Lukuvi: Heko Kamuhanda kwa Kazi Nzuri!

Lukuvi: Heko Kamuhanda kwa Kazi Nzuri!

943645_397825230330664_1760656867_a.jpg


Ee Mungu uipoke roho ya mtumishi wako Daudi Mwangosi umpumzishe kwa amani. Mungu wetu, Mungu mwenye uweza na mamlaka, uonaye yote haya tunakusihi usikawie uweza wako ukapate kuonekana.

Picha hii ya udhalilishaji na kifo kama cha mbwa kwasababu ya unyama uliofanywa na watu wanaolipwa mishahara kwa kodi zetu,hakitaicha salama nchi yetu na wote waliohusika. Yaliyotokea juzi kule Arusha na liwe onyo kwa watu wote wa dini kwamba laana hii haitawaacha salama! Hakuna hata mmoja wao alipaza sauti kumlilia Daudi Mwangosi,bali wameendelea kushirikiana na wauji wa Mwangosi!
 
William lukuvi ni mbunge wangu lakini namchukia anashindwa kusimamia jimbo halina hata maji,amekazana na chama.Anafikia mpaka hatua ya kumpongeza muuaji hadharani anatuzadharirisha wana Ismani hatufai kabisa 2015,jamani watu wa ismani tubadilike na tuige mfano wa iringa mjini hatumuoni Msigwa anavyo wakilisha vyema
 
Ni kazi nzuri alifanya kaleta heshima ya jesh la polisi Iringa..,.tena ikibidi katiba mpya waandamanaji wavunjwe miguu kwa za Moto..! UNYAMA UNYAMA TU
 
Ni kazi nzuri alifanya kaleta heshima ya jesh la polisi Iringa..,.tena ikibidi katiba mpya waandamanaji wavunjwe miguu kwa za Moto..! UNYAMA UNYAMA TU
Asante sana mkuu,unayo haki ya kutoa yaliyo moyoni mwako na MUNGU aliyetuumba sisi na Marehemu Mwangosi akupe kinacho kustahili.
 
Dah! Sikuamini kile nilichokuwa nakisikia. Hata kama anajua huyo kamanda anafanya kazi vizuri, kwa kujua ziko picha zinazomtuhumu asingekuwa na sababu ya kuzungumza yale aliyoyazungumza. Angeweza kwenda kumpongeza kwa siri. This is amazing.:twitch:

Wananchi sasa tunaamini hii kauli maana imetolewa na waziri mwandamizi wa serikali walimuua Daud Mwangosi kwa makusudi hawa mafedhuri.
 
Laiti kama Mjane wa MWANGOSI amesikia kauli ya KILAZA huyu LUKUVI atakuwa amekesha AKIOMBOLEZA.
 
Ni kazi nzuri alifanya kaleta heshima ya jesh la polisi Iringa..,.tena ikibidi katiba mpya waandamanaji wavunjwe miguu kwa za Moto..! UNYAMA UNYAMA TU

Kama mnadhani UASI katika Nchi unaanza vipi basi kaeni CHONJO kundi la WAASI lisilojulikana linakuja TANZANIA kupitia ufedhuli unaofanywa na SERIKALI dhaifu.
 
Yani napatwa na mashaka na wajumbe wa humu JF!

Wajumbe wa JF ni wavivu wa kufikiri tena kwenye mambo ya kawaida sana.

Hali hii inatokana na kukubali na kukumbatia fikra za kikundi cha watu wachache na waganga njaa yaani CHADEMA.

Mtanzania jitambue na huwe huru kifikra, acha kuwa balozi wa hao WASALITI wa taifa lao kwakuwa vibaraka wa watu wa magharibi yaani CHADEMA.

Turudi kwenye mada;

Alichosema mwanasiasa makini sana na mzalendo Mhe. Lukuvi ni katika kuijenga hoja yake ya kuwahamasisha polisi kutekeleza majukumu yao kwa ufanisi mkubwa na kuzingatia maadili ya kazi kama kanuni na sheria zao zinavyo elekeza.

Katika kufanya hivyo basi, alimtaja kamanda Kamuhanda kama mfano wa makamanda ambao wanabidii kubwa kazini jambo ambalo hakuna mtanzania mwenye hekima na busara anaeweza kupinga kuhusu kamanda Kamuhanda.

Lakini haya yote yametokana na sababu kubwa ya kamanda kamuhanda kusemwa sana kwenye hotuba kivuli, na kama wote tujuavyo, mti wenye matunda siku zote ndio unapigwa mawe.

Kwa kumalizia tu, nichukue fursa hii kuwahasa watanzania wote bila kujali itikadi, epuka vitendo vinavyo fanywa na CHADEMA katika kushinikiza maandamano, ni mambo yanayo peleka machafuko na kuhatarisha amani ya nchi, kwa kufanya hivyo basi, tutawapa askari wetu muda na nguvu zaidi yakupambana na vitendo halisi vya uhalifu nchini.

Well done ni kweli Kamuhanda ana bidii kubwa sana ya kuwauwa watanzania wasio na hatia, beware siku yaja na yeyote aliyefanya ovu atashughulikiwa, ishu ya kuuwawa Mwangosi siyo ya CDM na ndo maana waloandamana kwenda Jangwani hawakuwa CDM, tusiwe wavivu wa kufikiri na kusifia hata pasipofaa na tujitahidi walau kusoma Mwekenyekiti wa Tume ya Utawala Bora na Haki za Binadamu (CHRGG) Jaji Amiri Manento alimtupia lawama kubwa Kamuhanda kwa kuingilia ishu ambayo haikuwa yake na kusababisha mauawaji ya Mwangosi kwa maelezo ya wakubwa, so wenye macho na masikio tukisikia na kuona alichosema Lukuvi tunajua maelekezo ya Kamuhanda kufanya mauwaji yalipotoka.
 
Back
Top Bottom