Binti Maringo
JF-Expert Member
- Jul 4, 2007
- 2,804
- 98
- Thread starter
-
- #41
Kama wewe ulinipenda
Kwa nini kunidanganya bwana wee
Kujibandika madaraka siyo yako bwana wee we
Unadhurura mchana kutwa
Kupita kuranda randa mitaani
Kumbe hukuwa na uwezo kwa nini kunidanganya
Nikuelewe vipi?
Babu eee uaminifu wako uko wapi ?mamaaa
(Chorus)
Usinione bwege mamaaa.....Kalubandika eee
Kwa kukubali mwito wako Kalubandika ee
Hayo yote ni matatizo ya dunia mama aa
Akiingia kwenye baa kazi yake kuomba bia
Hana hata aibu sigara pia anaomba
Mitaani na kwenye masoko
Hujitangazia kuwa yeye ni kmkurugenzi wa kampuni fulani
Kumbe sio hivyooooo
Usinione bwege mamaaa.....Kalubandika eee
Kwa kukubali mwito wako Kalubandika ee
Hayo yote ni matatizo ya dunia mama aa
Nilitaka kujitumbukiza ndani ya moto ee mama
Kumbe bwana yule hana kitanda wala shuka
Pa kulala hana, analala kwenye stendi ya Basi!
Pa kulala hana, analala kwenye kituo cha uda Kalubandika yeyeee
Wacha vituko we bwana
Usinione bwege mamaaa.....Kalubandika eee.........
gal frendi wa shemeji yangu mistari kama hii eti....
Tamu kama asali Ndefu kama mpini
Urefu nchi ishirini lazma uchoke ulimi
Wengi wanajiuliza unanipendea nini?
Hiyo ni siri yetu tu wewe na mimi
Hawajui pipi ya kijiti ndio inajenga shepu
Masugar daddy kila siku wanabugi stepu
Raha ya pipi ya kijiti kula bila maganda
Pata raha halisi usisikilize propaganda
Pipi nzuri inanukia hata siku moja hainuki
Ndio maana inafichwa haiachwi uchi
Pipi ya demu wangu mtu mwingine simpi
Ni hatari kama serikali kubinafsisha nchi
aaaaaah......unanisoma?
ndio manake.....sijawahi kusikia huu wimbo..unless umeutunga TUU....
Ni zilipendwa?
ndio manake.....
Napiga mayowe, hehe
Naanza kulia, haha
Chenge, fungua njia, kitoto kaanza tambaa
Familia ya leo, nani atawaleaaa?
Watoto Wa leo, nani atawaleaa?
Chenge, fungua njia, kitoto kaanza tambaaa
atakayeniambia wimbo huu wa nani kutoka bendi gani nitaamini kweli old school
Napiga mayowe, hehe
Naanza kulia, haha
Chenge, fungua njia, kitoto kaanza tambaa
Familia ya leo, nani atawaleaaa?
Watoto Wa leo, nani atawaleaa?
Chenge, fungua njia, kitoto kaanza tambaaa
atakayeniambia wimbo huu wa nani kutoka bendi gani nitaamini kweli old school
King Kiki mzee wa bakulutu.
Iiiiba, umelibeba Pendo languu eeeh, kama mwana na mbelekooooo
Iiiiba, umelibeba pendo langu eeh, kama mwana na mbelekooo
Inamana kukwambia, mchana usiku silaliii, natafuta pesaaa
Inamaana kukwambia, mchana usiku silalii, natafuta peeesaaa
Ili tuishi vizuri, na kujenga familia boraa, yenye thamani na penzi
Ili tuishi vizuri, na kujenga familia boraaa, yenye thamani na penziiii
Inamana kukwambia, mchana usiku silaliii, natafuta pesaaa
Inamaana kukwambia, mchana usiku silalii, natafuta peeesaaa
Ibaa ooh Ibaa, imekuwaje Ibaa
Ibaa ooh Ibaa, nielezeeee
Ibaa ooh Ibaa, imekuwaje Ibaa
Ibaa ooh Ibaa, nielezee
Sikitiko la penzi lako, lanitia wasi wasi
Kipi kilichokuudhi oohh Iba ooh Iba
Sikitiko la penzi lako, lanitia wasi wasi
Kipi kilichokuudhi oohh Iba ooh Iba
Ninapozungumza, hutaki kusema nami Iba
Ninapozumgumza, wewe unanunanuna tu
....
Na huyu muimbaji gani na bendi gani?
Unanikumbusha mbali na bakulutu hizi!
Ni Hiba mazee na sio Iba
Iiiiba, umelibeba Pendo languu eeeh, kama mwana na mbelekooooo
Iiiiba, umelibeba pendo langu eeh, kama mwana na mbelekooo
Inamana kukwambia, mchana usiku silaliii, natafuta pesaaa
Inamaana kukwambia, mchana usiku silalii, natafuta peeesaaa
Ili tuishi vizuri, na kujenga familia boraa, yenye thamani na penzi
Ili tuishi vizuri, na kujenga familia boraaa, yenye thamani na penziiii
Inamana kukwambia, mchana usiku silaliii, natafuta pesaaa
Inamaana kukwambia, mchana usiku silalii, natafuta peeesaaa
Ibaa ooh Ibaa, imekuwaje Ibaa
Ibaa ooh Ibaa, nielezeeee
Ibaa ooh Ibaa, imekuwaje Ibaa
Ibaa ooh Ibaa, nielezee
Sikitiko la penzi lako, lanitia wasi wasi
Kipi kilichokuudhi oohh Iba ooh Iba
Sikitiko la penzi lako, lanitia wasi wasi
Kipi kilichokuudhi oohh Iba ooh Iba
Ninapozungumza, hutaki kusema nami Iba
Ninapozumgumza, wewe unanunanuna tu
....
Na huyu muimbaji gani na bendi gani?
Wimbo huu umepigwa DDC Mlimani Park ila sikumbuki mwimbaji.
Hassan Rehani Bichuka.
Halafu kuna mwingine haujapata ufumbuzi hapo juu bado.
We mkali.
Huo wa Baba Anna mmmhh, sina hakika kama nimewahi kuusikia au sijawahi kuusikia.