Maajabu ya mwanaume niliyenae

duh...kweli eeh
 
Kikubwa anakuhudumia kila unachotaka anakupa hivyo vingine achana navyo tu, angekua hakupendi sidhan kama angekua anatimiza vyote.
nampet sana ndo naona nalemewa
 
duh....umenigombeza sanabt thanks...mekuelewa
 
in-short wanawake haturidhiki kwa kweli..kama wanaume vile hat mkeo awe mzuri wa sura na tabia kias gani utaona tuu kuna kitu kina miss...
 
nikwambie kitu.....nisingekua nampet asingefanya hayo....sema mm pekeang ndo namtafta kweny sim kumchek n akila kit yy ana provide tu....sio et nimebweteka NO
 
yes naona umejib vbaya...ila thanks kwa ushaur
ahhahahhaha acha kuzingua!
mi mekupa ushauri kama ulivoulizA!
kukaza si umeandika mwenyewe?
sasa mi kuongezea kikazwa tu hapo ndo unaona issue?
ILA KWELI MALIZA MKAZO OSHA PAPA!lala!MUACHE AKATAFUTE HELA NAULIA YA KURUDI UNAKOKAA UJIENDELEE KUANGALIA TELEMUNDO!
 
haya
 
Amen....asantr sana
 
Sasa uwe unaomba tu nauli mara kwa mara akianza kutokukupa ujue kuna wenzio nao wanakazwa ivo ivo maana hata mimi najifananisha na huyo jamaa,,, ninao wengi huwa wanakuja kila mmoja kwa mda wake
 
Hawaridhikagi hawa viumbe

usikute kuna makungwi wa instagrama na watsaap group washaanza kumuingiza mkenge..
Hatari Sana Mkuu, yan miaka mitatu hana kazi anamtegemea jamaa kwakila kitu na anamtimizia vyote lakini haridhiki!!!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…