Maalim Seif: CHADEMA waroho wa madaraka


kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
2,612
Points
2,000
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
2,612 2,000
tafsiri ya mwalimu kukua ya mwalimu imekuja kueleweka kadiri miaka inaposonga mbele...

kukua kwa mwalimu haina maana ya kuota mvi, kuota madevu au kuweza kumtia mwananke mimba.....

sijawahi kuona mtu asiyeheshimu wenzake kama maalim seif.....hata hivyo sijawahi kuona mtu mwenye kuheshimu watu kama dr ali mohammed shein.....

vitu ambavyo seif anamtendea bosi wake..ni mungu anajua....and sio surprise...seif atacontest tena kwenye uraisi 2015...
 
N

Nyakipambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Messages
435
Points
0
N

Nyakipambo

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2011
435 0
huyo ni mliberali msameheni bure
 
M

mecy

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2012
Messages
422
Points
0
M

mecy

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2012
422 0
hv kati ya cuf na chadema nani ni waroho wa madaraka?mana kitendo cha kukubali kuwa makamu ili hali ni chama cha upinzani na kukubali kupewa madaraka mkiwa chni ya ccm.
 
S

sad

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2012
Messages
294
Points
0
Age
44
S

sad

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2012
294 0
seif inajipalia matatizo tu, chama chako kimeshindwa kujipambanua kama ni chama cha upinzani, kazi yake na rafiki zake c.c.m ni kupambana na chadema. hilo lipo wazi. cuf ni chama ambacho hakijelewi kwani kinajimaliza chenyewe. seif amewasliti yopo kwenye ndoa na c.c.m anakula na anagombea tena. cuf hakuna wasomi wengine? chama gani cha ajabu namna hii. itikadi za lipumba zinaeleweka na seif ni uamsho. ubinasfi unawasumbua cuf. chama chenu kimepoteza mvuto, vyama vya upinzani ni chadema na NCCR-MAGEUZI. cuf mlie tu.we angalia sehemu wanazipiga kampeni na kupata uungwaji mkono utapata jibu.

heri nibaki kutokuwa na chama kuliko kuunga mkono cuf. mimi naangalia chama kinachotetea wananchi. na hakiwezi kuwa cuf hata siku moja.

cuf iliunda kambi ya upinzani wakati ule kwasasabu ili kuwa na vita kali na c.c.m. sasa ilitaka kuungwa mkono. hata hivyo cuf haikupata wabunge wengi kama chadema kwa sasa. cuf inatumiwa na c.c.m na haitafanikiwa kamwe labda ijipambunue kama ni wapinzani au c.c.m B. mbona NCCFR -MAGEUZI imejipambanua inaungwa mkono na watu kwa sasa?

ila seif na lupumba watakiua chama kwani ni waroho wa madaraka kuliko mtu yeyeyote humu. kuhusu kabwe kuomba ajitoa ni suala la kawaida kwani hata malecela aliwahi ombwa ajitoa na alifanya hivyo kuondoa mikwaruzano ya wagombea.
 
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,175
Points
1,225
Age
46
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,175 1,225
Ujinga mainline huo na ccm nao je cuf wenyewe hii kali
 
M

Mgongo wa paka

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
485
Points
0
Age
34
M

Mgongo wa paka

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
485 0
slaa mroho wa madarakb
 

Forum statistics

Threads 1,283,704
Members 493,764
Posts 30,797,734
Top