Maajabu ya namba '3'

Maajabu ya namba '3'

ufpsho wa maneno mara nyng huwa na herufi 3 mf chadema,tlp, ilo, cuf....... Hata kondom kwenye pakti znawekwa tatu........
 
ufpsho wa maneno mara nyng huwa na herufi 3 mf chadema,tlp, ilo, cuf....... Hata kondom kwenye pakti znawekwa tatu........

hahahahahaha hata bajaji ina matairi matatu
 
Mapenzi ya wawili akiongezeka wa 3 amani akuna tena.Na siri ya watu wawili akiongezeka wa 3 akuna siri tena. Maisha ya Ndoa bila kufikia watatu au zaidi(kupata Mtoto) ndoa aina amani.
 
Hata Papa wa wakatoliki anapokufa kabla ya kutangazwa rasmi kuwa amekufa ni lazima aitwe kwa jina lake halisi mara tatu.....asipoitika wanatangaza amekufa.
 
Bwana Yesu alifufuka siku ya 3, na nabii yona alikaa tumboni mwa samaki siku 3. Wakati wa lutu walipona watu 3. Nafsi za Mungu ni 3. Enzi zile za miaka ya 90 darasa la saba kulikuwa na mitiani 3 ya kumaliza na kingereza pamoja na kuanza kuandikia peni ilianzia darasa la 3
 
Back
Top Bottom