Ludovick Joseph akamatwa na Polisi... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ludovick Joseph akamatwa na Polisi...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Manyerere Jackton, Mar 15, 2013.

  1. M

    Manyerere Jackton Verified User

    #1
    Mar 15, 2013
    Joined: Dec 11, 2012
    Messages: 2,354
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    Mungu mkubwa!

    Habari za uhakika nilizozipata dakika kadhaa zilizopita zinasema mtuhumiwa mkuu wa utekaji na utesaji wa Kibanda, Ludovick Joseph, amekamatwa punde tu mjini Iringa.

    Tulikotoka: https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/418037-bila-kumkamata-huyu-siri-za-kutekwa-kibanda-hazitajulikana.html

    UPDATE:
     
  2. Petro E. Mselewa

    Petro E. Mselewa Verified User

    #2
    Mar 15, 2013
    Joined: Dec 27, 2012
    Messages: 7,040
    Likes Received: 8,545
    Trophy Points: 280
    Kweli JF kiboko!
     
  3. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2013
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,747
    Likes Received: 341
    Trophy Points: 180
    Je, ni yule anayetajwa kwenye clip ya Lwakatare?
     
  4. W

    Walas Ba JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2013
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 2,969
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Kama kwel huyu BUKOBA BOY naomb mnichangie maha*i nimu**e
     
  5. Frank King

    Frank King JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2013
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 1,144
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Usiturushe roho mkuu km ni kweli Ebu weka uthibitisho hapa stejini tuuchakate

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2013
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,736
    Likes Received: 2,283
    Trophy Points: 280
    Duu Jf ilishasema hapa,maggid mjengwa atasalimika?
     
  7. H

    Haki sawa JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2013
    Joined: Oct 3, 2007
    Messages: 4,701
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    Mchezo unaendelea , huyu Ludovic ni nani , ana mahusiano gani na waziri NChimbi, ana mahusiano gani na Membe , anafanya shughuli gani huyu , je ? Umbo lake linamwezesha kupambana na kibanda ? Au yeye ni mtu wa aina gani .....huyu anafanya shughuli gani na anaish wapi? ......
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2013
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,915
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Huyo mtuhumiwa ni raia wa Kenya kama kawaida?
     
  9. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2013
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 6,260
    Likes Received: 2,933
    Trophy Points: 280
    Mmh taratiibu tu tutafika.
     
  10. bysange

    bysange JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2013
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 4,353
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    mkuu chanzo gani hicho?yule aliyetajwa na Ulimboka yeye bado hajakamatwa?
     
  11. successor

    successor JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2013
    Joined: Oct 25, 2012
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1,753
    Trophy Points: 280
    Ni yule aliyevuliwa nguo? Rafiki wa mjengwa? Ngoja nisubiri nione hii movie itaishaje.
     
  12. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2013
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,476
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kwenye clip ya video ya lwakatare:
    [FONT=&quot]
    15:59 ...sauti inasika ikisema '' unamuweka kwenye dilemma hajui adui ni nani yaani anakuja hapa anakukuta wewe ''LUDOVICK'' ndiye unamfatilia''...huyu Ludovick ni nani?( some dots needs to be collected and connected here ) yawezekana ni mmoja wa vijana waliokuwa wanajirekodi na hili ni jina lake halisi na wametajana pasi kujua au ni code name?..

    17:10 kijana anayepewa maelekezo (''Ludovick) anauliza '' kwa hiyo kama kila kitu kitaenda well inakwenda mpaka lini?'' lakini katika kujibu clip inayomuonyesha lwakatarea akijibu swali hilo akisema '' Bahati mbaya umekuja na majibu yasiyojitosheleza'' ....katika majibu haya kuna mkanganyiko mkubwa maana hakuna uhusiano wa swali lililoulizwa na jibu lililotolewa....tangu dakika ya 15 ya clip hii maelezo ya sauti zinazosikika hayana mpangilio wa manaa... mengi yalilenga kufuatisha ishara na vitendo vya lwakatare alivyokuwa akiongea na ukitizama kwa makini hakuna uhusiano kati ya maneno yenyewe na mdomo wa lwakatare.............

    [/FONT]
     
  13. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2013
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,164
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Chanzo?????
     
  14. blea

    blea JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2013
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Picha linaendelea bado kidogo tutaujua ukweli
     
  15. M

    Manyerere Jackton Verified User

    #15
    Mar 15, 2013
    Joined: Dec 11, 2012
    Messages: 2,354
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    Jamani, mimi sibahatishi! Hapa nimeamua kupambana maana najua maisha yana mwisho. Hii habari ya kukamatwa kwake ni kweli kabisa. Watanzania tupambane tuhakikishe Tanzania inakuwa salama wa binadamu wote kuishi.
     
  16. M

    Manyerere Jackton Verified User

    #16
    Mar 15, 2013
    Joined: Dec 11, 2012
    Messages: 2,354
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    Polisi HQ
     
  17. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2013
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,373
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Huyu atakuwa ni kichaa km yule wa Dr Ulimboka ambaye haijulikani aliishia wapi. Movie nyingine ya kichina
     
  18. successor

    successor JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2013
    Joined: Oct 25, 2012
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1,753
    Trophy Points: 280
    nimependa sana neno "tuuchakate"
     
  19. C

    COPPER JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2013
    Joined: Dec 28, 2012
    Messages: 1,629
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Kama kapatikana ni vizuri sana ili ukweli uchukue nafasi yake.
     
  20. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2013
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,164
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ok ngoja tusubili tuone!
     
Loading...