Lwandamina jiheshimu, tukuheshimu usianze kwa kutusi watu

  • Thread starter mwalukuni mchanyato
  • Start date

mwalukuni mchanyato

mwalukuni mchanyato

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2013
Messages
335
Likes
114
Points
60
mwalukuni mchanyato

mwalukuni mchanyato

JF-Expert Member
Joined May 15, 2013
335 114 60
Ndugu wana Jf.

Nimeona nianze kuwa na wasiwasi na huyu mgeni wetu klabuni yaani namaanisha kocha wetu Lwandamina kutokana na kauli yake kuwa wachezaji wa kibongo ni legelege.Hii kauli naiona kama inaukakasi au kama si hivyo inamaanisha ni tusi au kejeli kwa kizazi hiki cha soka la Tanzania.

Nijuavyo Mimi wachezaji wote ni ngangari kwa kuwa ni wanamichezo na wanafanya mazoezi kila siku.Hivyo ulegelege hamna.Yeye alitakiwa kusema wachezaji wa kibongo wanahitaji mazoezi ya ziada kuwajengea stamina, hususan katika timu yake ya Yanga kwani ndio timu inayomuhusu zaidi.Kutoa majumuisho ya wachezaji wote ni kukosa busara na weledi na kuwakosea heshima watanzania kwa muono wangu.

Angekuwa muungwana kwa kauli hii,inabidi awaombe radhi wachezaji wa Tanzania kwa hili. Amepewa Yanga aifundishe na sio timu ya taifa,hivyo tathmini ya ulegelege aitoe kwa yanga na si kwa wachezaji wa vilabu vyote Tanzania.

1480136215528-jpg.439628
 
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
6,158
Likes
4,546
Points
280
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
6,158 4,546 280
Hata cheza yeye amini huyu kocha achukui mda yanga,Mimi nina imani wachezaji wanampenda plujin sana Watamfanyia lwandamila kama Morinyo wa chelsea
 
Isanga family

Isanga family

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2015
Messages
6,427
Likes
6,499
Points
280
Isanga family

Isanga family

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2015
6,427 6,499 280
huo mdio ukweli wachezaji wa Tanzania ni lege lege wengine wanaenda majaribio Nchi za Ulaya vipaji vipo ila nguvu hawana na hawawezi kula chakula kinachotakiwa kwachezaji hata akipimiwa kitabaki Stamina itapatikana kwa chips mayai..
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,243
Likes
4,024
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,243 4,024 280
Mkisemwa ukweli mnatoa mapovu na ndo maana Trump naye kawachana waafrika ...huo ni kweli kama hutaki we fungua kesi, mbona waliwahi kuhonywa waachane na mitindo ya nywele? si aliwachana kondic ama hukuwepo?

Kazi ni kujituma na kuwa focused vinginevyo utaitwa legelege na usianze kurusha ngumi
 
mwalukuni mchanyato

mwalukuni mchanyato

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2013
Messages
335
Likes
114
Points
60
mwalukuni mchanyato

mwalukuni mchanyato

JF-Expert Member
Joined May 15, 2013
335 114 60
Mkisemwa ukweli mnatoa mapovu na ndo maana Trump naye kawachana waafrika ...huo ni kweli kama hutaki we fungua kesi, mbona waliwahi kuhonywa waachane na mitindo ya nywele? si aliwachana kondic ama hukuwepo?

Kazi ni kujituma na kuwa focused vinginevyo utaitwa legelege na usianze kurusha ngumi
Hayupo sahihi kabisa.
 
Hansss

Hansss

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2015
Messages
2,345
Likes
2,547
Points
280
Hansss

Hansss

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2015
2,345 2,547 280
wachezaj wa bongo ni legelege haina mjadala km sio hivyo nipe orodha ya wachezaj saba wanaocheza nje kuonesha mnajituma hadi kuwa professional players
 
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2009
Messages
2,274
Likes
1,416
Points
280
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2009
2,274 1,416 280
Si wachezaji tu hata wafanyakazi. Huo ndio ukweli.
 
Mzururaji

Mzururaji

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,268
Likes
636
Points
280
Mzururaji

Mzururaji

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,268 636 280
nipe matokeo ya mwisho ya timu ya taifa ilikuwaje
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,255
Likes
48,301
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,255 48,301 280
Ni kweli,namuunga mkono.
 
ngunde11

ngunde11

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2016
Messages
282
Likes
184
Points
60
Age
49
ngunde11

ngunde11

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2016
282 184 60
Jifunze kutofautisha kati ya ukweli na tusi, mnapenda sana sifa za marehemu acha ujinga hii ilitaliwa iwe changamoto kwa wachezaji wa kibongo kukaza zaidi na zaidi, hebu angalia ranking za fifa au ni wachezaji wangapi wa bongo wanaocheza nje mpira wa kulipwa hivi unajua ni kwanini? pumbavu sana acha ujinga
 
magangawamaganga

magangawamaganga

Member
Joined
Oct 13, 2016
Messages
79
Likes
33
Points
25
Age
39
magangawamaganga

magangawamaganga

Member
Joined Oct 13, 2016
79 33 25
Ndugu wana Jf.

Nimeona nianze kuwa na wasiwasi na huyu mgeni wetu klabuni yaani namaanisha kocha wetu Lwandamina kutokana na kauli yake kuwa wachezaji wa kibongo ni legelege.Hii kauli naiona kama inaukakasi au kama si hivyo inamaanisha ni tusi au kejeli kwa kizazi hiki cha soka la Tanzania.

Nijuavyo Mimi wachezaji wote ni ngangari kwa kuwa ni wanamichezo na wanafanya mazoezi kila siku.Hivyo ulegelege hamna.Yeye alitakiwa kusema wachezaji wa kibongo wanahitaji mazoezi ya ziada kuwajengea stamina, hususan katika timu yake ya Yanga kwani ndio timu inayomuhusu zaidi.Kutoa majumuisho ya wachezaji wote ni kukosa busara na weledi na kuwakosea heshima watanzania kwa muono wangu.

Angekuwa muungwana kwa kauli hii,inabidi awaombe radhi wachezaji wa Tanzania kwa hili. Amepewa Yanga aifundishe na sio timu ya taifa,hivyo tathmini ya ulegelege aitoe kwa yanga na si kwa wachezaji wa vilabu vyote Tanzania.

View attachment 439628
Tatizo mkiambiwa ukweli povu linawatoka mnataka mreeembwe na misamiati ndio mumuone muungwana. huyu ni mkweli kama makocha wa ulaya haina kuremba
 
BlackPanther

BlackPanther

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2015
Messages
6,234
Likes
4,985
Points
280
BlackPanther

BlackPanther

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2015
6,234 4,985 280
DONA na PIZZA wapi na wapi....Wenzetu wanakula vitu laini laini na mazoezi kwa wingi ndio maana hata wepesi uwanjani....
 
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
10,985
Likes
4,046
Points
280
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
10,985 4,046 280
Ndugu wana Jf.

Nimeona nianze kuwa na wasiwasi na huyu mgeni wetu klabuni yaani namaanisha kocha wetu Lwandamina kutokana na kauli yake kuwa wachezaji wa kibongo ni legelege.Hii kauli naiona kama inaukakasi au kama si hivyo inamaanisha ni tusi au kejeli kwa kizazi hiki cha soka la Tanzania.

Nijuavyo Mimi wachezaji wote ni ngangari kwa kuwa ni wanamichezo na wanafanya mazoezi kila siku.Hivyo ulegelege hamna.Yeye alitakiwa kusema wachezaji wa kibongo wanahitaji mazoezi ya ziada kuwajengea stamina, hususan katika timu yake ya Yanga kwani ndio timu inayomuhusu zaidi.Kutoa majumuisho ya wachezaji wote ni kukosa busara na weledi na kuwakosea heshima watanzania kwa muono wangu.

Angekuwa muungwana kwa kauli hii,inabidi awaombe radhi wachezaji wa Tanzania kwa hili. Amepewa Yanga aifundishe na sio timu ya taifa,hivyo tathmini ya ulegelege aitoe kwa yanga na si kwa wachezaji wa vilabu vyote Tanzania.

View attachment 439628
Kama Una taaluma ya ukocha na unaifundisha Yanga Una haki kabisa kum challenge kocha mpya Kama huna wewe ni debe tupu kamwe haliachi kutoa mlio
 
kluger

kluger

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2016
Messages
1,876
Likes
1,413
Points
280
Age
38
kluger

kluger

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2016
1,876 1,413 280
watanzania wengi wao ni LEGELEGE tena sana tu
 
nasmapesa

nasmapesa

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2014
Messages
3,978
Likes
3,044
Points
280
nasmapesa

nasmapesa

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2014
3,978 3,044 280
Sasa tusi liko wapi?legelege ndio maana mpira wetu haufiki popote,ngoja awakomaze uone mafaniko yake
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,532
Likes
51,390
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,532 51,390 280
Kwani uongo sio legelege?

Mnapenda kupewa sifa ambazo sio zenu.
 
Wonderful

Wonderful

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2015
Messages
7,474
Likes
5,245
Points
280
Wonderful

Wonderful

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2015
7,474 5,245 280
Inaamaama hujui kama wachezaji wa TZ ni legelege?
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,526,029