Maadhimisho ya kuwaondoa machinga barabarani

Maadhimisho ya kuwaondoa machinga barabarani

mirindimo

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Posts
1,135
Reaction score
2,576
Shida ya kuwashughulikia Masikini badala ya kupambana na Umasikini ni kwamba kila mwaka unakuwa na maadhimisho ya kuondoa Machinga barabarani.

Safari hii kuna nini cha tofauti kitakachofanya wasirudi barabarani? Ulinzi mkali?

Tumbo lenye njaa linauma kuliko rungu la polisi.
 
Shida ya kuwashughulikia Masikini badala ya kupambana na Umasikini ni kwamba kila mwaka unakuwa na maadhimisho ya kuondoa Machinga barabarani.

Safari hii kuna nini cha tofauti kitakachofanya wasirudi barabarani? Ulinzi mkali?

Tumbo lenye njaa linauma kuliko rungu la polisi.
Daah Mimi mwenyewe nikifikiria kuhusu Hawa ndugu ZETU roho inaniuma sana sema ndy ntafanyaje na ilhali sina cha kufanya.
 
Umaskini hausiani na kuvunja Sheria na uchafu au kutofuata taratibu. Umeshapita buguruni usiku? Uchafu wa nyanya, matikiti, ndizi mbovu, maganda ya miwa, machungwa n.k yote yametapakaa kwenye Barbara ambayo hata kutumika bado! Tena imechakaa. Wengine Mnazi mmoja wanapanga kwenye mataa.

Acheni unafiki na siasa za hovyo.
 
Shida ya kuwashughulikia Masikini badala ya kupambana na Umasikini ni kwamba kila mwaka unakuwa na maadhimisho ya kuondoa Machinga barabarani.

Safari hii kuna nini cha tofauti kitakachofanya wasirudi barabarani? Ulinzi mkali?

Tumbo lenye njaa linauma kuliko rungu la polisi.
Tumbo lenye njaa linauma kuliko rungu la polisi.🤔🥺🙇🏿‍♂
 
Tumbo lenye njaa linauma kuliko rungu la polisi.
Umenikumbusha kishindo cha wakoma! Maana wakoma wale wanne wenye njaa kali walijisemea tukikaa hapa tutakufa; bali tukienda kwenye kambi ya jeshi la adui (washami) kuna possibilities mbili - watatuua au watatuacha hai tutapata lau makombo tupate kuishi.

Hivyo, wakaamua kwenda kambini na yaliyotokea yanajulikana - wakaishi. Vivyo, machinga kipi bora? Kukaa nyumbani au kwenda kupambana? Njaa ni hatari kuliko risasi za moto.
 
Inabidi machinga wafanye biashara zao usiku, mama lishe na wauza urembo msilale.

Serikali imeshazoea kuwaondoa barabarani bila kujua itafanya nini ikishawaondoa kwenye hayo maeneo, na wao machinga itawapeleka wapi.

Wakisema kuna msoko ukweli hayo masoko hayawatoshi wote, huwezi kumtoa machinga aliyepo Tegeta umpeleke Machinga Complex.

Huo umbali nauli and everything haufikiriki!. Kwa biashara ipi?!

CCM inafanya betting iwe ndio kazi pekee ya kufanya isiyo na usumbufu, ajabu kule bunfeni kila siku wanapiga vita betting!.
 
Umaskini hausiani na kuvunja Sheria na uchafu au kutofuata taratibu. Umeshapita buguruni usiku? Uchafu wa nyanya, matikiti, ndizi mbovu, maganda ya miwa, machungwa n.k yote yametapakaa kwenye Barbara ambayo hata kutumika bado! Tena imechakaa. Wengine Mnazi mmoja wanapanga kwenye mataa.

Acheni unafiki na siasa za hovyo.
Sehemu zenye umasikini ndizo zenye uhalifu mkubwa, mfano zilivyokuwa Manzese na Buguruni enzi hizo na Haiti.
 
Wavumilie kidogo AFCON ipite mana hatutaki wageni waje wakute miji yetu michafu na ina wamachinga wanaofanya biashara holela.
Kwahiyo mazingira kuwa masafi ni kwajili ya AFCON tu na sio katika sehemu ya maisha yenu?
Halafu nyie nyie tena mnaponda majiji yenu kuwa machafu?
Kuwaongozi Watanganyika ni kazi sana.
 
Umaskini hausiani na kuvunja Sheria na uchafu au kutofuata taratibu. Umeshapita buguruni usiku? Uchafu wa nyanya, matikiti, ndizi mbovu, maganda ya miwa, machungwa n.k yote yametapakaa kwenye Barbara ambayo hata kutumika bado! Tena imechakaa. Wengine Mnazi mmoja wanapanga kwenye mataa.

Acheni unafiki na siasa za hovyo.

Baadae utasikia watu wanamchukia kiongozi sababu ya dini yake...na wanaolialia ni hao hao wa dini. Bomoeni tu.Mji uwe safi.
 
Ujamaa ni mbaya sana,

Mama muuza wali wa 1500 amepanga chumba chake anapika na kuuza, ila machinga wanajenga mabanda makubwa njian sio ya kuhamishika ili wasilipe kodi.
 
Umaskini hausiani na kuvunja Sheria na uchafu au kutofuata taratibu. Umeshapita buguruni usiku? Uchafu wa nyanya, matikiti, ndizi mbovu, maganda ya miwa, machungwa n.k yote yametapakaa kwenye Barbara ambayo hata kutumika bado! Tena imechakaa. Wengine Mnazi mmoja wanapanga kwenye mataa.

Acheni unafiki na siasa za hovyo.
Mbuguruni hapa!
I would like to say that:- f#ck you and some middle finger for yourself!
 
Mbuguruni hapa!
I would like to say that:- f#ck you and some middle finger for yourself!
Ukiondoa kuishi Buguruni, unatoka mkoa gani? Kwa maana Mzaramo hawezi kuwa fal*a au faruku kama wewe! By the way, I wish I could have had your mother before your useless, idiot father ever got the chance.
 
Back
Top Bottom