Maajabu ya dunia-live ktk tv za asia

Maajabu ya dunia-live ktk tv za asia

engmtolera

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Posts
5,149
Reaction score
1,441

Kuanzia leo tarehe 22/07/2012 wanyama kutoka MASAI MARA wataanza kusafiri na kuelekea SERENGETI,wamekaa masai mara kwa miezi 3 na sasa wataenda serengeti na watakaa huko kwa miezi 8

Tv zote za kimataifa macho yao yapo huko ili kuweza kuonyesha moja kwa moja wananchi wao jinsi wanyama hao wanavyosafiri
na jana tu baadhi ya hizo TV ziliomba jambo hili liingizwe ktk moja ya maajabu ya dunia

je wewe kama mtanzania,mbuga ipo tanzania unayaelewa haya? tv zetu zinaelewa haya? viongozi wetu wanaelewa haya?

chakushangaza ni tv za asia na kenya ndizo zinaonyesha maajabu haya,wapi watanzania? baadae tusianze kulalama wenzetu wakiwa wanapeleka watalii kuangalia safari za wanyama hao kutoka serengeti kwenda masai mara na kutoka masai mara kwenda serengeti

tanzania oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

KWA WENYE MTANDAO ANGALIA CCTV 13 ONA HAPA LIVE

http://cctv.cntv.cn/live/cctvxinwen/index.shtml#online

KWA WALE MSIOELEWA KICHINA MNAWEZA ONA HII

http://english.cntv.cn/live/
 
Good news, ngoja nifuatilie na mimi. Napenda sana habari za wanyama.
 
Kagasheki yupo na bi mdogo mh.mbunge ccm vijana viti maalum anakula bata na swaum hii atajulia wapi?
 
Mkuu Eng. Mtolera, haya ni mambo ya awareness campaign na kuwa conscious!. Viongozi wetu na ma promoteters wetu wa utalii kila siku wanashinda ulaya wakihudhuria kwenye mafunzo, mikutano, semina, warsha, makongamano na vikao vya kukuza utalii, lakini wanachorudi nacho ni yale ma jumbo suitcases na hawa implement chochote!, kumbe wakifika kule, mawazo yao ni shopping tuu kwa zile per diem zao ndefu walizovuta!.

Wenzetu Kenya wamelipromote tukio hili kimataifa, sasa hivi kuna malaki ya watalii nchini Kenya waliobook several months in advance ili wasikose nafasi kushuhudia maajabu haya ya dunia, cha ajabu zaidi ni communication na mobilization ya mamilioni ya wanyama hawa kwanza kujikusanya mahali pamoja na kusubiria kipenga, na huanza kutimka kwa mbia za ajabu na kutumia ruti moja!.

Huwezi amini Utalii Tanzania, unatangazwa zaidi na Wakenya kuliko sisi Watanzania!. Idadi ya Wazungu wanaokuja kupanda mlima Kilimanjaro, wengi zaidi wanapitia Kenya na kuiacha pesa yote huko, na kutuletea sisi peanut ya viingilio na vitafunwa!. Wakenya wanautangaza Mlima uko kwao na sasa wanajenga Internation Airport chini ya mlima kule upande wao, ndio watumalize kabisa!. Hata utalii wa Zanzibar, unatangazwa zaidi na Wataliano kuliko Wanzanzibari wenyewe!.

Mungu ametujalia Watanzania kila aina ya maliasili, ila pia ametujalia na upendo mkubwa kabisa wa mshumaa, tukimulikia wenzetu huku kwetu kunateketea!, kitafikia kipindi ile barafu kule kileleni itayeyuka na kuisha kabisa!, yale madini yatamalizika na kubakia mashimo!, mito itakauka, na bahari itakupwa!, by that time ikifika, mshumaa ndio utakuwa umefikia chini kabisa!.

Mungu Ibariki Tanzania!.
 
Good news, ngoja nifuatilie na mimi. Napenda sana habari za wanyama.

lakini ilitakiwa tuangalie kupitia tv za kibongo,maana ni swala letu,iweje tunatumia tv za asia kuangalia jambo ambalo lipo kwetu tanzania?
 
Mkuu Eng. Mtolera, haya ni mambo ya awareness campaign na kuwa conscious!. Viongozi wetu na ma promoteters wetu wa utalii kila siku wanashinda ulaya wakihudhuria kwenye mafunzo, mikutano, semina, warsha, makongamano na vikao vya kukuza utalii, lakini wanachorudi nacho ni yale ma jumbo suitcases na hawa implement chochote!, kumbe wakifika kule, mawazo yao ni shopping tuu kwa zile per diem zao ndefu walizovuta!.

Wenzetu Kenya wamelipromote tukio hili kimataifa, sasa hivi kuna malaki ya watalii nchini Kenya waliobook several months in advance ili wasikose nafasi kushuhudia maajabu haya ya dunia, cha ajabu zaidi ni communication na mobilization ya mamilioni ya wanyama hawa kwanza kujikusanya mahali pamoja na kusubiria kipenga, na huanza kutimka kwa mbia za ajabu na kutumia ruti moja!.

Huwezi amini Utalii Tanzania, unatangazwa zaidi na Wakenya kuliko sisi Watanzania!. Idadi ya Wazungu wanaokuja kupanda mlima Kilimanjaro, wengi zaidi wanapitia Kenya na kuiacha pesa yote huko, na kutuletea sisi peanut ya viingilio na vitafunwa!. Wakenya wanautangaza Mlima uko kwao na sasa wanajenga Internation Airport chini ya mlima kule upande wao, ndio watumalize kabisa!. Hata utalii wa Zanzibar, unatangazwa zaidi na Wataliano kuliko Wanzanzibari wenyewe!.

Mungu ametujalia Watanzania kila aina ya maliasili, ila pia ametujalia na upendo mkubwa kabisa wa mshumaa, tukimulikia wenzetu huku kwetu kunateketea!, kitafikia kipindi ile barafu kule kileleni itayeyuka na kuisha kabisa!, yale madini yatamalizika na kubakia mashimo!, mito itakauka, na bahari itakupwa!, by that time ikifika, mshumaa ndio utakuwa umefikia chini kabisa!.

Mungu Ibariki Tanzania!.

PASCO
nakubaliana na wewe kwa 100%
tukisema tunaelezwa tunalalamika sana,lakini tangia wiki iliyopita nafuatilia swala hili,nawaona wakenya wakishirikiana na cctv 13 na cctv news ktk habari ya saa mbili usiku wamejitahidi kuliweka hili kila kona na sasa wapo live asia nzima inalishuhudia swala hili la uhamaji wa wanyama hawa,je ni viongozi wangapi wa tanzania wanalielewa hili?

upo uwezekano hata hao wahusika wa wizara hawaelewi nini kinaendelea
 
PASCO
nakubaliana na wewe kwa 100%
tukisema tunaelezwa tunalalamika sana,lakini tangia wiki iliyopita nafuatilia swala hili,nawaona wakenya wakishirikiana na cctv 13 na cctv news ktk habari ya saa mbili usiku wamejitahidi kuliweka hili kila kona na sasa wapo live asia nzima inalishuhudia swala hili la uhamaji wa wanyama hawa,je ni viongozi wangapi wa tanzania wanalielewa hili?

upo uwezekano hata hao wahusika wa wizara hawaelewi nini kinaendelea

Hizo ndizo priorities zetu!. Nilihudhuria Maonyesho fulani ya kukuza Utalii nchini US yaliyoandaliwa na AGOA, banda la Tanzania ilikuwa ni aibu ukilinganisha na Kenya!. Hebu fuatilia timu yetu ya Olympic jijini London ulinganishe na timu ya Kenya!.

Ila tusilaumu, sisi concetration yetu ni kale ka mchezo cha kwenye 6x6!.
 
jamani wanyama ndio wameanza kuondoka hivyo,nawaona hapa na pundamilia nao wameunga tela
 
Hizo ndizo priorities zetu!. Nilihudhuria Maonyesho fulani ya kukuza Utalii nchini US yaliyoandaliwa na AGOA, banda la Tanzania ilikuwa ni aibu ukilinganisha na Kenya!. Hebu fuatilia timu yetu ya Olympic jijini London ulinganishe na timu ya Kenya!.

Ila tusilaumu, sisi concetration yetu ni kale ka mchezo cha kwenye 6x6!.

hahahaha
pasco mbavu zangu bwana,sisi tunaleta utani sana ktk mambo ya msingi,ndio tatizo letu,hatupo makini sana na mambo ya kuitangaza nchi,kama ulivyosema tunapenda sana padiem na ile sehemu maalum
 
Hii nchi yetu mtu unaweza ukabaki unamwaga tu machozi, ni kama yatima asiye na wazazi.
 
Ni king'amuzi gani unatumia, nimeona kwenye CCTV news wame feature kwenye habari

kikawaida ukitaka habari za ndani usiangalie cctv news,hawa huwa wapo juu sana

tv ninayoyangalia mimi ni local tv ya kichina ndani ya mtandao inaitwa CCTV 13 ,NIMEWEKA LINK HAPO JUU,tumia link ya kwanza hapo juu
 
tusilaumu sana serikali yetu....leo naweza kuitetea kidogo sana.....mwaka huu wamejitahidi kuutangaza utalii.....tuna wageni wengi sana nchini kwa sasa....ki ufupi kumefurika....na mkumbuke Kenya kuna al shabab....kufa kufaana.....
source: msiniulize....nyie jueni habari ndo hiyo.....
 
kikawaida ukitaka habari za ndani usiangalie cctv news,hawa huwa wapo juu sana

tv ninayoyangalia mimi ni local tv ya kichina ndani ya mtandao inaitwa CCTV 13 ,NIMEWEKA LINK HAPO JUU,tumia link ya kwanza hapo juu

Nishakupata asante sana.........................amazing is all i can say........natamani Watanzania tungeishi to our full potential
 
tusilaumu sana serikali yetu....leo naweza kuitetea kidogo sana.....mwaka huu wamejitahidi kuutangaza utalii.....tuna wageni wengi sana nchini kwa sasa....ki ufupi kumefurika....na mkumbuke Kenya kuna al shabab....kufa kufaana.....
source: msiniulize....nyie jueni habari ndo hiyo.....

na wameshatangaza kuwa watashambulia ktk kipindi hiki cha mfungo
inamaana hatuwawezi wa kenya bila tishio la alshababu tusingepata kitu.
 
na wameshatangaza kuwa watashambulia ktk kipindi hiki cha mfungo
inamaana hatuwawezi wa kenya bila tishio la alshababu tusingepata kitu.

Kwa hiyo kwa hili tuwapongeze Al-Shabab?
 
na wameshatangaza kuwa watashambulia ktk kipindi hiki cha mfungo
inamaana hatuwawezi wa kenya bila tishio la alshababu tusingepata kitu.

hawa jamaa huwa ndio tishio letu katika utalii......serikali yetu inatambua hilo lakini sijui kwa nini hailishughulikii.......na cha kushangaza hawana vivutio kama tulivyo navyo sisi.....huwa mara nyingi tunawabana pale wanapopatwa na matatizo......ndio inakuwa neema kwetu.....
 
hi hi hi....hatuwezi kusema hivyo Katavi (labda kimoyomoyo).......

ni siri
ila kimoyo moyo mmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmh
angarau vihotel vimejaa,na bila alshabab hata wale watalii walionusurika ktk ile meli tusingewaona
 
Back
Top Bottom