M4C Mbona kimya? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C Mbona kimya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OLEWAO, Oct 23, 2012.

  1. O

    OLEWAO Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Wadau,

    Naomba kujulishwa, M4C imesitishwa kwa muda ama CDM wamenywea kwa policcm? Maana baada ya kifo cha D.Mwangosi walisema wageendelea na ratiba kama walivyokuwa wamepanga. Kumetokea nini?
    Naomba wana CDM waliomo humu Jamvini (akina Makene, M.P.Aweda n.k) watujuze wadau. Naomba kuwasilisha.
    M4C daima!
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Mkuu wangu kama wewe ni mfuatiliaji mzuri utagundua makamanda wamejipanga mikoani kwa ajili ya uchaguzi mdogo wa madiwani utakaofanyika Jumapili.
     
  3. Wamunzengo

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 812
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 60
    Kuwa mtulivu, hata hiyo kuiwazia tuu M4C ni dalili yosha kuwa M4C inaendelea. Isingekuwa inaendelea usingeiwazia. We are busy strategizing, lazima twende na hali halisi. M4C inaendelea kwa namna unavyojua wewe na pia kwa namna usivyojua. Lengo hapa ni kuwaelewesha watanzania wajitambue ili waing'oe ccm madarakani. Tunamshukuru Mwenyezi Mungu lengo letu linatimia.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,216
    Trophy Points: 280
    No Apology
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,304
    Likes Received: 4,747
    Trophy Points: 280
    tunasubiri uchaguzi wa madiwani 29 uishe kwanza. mia
     
  6. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,936
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    180km/h ................
     
  7. m

    mgomba101 JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,787
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Mkuu unaishi sayari ipi??
     
  8. Frank King

    Frank King JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 1,128
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    ulitaka waje mpaka ulipo wakuhutubie?AMA!
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,699
    Likes Received: 28,621
    Trophy Points: 280
    M4C haina msamaha.
    Subiri baada ya tarehe 29 mwezi huu utaona shuhuli ilivyo tete.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  10. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,554
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    aiseeee babaangu chadema wapo vijijini wanatowa elimu kwa vizeee vya ccm
     
Loading...