Maajabu ya wilaya ya Rombo-Kilimanjaro

Maajabu ya wilaya ya Rombo-Kilimanjaro

Rombo mbona iko vizuri sana. Unaijua Tanzania kweli? Labda kama umechanganya kati ya Rombo na Ushirombo! Hizo n sehemu mbili tofauti, na maelezo yako yanashabikiana na hiyo ya pili zaidi...
 
Nyie mnaosema Rombo radio stations za Tanzania hazishiki mnatokea Rombo gani?!isijekuwa mnatokea Rombo ya Kenya(Soko Mjinga)maana inaweza kuwa tunatoana jasho hapa kumbe hamjui ni Rombo gani inayozungumziwa.
 
Wilaya yenye mabasi ya abiria makubwa zaidi ya 15 yanatoka Rombo kila siku kuja dsm bado unasema wanafanya biashara zaidi na Kenya?
 
Je unamkumbuka Pastor Pius Mwiru wa Maximum Miracle centre?

HA HA HA HA Umeuwa baba nilikua nakipenda sana hiki kipindi. Kionjo jina langu ni pastor Pius Muiru wa maximum miracle centre Nairobi
 
Nakumbuka asubuhi saa kumi na mbili KBS lazima waupige ule wimbo '' hata wewe mwenzangu amka kumekucha beba jembe na panga twende shamba'' nilikua nakereka balaa
 
Nakumbuka asubuhi saa kumi na mbili KBS lazima waupige ule wimbo '' hata wewe mwenzangu amka kumekucha beba jembe na panga twende shamba'' nilikua nakereka balaa
Halafu iwe j3 ukiwaza shule dah..huko nje bimkubwa kashaamka kuwahi misa za asubuhi basi unamsikia anakuhimiza amka uwahi unamuona mchawi kinoma.utoto bwana!
 
Mtoa taarifa acha upotoshaji wewe,Kwamba wilaya haina Hospital ya Wilaya huu ni uongo.Ipo Hospital kubwa na yenye hadhi ya hali ya juu pengine tofauti na Wilaya nyinginezo.Sema tu hospital hiyo ni designated kwa maana ni ya Kanisa na inaendeshwa na Serikali.Kwa kifupi Hospital ipo,tena si moja bali ni Mbili zenye utaratibu huo.(Huruma na Ngoyoni).Vituo vya Afya pia vipo kila Tarafa na vyenye uwezo mzuri.Ukarabati wake umekuwa ukifanyika kila mara.
Mahakama ipo tena imekarabatiwa hivi karibuni,Magereza ipo ya kawaida na yenye hadhi kuliko Magereza mengine kama ya Korogwe,Mwanga na kwingineko,
Kituo cha Polis kipo walau hakipo vizuri sana lakini kinakidhi.
Hivyo utoe taarifa zenye uhakika.usitubabaishe.
Toa sifa pia kama shule kuwepo nyingi,na watu kujituma katika uzalishaji.
Tatizo kubwa ni Maji yasiyo ya uhakika kwa hapa Rombo na hasa wakazi wa tambarare wanataabika sana maji.
Umesahau na hospitali ya Karume mkuu hii ndiyo ya wilaya ipo Useri ila suala la radio station za ki Tz ndo shida most of them ni Kenya radio stations

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bila kusahau kuwa kirombo ni kama KIJERUMANI, karibuni kila neno linaanzia na herufi V , vasheku , vashiiki, vaenda, veeshaa vadholya,volkswagen,kiufupi warombo ni wajerumani weusi
Bila kusahau, vasheku, vaanga, varimu, veengi, vafuma, varika, valya, vasooka, vadua, vedthema, veikana, vedambukiana, vesengethda besa, na.... haha warombo vandu va levo ingi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom