Ludovick Joseph: Kilio cha usaliti - Sehemu ya pili

Ludovick Joseph: Kilio cha usaliti - Sehemu ya pili

hay amaneno angelleta mtu mwingine sio ccm tungeelewa lakini sio wewe au Shonza samahani sana ,tafuta kazi nyingine yakufanya jamani kwani lazima siasa tu tututu akili yako hukuwekeza kwenye mambo mengine ndugu if plan A failed jaribu plani B sasa tutasikia umehamia CCJ kha
 
Hizo tu, mbona ndogo sana???

Sasa katika mada hii mshiko huko wapi? mna wapa kichwa bure! halafu akiweka topic anasepa si angekuwa anabaki kujibu maswala ya wadau kama wafanyavyo vijana wenzake! yeye ni kusepa tu hizo 5m alizolipwa zitamtokea puani!
 
Mkuu hivi unamalengo gani??? Unadhani utapata nini zaidi ya haya unayofanya sasa hivi, ukiwa mzee utakuwa mchawi........naomba nikushauri
1. Mshauri jk na chama chako watekeleze ahadi zao kwa wananchi walizotoa 2010
2. Waambie masisiemu wenzako kuwa wananchi wamechoka kwa huduma mbovu, vijana kukosa ajira, upendeleo wa wageni katika kumiliki rasili mali zetu, na rushwa iliyokithiri kila sekta
3. Waambie masisiemu wenzako kuwa chama chako kinanuka rushwa
4. Waambie masiiemu wenzako kuwa hawata tawala tanzania milele, na siku watakapotoka wote waliotusababishia umaskini huu watapigwa risasi hazarani kama china
5. Mwambie mwenyekiti wa chama chako kua ameongeza ugumu wa maisha kwa wanachi tofauti na anayozungumza


......................
Achana na mambo ya cdm, kuwa mwanaume kijana.
 
Kweli Bange Mbaya sana, jamaa anazidi kutoka mapuvu tu na kuweweseka kuhusu cdm.Pole sana jombaa!!
 
ANGALIZO:

Nitasema kama nilivyokutangulia kusema hapo awali juu ya hatma ya vijana ndani ya chadema, na leo nitasema hivi;IKIWA HII MITI MIBICHI INATENDEWA HIVI., JE NINYI MITI MIKAVU MTATENDEWA VIPI..? ambao hata makao makuu ya Chama hamyajui wala hakuna anayewajua zaidi ya kuwatumia kwenye maandamano na mikakati yao.
Mimi mti mkavu, sikatwi na panga kijana. Ukiingia kwenye shughuli za ushushu, iwe ndani ya chama au serikalini, hujisaidii kwa kupitia mdomo hovyo tu. Mwisho atajiibulia kesi, shauri yako. Kitokacho haramu. Vipi simu yangu, utarudisha lini nasikia nani alificha kwako.
 
Sasa katika mada hii mshiko huko wapi? mna wapa kichwa bure! halafu akiweka topic anasepa si angekuwa anabaki kujibu maswala ya wadau kama wafanyavyo vijana wenzake! yeye ni kusepa tu hizo 5m alizolipwa zitamtokea puani!

Na hilo ndilo linawalowauma sana CDM, hana haja ya kuendelea kujadiliana nanyi kwa vile tayari kishasema anaamsha mawazo mgando ya vijana wa CDM mnaotumiwa, ni suala la wenyewe kujitathmini na kuchukua maamuzi. Hakika huwezi kuona mshiko wa hoja za Mwampamba kwa vile ukurutu uliojaaa chembechembe za upotoshaji wa viongozi wenu ni mubwa.
 
Kweli Bange Mbaya sana, jamaa anazidi kutoka mapovu tu na kuweweseka kuhusu cdm.Pole sana jombaa!!
 
Mtela mwampamba huna kazi saizi mjini ni bora uendelee kushinda lumumba uwe unapata hata ya chai kuna tofauti kubwa sana kati ya vijana wa ccm na cdm kwako wewe ccm ndio kula yako mjini kwa hiyo uko radhi hata kugawa nanihiii yako ili mkono uende kinywani wakati vijana wengi wa cdm ni volunteers they are not paid lakini wewe kwa sababu ya njaa na ili uendelee kuwepo ccm inabidi utunge hata story,mbona huendi kwenu mbozi kufanya hizo harakati unaishia ofisi za ccm lumumba????
 
Naomba uwabainishie Umma wa wanaJF kuwa lipi katika niliyoyaandika hapo juu si sahihi kuhusiana na DEUS na kukanwa kwake na watu hao. Na kwa bahati nzuri hatukuwa tunafanya mazungumzo ya mdomo pekee, ninazo meseji za simu na hata kauli za Mallya kwenye inbox yangu ya facebook yanaeleza haya niliyoyaeleza hapa.

Naomba kabla haujachelewa na kuonekana ni miongoni mwa wenye ukame wa fikra, njoo hata kwa kutunga uongo wako ubainishe ni kipi si sahihi ama ni uongo katika hayo niliyoyaandika.

Hata baada ya kesi ya DEUS kumalizika na kisha DEUS kuachiwa huru, nilizungumza na DEUS juu ya kukanwa na MNYIKA na DEUS alinijibu kuwa mshikaji alimuomba radhi na kumtaka asahau yaliyopita na DEUS alikiri kumsamehe na imebaki hivyo mpaka hivi sasa (hili anaweza kulithibitisha DEUS MALLYA mwenyewe kwakuwa yu-hai).

Sijui tatizo liko wapi kama watu walisha sameheana wewe unahangaika nini?
 
Kweli Bange Mbaya sana, jamaa anazidi kutoka mapuvu tu na kuweweseka kuhusu cdm.Pole sana jombaa!!

Kawapiga za uso laizima muone kama anatoa mapovu. Muulizeni SLAA na MBOWE ndiyo wanajua maumivu wanayoyapata kutokana na POST za MWAMPAMBA humu Jf na kule fb, ngoma nzito hii mkuu, watanzania wengi walikuwa hawayajui haya. Naomba SLAA ajitokeze humu JF naye tumshuti maswali kuhusu hili tuone kama hajatapa tapa kama bata.
 
Kilio cha usaliti! Pole hata wewe wamekusaliti!
Yale yale ya ukimwacha mchumba unatamani asipendwe tena!
mleta mada anaonyesha alikuwa na matarajio makubwa sana CDM baada ya kuona mambo sio kama alivyotaka na kumwagwa ameanza kusambaza sumu za kitoto ambazo hata mende hawawezi kufa kwazo!
Na hivi ndivyo tulivyo! Hatuna uchungu wa kweli na nchi hii wengi ni njaaaaaaaaaaaa tu na uchu wa madaraka!
Kwani ni chama gani ambacho ni safi hapa Tanzania? Wote ze komedi tu!
 
Hii yote ni kwa vile hauna kazi unajikosha ili Nape na Mwigulu waendelee kukuweka mjini! CHADEMA nao waangalie sio kila anayeanzisha migomo vyuoni anafaa kuwa kamanda.Huyu jamaa alikuwa kiazi tu pale DUCE tunaomjua hatumshangai
 
Mkuu, nimekusoma lakini unapotosha kwa makusudi mwanzo mwisho, hakuna ukweli. Hata kama unapiga proganda kwa niaba ya ya ccm hii imezidi. Na hii haitawasaidia ccm 2015.
Mkuu nakushauri usijibizane na huyu humu ndicho anachotaka baada ya kupoteza tunu ya Chadema. Mwache amalize kuandika ndipo ajibiwe
 
Hizo tu, mbona ndogo sana???

Hivi wewe unafikiri CCM ni wajinga kutoa zaidi ya hapo? watu wenyewe hawa waliokuwa wanahongwa ubwabwa na vibia ili wadhoofishe Chadema! hata hizo wamelipwa kwa mafungu.
 
Mtela, wewe si umeshaondoka CHADEMA na sasa ni Mwana CCM? Why so much concerns about CHADEMA? Kama unasema haya kwa nia ya kurekebisha kama ambavyo mwenyewe unajieleza, kwanini usiirekebishe CCM? Huko nako kuna matatizo kibao, lakini naona unayatamani sana ya CHADEMA. Kama vipi kapige magoti kwa Slaa au Heche aliyekufukuza ili wakurudishe CHADEMA. Unaonekana kwa dhati kabisa kwamba bado una mapenzi sana na CHADEMA. Lakini hii siyo strategy nzuri. Maana unachokifanya hapa, hakikimalizi wala hakikiongezi chadema.
 
Wakati ninakuwa wazazi wangu walinifundisha penda kusikia zaidi na kusema kidogo, ndani ya machache kuna hekima zaidi kuliko maneno mengi, Mtela tumekusikia ila kuwa makini kuna siku utakuwa peke yako unatetea ushahidi wako. Mimi ni mwanachama hai wa Chadema na hakuna mtu anayenijua hapo makao makuu, na ni mpenzi wa chadema zaidi ya miaka kumi sasa, na haya unayoyaona wewe sasa ni mapito ya kawaida sana katika chama chochote cha siasa. Karume alipo uwawa usidhani watu walikaa kimywa walisema, Kolimba ndugu yangu alipo uwawa siyo kuwa tulikaa kimywa tuliumia, lakini CCM bado ipo na wale ndugu zangu anakotoka Kolimba hawaambiliki juu ya CCM hata baada ya Kolimba kufa, jua CHADEMA ipo na haitakufa, fanya lolote kaka na hata ukaloge CHADEMA haitakufa. Ukidhani unaongea point leo tutaonana 2015 Vwawa, mimi nitakusikia.
 
Sijui tatizo liko wapi kama watu walisha sameheana wewe unahangaika nini?

Hakuna tatizo, Lakini pia hakuna tatizo tukieleweshwa namna CDM wanavyosalitiana tofauti na wanavyojidai kwenye majukwaa kuwa ndani ya CCM kuna makundi.
 
Na hilo ndilo linawalowauma sana CDM, hana haja ya kuendelea kujadiliana nanyi kwa vile tayari kishasema anaamsha mawazo mgando ya vijana wa CDM mnaotumiwa, ni suala la wenyewe kujitathmini na kuchukua maamuzi. Hakika huwezi kuona mshiko wa hoja za Mwampamba kwa vile ukurutu uliojaaa chembechembe za upotoshaji wa viongozi wenu ni mubwa.

Ondoa hilo neno CDM na weka CCM halafu rudia kusoma:smile-big:
 
Back
Top Bottom