Lusinde anataka kujiuzulu ubunge. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lusinde anataka kujiuzulu ubunge.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by liverpool2012, Apr 7, 2012.

  1. l

    liverpool2012 Senior Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutokana na kusakamwa sana kwa kitendo chake cha kupolomosha matusi.

    "Tatizo naogopa kuwapa mzigo watanzania kwa uchaguzi mdogo" lusinde.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Asijiuzulu aendelee kuporomosha matusi yake ili ukombozi wa nchi uje bila gharama
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,640
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280
    Ajiuzulu uchaguzi urudiwe tuchukue jimbo
     
  4. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,025
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 0
    How convenient....,
     
  5. T

    Toshack Kibala Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ajiudhuru tu hafai hata kuendelea kuitwa mh.mbunge.
     
  6. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,657
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Dah huyu gamba noomarh anatukana matusi hadi yeye mwenyewe anajiogopa! Dah hiikali!
     
  7. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,278
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    apelekwe mahakamani
     
  8. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,657
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Dah huyu gamba noomarh anatukana matusi hadi yeye mwenyewe anajiogopa! Dah hiikali!
     
  9. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,354
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Lusinde has no credibility ya kuongoza hata vichaa let alone kuwakilisha jimbo. Nashangaa hata watu waliompigia kura. Huyu jamaa hafai kabisa kuongoza. Ni aibu kwa Taifa hasa hao Magamba
     
  10. Catch-22

    Catch-22 Member

    #10
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Easier said than done
     
  11. M

    MAPIKIPIKI Member

    #11
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    We thubutu yake!ubunge wenyewe wa kusaidiwa baada ya kuwa vuvuzela wao.unafikiri ataweza?anajua alikotoka pale kawe alikua analala kwenye nini.Sasa athubutu aone cha mtema kuni kwani magamba wana maana yaani kwao we wanaku2mia kama co...m kisha huna kazi
     
  12. JS

    JS JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ajiuzulu na aliyemfuatia kwa kura nyingi aapishwe mbunge mpya kama suala ni gharama
     
  13. M

    Mahumanga Member

    #13
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu Lusinde ni mnafiki tu hanalolote, ajiuzulu tu tuchukue jimbo leto, yupo kama vuvuzela linatoa mlio kadri lipulizavyo, hana vigezo vya kuwa kiongozi
     
  14. Antonov 225

    Antonov 225 JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwanza kisheria anatakiwa aachishwe kazi kwa kuwa yeye ni "KICHAA WA KUZALIWA" hapa chama chake kilikiuka maadili
     
  15. K

    Kalyosi Member

    #15
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ma2c haya huwa c kosa la jinai kwa baadhi ya wa2 hasa hawa wa magamba.
     
  16. V

    Vakishu Lai Member

    #16
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Busara ya mtu utajua kutokana na mazungumzo yake.
     
  17. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimesikia kwamba CV yake ya kufanya kazi wodi ya vichaa milembe dodoma ameificha-kufanya kazi ya kuuguza machizi wa kulogwa unatakiwa uwe chizi wa kuzaliwa, na ndio maana huyu kudadadeki lucy indi alisema amezaliwa nao
     
  18. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,752
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    He was to be fired for misbehaviour...unfortunately because the CCM LEADERSHIP is dominated by leaders whose morals and displines are questionable who is going to fire him? Unbelievable.
     
  19. k

    kidumali Member

    #19
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mtu sijui ni kizazi original cha thithiem. ndo matunda ya kulea chama na watu wake...kuna siku watatupaka vinyesi watu kama hawa..
     
  20. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mtu kama Lusinde ni silaha muhimu sana kuwa nayo upande wa adui.
    Si busara kujiuzulu.
     
Loading...