Kilimanjaro nao washatia timu mndeni...hii wilaya ina magarimengi yanayofanya safari zake kwenda mikoa mingine nadhani kuliko mikoa mingine yote
mabasi yanafanya safari zake kwenda dar ni kma
- Dar espress
- Tilisho
- Wakati express
- Saibaba
- Longera
- Meridian
- esther express
- wengine ongezeni
ndio ila ni ya wilaya na serikali ina madaktari wake pale kama ilivo Bugando, KCMC n.kHuruma ni ya share inamilikiwa na kanisa
Nyumba za Watu Kilimanjaro zingine ni Kama Upo 1st world Usisahau!Kumbe ndio kupo hivyoo! Basi mim nilijua kwa hao jamaa ni Ulaya ndogo maana wengi wao wana mawe kwel kwel.
Ingeruhusiwa kutukana tungemtukana[emoji1]Nimependa jina lako. Ndeambase. Na akaseme tena huyu. Nina wasiwasi huyu alipita lower road ndo maana haielewi Rombo.
Huwa najiuliza zile ramani za mipango miji wale wazee wa kichaga walizitoa wapi zamani hizo, yan inashangaza gari inaingia kila nyumba hadi kwenye boma la mbuzi bila usumbufu... wachaga kweli waliendelea mapema kabla hata ya uhuruMtoa mada usifananishe Rombo na wilaya za ajabu ajabu.....
1. Rombo kwa elimu wamejitahidi sana hadi wazee wa miaka 90 wanajua kusoma na kuandika
2. Umeme upo vijijini tena bila kutegemea mpango wa REA
3. Barabara zinazopitika vizuri
4. Rombo imepangika bila hata kuwepo kwa mipango miji
5. Huduma ya maji safi ilikuwepo tangu miaka ya 90's
6. Ni moja ya wilaya yenye shule nyingi za msingi na sekondari
Rombo ni dunia nyingine asee, hawajui pombe nyingi lazima zikatestiwe kule kujua ubora? Na warombo wakiikataa ujue haitouzika asilaniKilimanjaro nao washatia timu mndeni...
Kuna watu wanataka kuilinganisha Rombo na mambo ya kijinga
Kweli, inapiga nyimbo ningi za Tanzania na inatangaza kiswahili, KBC ya Kiswahili ila imekuwa ya kizee sana...Citizen kizazi kipya..ila kuna Killi Fm inapasua mawimbi vizuri tuKubusu redio, watu wanapenda kusikiliza radio citizen ya kenya sabubu ina vipindi vizuri sana, na inapiga nyimbo saaana za tanzania
Ngoja nikamwage oil kwenye stout yangu... Xmas lazima nitie timu mndeni.Rombo ni dunia nyingine asee, hawajui pombe nyingi lazima zikatestiwe kule kujua ubora? Na warombo wakiikataa ujue haitouzika asilani
Break ya kwanza ni Hapo Mamsera,Ngoja nikamwage oil kwenye stout yangu... Xmas lazima nitie timu mndeni.
Liwalo na liwe
Yeah kwa mwarabu pale unagonga kamburu ili upate akili...Break ya kwanza ni Hapo Mamsera,
Mwarabu noma sana hata mkiwa na msiba ndo ivo ivoYeah kwa mwarabu pale unagonga kamburu ili upate akili...
Yule akisikia msiba nadhani anafarijika sana wallahMwarabu noma sana hata mkiwa na msiba ndo ivo ivo
Sasa hiyo nyumba ya masister nasio mabweni ya wanafunziKanisa La Kiraeni, Nyumba za Masister Kiraeni na Sekondari ya Wasichana Kiraeni zote ziko Campus Moja. Uwongo wangu ni nini Rafiki.