Lowassa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chuck j, Oct 18, 2011.

  1. Chuck j

    Chuck j JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,434
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    ANATAKIWA ACHAFUE KITI
    TUBU BABA
    TUELEZE KUHUSU RICHMOND
    KWA NINI ULIACHA UWAZIRI MKUU
    WALIOSHIRIKI RICHMOND
    Wabaya wako wanakuchafua,njoo kwa wananchi watakusikiliza,
     
  2. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    crap!!!
     
  3. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,536
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Anataka kufanya yale ambayo Chenge amemfanyia Sitta kwenye kinyang'anyiro cha uspika.Picha ya wasanii hawa inaendelea.JK kata ngebe kwa kulivua Gamba likaseme likiwa nje ya kundi.
     
  4. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,397
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nimegundua kuna Watu/members wamepandikizwa humu JF ili, ama kumtetea Lowassa katika Thread zinazoanzishwa kumhusu, au Kuanzisha Thread zinazotaka Kumsafisha Lowassa. Na hizi ni Mbinu tu za nafasi ya Lowassa kueleka Uchaguzi Mkuu 2015, kutaka Kuingia Ikulu
     
  5. h

    hoyce JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,113
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    @umechelewa kushtuka. Kawia ufike
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,056
    Trophy Points: 280
    Tetesi: Lowassa anataka kuanzisha tawi la TB Joshua hapa Tz mara tu akiingia ikulu
     
  7. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 14,472
    Likes Received: 6,143
    Trophy Points: 280
    sielewi kwa nini lowasa anatajwa sana kwenye urais 2015
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Weeeee thubutu, JK amvue gamba, yeye ndio atavuliwa. Problem kubwa ya JK ni mambo ya ushikaji, kuwapa watu vyeo kwa kujuana hii ndio ina m cost sasa hivi. EL know ins and outs za JK akisema amwage ukweli tu serikali hatunayo tena.
     
  9. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 726
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    huyu ni mzinguaji hana lolote la kujitetea kwa wananchi kama alishindwa kujisafisha kipindi alivyokuwa waziri kwa sasa hana nafasi kama ni kweli kajiua mwenyewe uwiiiii RIP...alafu ana kazi kuja kubadili jina la fisadi ni kazi hata kama si la kwako kwanini hukulitolea maelezo huwa nikisikia hili jima nakumbuka mengi.
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    ni mchapakazi lakini sio msafi...............FULL STOP.
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    you are right full stop.
     
  12. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,902
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    sabuni haioshwi...inaosha!
     
  13. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,032
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    lowasa akitubu kutatokea mpasuko mkuu ndani ya magamba
    wasiwasi wangu watampeleka gamboshi mapema asije kuwataja wahusika.
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    haitosaidia,sis ni sehemu ya wtz wachache sana
     
  15. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Lowassa ana karata moja ingawa matokeo yote ni wote tukose. Karata yenyewe ni kueleza alivyoshirikiana na Kikwete kuileta Richmond na jinsi walivyoshirikiana kuiba pesa benki kuu chini ya mradi wa EPA. Vinginevyo anachofanya Lowassa ni kutaka kumfufua maiti jambo ambalo halijawahi kufanywa na binadamu. Kwanini asiamue kumwaga mtama ili wote na Kikwete wakaisha vizuri bila kusahau Chama Cha Mafisadi?
     
  16. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,969
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    wamesema mengi sana juu yako lakini natambua kwa ujasiri wako na nidhamu uliyonayo katika chama maelezo yako yatasaidi kujenga nchi yetu, wenye mawazo finyu wasitegee kwamba unaenda kutamka majina ya watu pale , hapana,, unaenda kueleza matatizo ya nchi yetu kwani wewe ni kiongozi mkubwa sana katika nchi hii, na usikanyage mtengo wa waandishi wa habari kwa kukushinikiza utaje majina, eleza matatizo yanayotukabili na wenye akili watatambua yameletwa na nani, tunakuamini na tupo wote mpaka 2015 mungu akipenda tupeperushe bendera yetu mzee. Tanzaa nia,, Tanzania nakupenda kwa moyo woteeee....
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    kuna habari kuwa leo ataongea na vyombo vya habari..
     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mkubwa! Hiyo ni tetesi bila shaka kwn Mi naona huyu GAMBA hawezi.
     
  19. Chuck j

    Chuck j JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,434
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Unajua vita vya panzi,ni furaha kwa kunguru? Inawezekana wapo wanaomtetea,but my side, kama mwananchi,wanamtajataja kwenye urais,na kama ni kweli anaihitaji hiyo nafasi,atubu,Aki2bu ujue atasema kweli,hawezi kushu2miwa peke yake,na akisema serikali ya kikwete itatetereka,inawezekana ikaanguka,then hujui next? Kuwa kama umesoma,botha wa south africa alivo repent(tubu)aliupata urais? Alipata heshima! Lowasa hana shida ni tajiri,utajiri wa kilimo na mifugo,kama ni wizi huo ni wake na hakuna msafi ccm,,
     
  20. Chuck j

    Chuck j JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,434
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    umenena,hapo ndo panatakiwa,amwage mchele,,,,,,
     
Loading...