Maalim Seif Akimfariji Mhe Hamadi Rashid


Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,392
Likes
27
Points
135
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,392 27 135
[h=5]Makamu wa Kwanza wa Rais wa Zanzibar Maalim Seif Sharif Hamad akimfariji Mhe. Hamad Rashid Mohd nyumbani kwa

Mbunge huyo Mikocheni jijini Dar es Salaam kufuatia kifo cha mke wake bibi Kisa Mohd[/h]
 
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2008
Messages
10,236
Likes
6,197
Points
280
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2008
10,236 6,197 280
Mungu amfariji ndugu yetu aliyeachwa, watoto familia na marafiki wote. Ni jambo la huzuni sana. Kikubwa ni kukubali mpango wa Mungu na kuandaa maisha yetu maana hatujui siku wala saa. Tunahitaji kujua ipo siku nasi tutaondoka. Kikubwa sasa ni kujua baada ya kufa unaenda wapi? Kuna uzima wa milele na mauti ya milele. Ukimwamini Yesu utaishi milele na usipomwamini Yesu utaenda katika mauti ya milele.

Tukilitambua hilo, Mungu atusaidie tupate kujua kwamba kuishi ni mara moja na baada ya kifo ni hukumu. Hakuna matengenezo ya maisha baada ya kufa.Tunapaswa kumpokea kumwamini na kumwishia Yesu. Ili maisha haya yanapokoma, tuwe na sehemu katika makao ambayo alipokuwa akiondoka duniani alisema kwamba anakwenda kuyaandaa. Pale alipo na wamwaminio ndipo watakapo kuwa. Ndiyo maana Yesu alisema yeye ndiye njia kweli na uzima mtu hatakwenda kwa Mungu ila kwa njia ya Yesu.

Mungu tusaidie sana na sisi tuliobaki duniani tuijue na kutembea katika njia yako kwa kumwamini Bwana Yesu Kristo.
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,056
Likes
42
Points
145
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,056 42 145
Mungu ampumzishe anapostahili huyo mke wa HR
 
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
5,153
Likes
644
Points
280
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
5,153 644 280
Pole Hamadi. Hapo naona ule msemo 'Waarabu wa Pemba wanajuana kwa vilemba' in action.

Ila cha kushangaza ni unafiki wa wanasiasa - huyu jamaa kumbe ana makazi za kudumu Bara (Dar) wakati CUF wanayoiongoza inapigania ZNZ kujitenga.
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Likes
4
Points
35
Age
26
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 4 35
pole sana babaaa ndicho alicho kipanda mwenyezi mungu sasa niwakati wa mavuno yapaswa kushukuru
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,808
Likes
10,946
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,808 10,946 280
Pole sana HR,

RIP Bi. Kisa
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,182
Likes
9,911
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,182 9,911 280
Siasa bwana!
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Makamu wa Kwanza wa Rais wa Zanzibar Maalim Seif Sharif Hamad akimfariji Mhe. Hamad Rashid Mohd nyumbani kwa

Mbunge huyo Mikocheni jijini Dar es Salaam kufuatia kifo cha mke wake bibi Kisa Mohd


View attachment 73056
Mara nitakufukuza kwenye chama mara ohh, wanandugu wakigombana jiondokee.
 
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2008
Messages
7,725
Likes
27
Points
145
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2008
7,725 27 145
Pole Hamadi. Hapo naona ule msemo 'Waarabu wa Pemba wanajuana kwa vilemba' in action.

Ila cha kushangaza ni unafiki wa wanasiasa - huyu jamaa kumbe ana makazi za kudumu Bara (Dar) wakati CUF wanayoiongoza inapigania ZNZ kujitenga.
Nyerere alienda kuudai uhuru hukohuko kwa Wasungu, hivyo Hamadi kazidisha action kwa kuamua kudai uhuru akiwa nyumbani mwa mtawala pengine kelele zake zitasikika kuliko akiwa Pemba.
 
Kingcobra

Kingcobra

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,008
Likes
137
Points
160
Age
57
Kingcobra

Kingcobra

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,008 137 160
Mungu amfariji ndugu yetu aliyeachwa, watoto familia na marafiki wote. Ni jambo la huzuni sana. Kikubwa ni kukubali mpango wa Mungu na kuandaa maisha yetu maana hatujui siku wala saa. Tunahitaji kujua ipo siku nasi tutaondoka. Kikubwa sasa ni kujua baada ya kufa unaenda wapi? Kuna uzima wa milele na mauti ya milele. Ukimwamini Yesu utaishi milele na usipomwamini Yesu utaenda katika mauti ya milele.

Tukilitambua hilo, Mungu atusaidie tupate kujua kwamba kuishi ni mara moja na baada ya kifo ni hukumu. Hakuna matengenezo ya maisha baada ya kufa.Tunapaswa kumpokea kumwamini na kumwishia Yesu. Ili maisha haya yanapokoma, tuwe na sehemu katika makao ambayo alipokuwa akiondoka duniani alisema kwamba anakwenda kuyaandaa. Pale alipo na wamwaminio ndipo watakapo kuwa. Ndiyo maana Yesu alisema yeye ndiye njia kweli na uzima mtu hatakwenda kwa Mungu ila kwa njia ya Yesu.

Mungu tusaidie sana na sisi tuliobaki duniani tuijue na kutembea katika njia yako kwa kumwamini Bwana Yes Kristo.
Eeeeh Mungu, nami niwezeshe kutambua haya na kuishi hivyo, amin!
 

Forum statistics

Threads 1,237,066
Members 475,401
Posts 29,277,168