohamed, kulikuwa na busara za hali ya juu katika uendeshaji wa vikao vyao.

Alisema kutokana na umoja na uaminifu ambao CUF ilikuwa nao, ndiyo ilimteua Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Wilbroad Slaa kuwa Naibu Kiongozi wa Upinzani Bungeni.

“Wakati CUF inaongoza Kambi ya Upinzani Bungeni, tulikuwa na umoja mno, tulishirikiana na vyama vyote vya upinzani na naibu wetu, alikuwa Dk. Slaa.

“Ila wao Chadema, walipopata wakaanza kusema wao ni wao, ndugu zangu ndio maana leo hii mnaona Bunge limekuwa la fujo utadhani soko, watu wanamwaga matusi kama cherehani, maadili ya Bunge yameachwa,” alisema Hammad.

Alisema CUF ni chama chenye dira na kinachoona mbali, kwa sababu kimeundwa kwa lengo la kutetea maslahi ya wananchi wote na dira yao.

Kwa upande wake, Bayo akiomba kura alijikuta akiangua kilio mbele ya wananchi waliokuwa wakimsikiliza.

Bayo, ni moja ya madiwani waliotimuliwa CHADEMA kwa madai ya kupokea rushwa na kukisaliti chama hicho.

“Sijagusa hata senti kwa ajili ya kuwasaliti watu wangu, najua kitendo hicho kinakiuka maadili na kuwasaliti nyinyi mlionichagua.

Kwa hisani ya Mtanzania.
in Tanzania, Seif is rated as number one kwa kupenda madaraka and the second runner kwa divinisionist politics after his excellency!
 

Forum statistics

Threads 1,286,025
Members 494,871
Posts 30,882,347
Top