Lowassa: Tutaingia Ikulu bila kumwaga damu

Lowassa: Tutaingia Ikulu bila kumwaga damu

MMM kuna kitu nimejifunza hapa.

Kila Mhe. Rais akihutubia au akiongea na wananchi lazima siku hiyo na Mhe. Lowassa aongee ili nae atokee kwenye media. Yeye kwa akili zake anapunguza nguvu za Serikali.

Washauri wake badilisheni staili hii imebuma.

Queen Esther

Unajua inawezekana kweli anaamini; sasa imani ni imani. Kuna watu wanaamini kabisa mwezi umetengenezwa kwa cheese! Na inawezekana kabisa anaamini moyoni mwake kuwa yeye ni Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Mioyo ya Walioshindwa; hatuwezi kumzuia.
 
DSC_0077.JPG

Hao wazee naona wengi wana sura za kichaga angalia midomo yao utajua ni wachaga
 
Watu wanapoongelea mambo ya kitaifa ujue yanamhusu kila mtu maana mustakabali Wa Taifa hili upo mikononi mwetu.

Queen Esther

MwanaKijiji pilipili haiko mdomoni mwako inakuwashia nini?

Ulitaka akae tu? yeye bado anaamini ataingia ikulu. Kama wewe ulivyoamininkjwa utaenda marekani,ukaenda baadaye upo mzee na bado unaishi kwenye viapartment.

kwahio mkuu muda mwingine maoni yako bora ukae nayo mwenyewe kila mtu anao uhuru wake.
 
Lowassa anafurahisha kweli kama sio kusikitisha!

Eti alishinda Uchaguzi Mkuu wakati wabunge wengi wa CHADEMA wametoa kauli zinazokinzana na fikra zake.

The poor guy is still having a pipe dream!

Eti vijana walimtaka atoe kauli ili waingie barabarani. Kwani alitoa kauli kwa hao vijana kuingia barabarani na kuanza kudeki barabara?

Lowassa badilisha mbinu ya kisiasa. Hii santuri ya kutafuta na kukusanya watu ili kuonyesha kama wamekuja kwa hiari yao kukushukuru imepitwa na wakati kama ulivyokuwa unafanya wakati ukiwa CCM ambapo makundi mbali mbali yalifika nyumbani kwako eti kukushawishi uchukue fomu ya kugombea Urais.

Eti ana mpango wa kuzunguka Tanzania nzima! Hizo nguvu amezitoa wapi na atakuwa anahutubia kwa dakika ngapi?

Politically, Lowassa is finished!

Kundi lake la wanamtandao wameichezea sana nchi yetu!

It's enough. Wananchi wengi hawawezi tena kufanya ujinga waliofanya!
unafiki ulonao na jeneza lako litakuzila
 
Unajua inawezekana kweli anaamini; sasa imani ni imani. Kuna watu wanaamini kabisa mwezi umetengenezwa kwa cheese! Na inawezekana kabisa anaamini moyoni mwake kuwa yeye ni Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Mioyo ya Walioshindwa; hatuwezi kumzuia.
we jamaa ukimsikia lowasa nadhani siku za kuingia kwenye mwezi zinafika
 
Lowassa anafurahisha kweli kama sio kusikitisha!

Eti alishinda Uchaguzi Mkuu wakati wabunge wengi wa CHADEMA wametoa kauli zinazokinzana na fikra zake.

The poor guy is still having a pipe dream!

Eti vijana walimtaka atoe kauli ili waingie barabarani. Kwani alitoa kauli kwa hao vijana kuingia barabarani na kuanza kudeki barabara?

Lowassa badilisha mbinu ya kisiasa. Hii santuri ya kutafuta na kukusanya watu ili kuonyesha kama wamekuja kwa hiari yao kukushukuru imepitwa na wakati kama ulivyokuwa unafanya wakati ukiwa CCM ambapo makundi mbali mbali yalifika nyumbani kwako eti kukushawishi uchukue fomu ya kugombea Urais.

Eti ana mpango wa kuzunguka Tanzania nzima! Hizo nguvu amezitoa wapi na atakuwa anahutubia kwa dakika ngapi?

Politically, Lowassa is finished!

Kundi lake la wanamtandao wameichezea sana nchi yetu!

It's enough. Wananchi wengi hawawezi tena kufanya ujinga waliofanya!


Lowassa anadhani ana hati miliki ya nchi hii. Tangu mwaka 1995 anasaka urais, na ukifuatilia nyendo zake kwa makini utagundua anachotaka ni urais tu, wala sio kusaidia Watanzania. Ingekuwa ni kwa ajili ya Watanzania angeanza na Monduli.

Hao wazee aliowakusanya halafu anajidai wamemtembelea ni kielelezo cha jinsi anavyoona Watanzania ni mazezeta, hawaweze kugundua usanii wake. Ni kinacholeta kichefuchefu ni tabia ya Lowassa kutumia dini kufikia malengo yake ya siasa. Angalia kwenye picha, yuko 'mzee' kavaa rozari! Yale yale ya 'ndugu zangu Walutheri'
 
Lowassa anafurahisha kweli kama sio kusikitisha!

Eti alishinda Uchaguzi Mkuu wakati wabunge wengi wa CHADEMA wametoa kauli zinazokinzana na fikra zake.

The poor guy is still having a pipe dream!

Eti vijana walimtaka atoe kauli ili waingie barabarani. Kwani alitoa kauli kwa hao vijana kuingia barabarani na kuanza kudeki barabara?

Lowassa badilisha mbinu ya kisiasa. Hii santuri ya kutafuta na kukusanya watu ili kuonyesha kama wamekuja kwa hiari yao kukushukuru imepitwa na wakati kama ulivyokuwa unafanya wakati ukiwa CCM ambapo makundi mbali mbali yalifika nyumbani kwako eti kukushawishi uchukue fomu ya kugombea Urais.

Eti ana mpango wa kuzunguka Tanzania nzima! Hizo nguvu amezitoa wapi na atakuwa anahutubia kwa dakika ngapi?

Politically, Lowassa is finished!

Kundi lake la wanamtandao wameichezea sana nchi yetu!

It's enough. Wananchi wengi hawawezi tena kufanya ujinga waliofanya!
Wewe hivi huo ukuwadi wako nilini utauwacha?mambo ya cdm waachie wana wa cdm ili mradi unaendelea kupata tonge lako lumumba
 
Lowassa anadhani ana hati miliki ya nchi hii. Tangu mwaka 1995 anasaka urais, na ukifuatilia nyendo zake kwa makini utagundua anachotaka ni urais tu, wala sio kusaidia Watanzania. Ingekuwa ni kwa ajili ya Watanzania angeanza na Monduli.

Hao wazee aliowakusanya halafu anajidai wamemtembelea ni kielelezo cha jinsi anavyoona Watanzania ni mazezeta, hawaweze kugundua usanii wake. Ni kinacholeta kichefuchefu ni tabia ya Lowassa kutumia dini kufikia malengo yake ya siasa. Angalia kwenye picha, yuko 'mzee' kavaa rozari! Yale yale ya 'ndugu zangu Walutheri'
Yaani wewe ni nani hadi uwaamulie watanzania nini wavae ili wakaongee na lowasa?hivi unatumia akili au matope?kuvaa rosali imekuwa nongwa?au mtu kuvaa bargashia inakuwa nongwa?naona lowasa atawafanya muwe mazezeta badala ya kuongea mambo ya maana unaleta uharo
 
Dar es Salaam. Ni dhahiri kuwa aliyekuwa mgombea urais kwa tiketi ya Chadema bado ana ndoto za kuwa rais wa Tanzania baada ya kurudia kauli yake ya kwenda Ikulu, lakini safari hii akisema chama hicho kitaingia Ikulu bila ya kumwaga damu.
Lowasa alisema hayo jana katika mkutano ulioandaliwa na Baraza la Wazee wa Chadema, tawi la Ubungo kwa ajili ya kumpongeza kwa ushupavu aliounyesha baada ya Uchaguzi Mkuu uliofanyika Oktoba 25 mwaka jana.
“Siku moja tutaingia Ikulu bila kumwaga damu. Msiwe na wasiwasi kwa sababu mimi, dunia na Watanzania wanafahamu kuwa tulishinda katika uchaguzi uliopita,” alisema Lowassa ambaye alikuwa Waziri Mkuu wa Serikali ya Awamu ya Nne kabla ya kujiuzulu.
Lowasa alisema ingawa ana uhakika kuwa matokeo ya Uchaguzi Mkuu uliopita yalichakachuliwa, aliweka mbele amani.
“Nawashukuru Watanzania kwa kunisikiliza, walikuwa wananisikiliza mimi tu baada ya uchaguzi. Ningeweza kuwaambia twende barabarani, lakini sikufanya hivyo kwa sababu najua amani ni muhimu,” alisema.
Uchaguzi wa Zanzibar
Waziri huyo mkuu wa zamani pia alizungumzia uamuzi wa Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar (ZEC) kutangaza kurudiwa kwa uchaguzi wa rais, wawakilishi na madiwani Machi 20, akitahadharisha kuwa suala hilo linaweza kusababisha mpasuko.
“Hali ya Zanzibar isiposhughulikiwa kwa umakini na umahiri, italeta matatizo makubwa nchini,” alisema.
Alimtaka Rais John Magufuli, akiwa kiongozi wa Tanzania, kuchukua uamuzi na kuhakikisha suala la Zanzibar linatatuliwa.
Alisema Ukawa ipo upande wa CUF kupinga uchaguzi huo kurudiwa kwa kuwa hakuna ushahidi wa kukiukwa kwa taratibu zozote za uchaguzi wa mwaka jana.
“Nashauri wakae chini wazungumze, kwa nini hili la sasa linashindikana wakati CUF walikubali Serikali ya Umoja wa Kitaifa (SUK) kwa miaka mitano?” alihoji.
Alisema amani ni jambo la muhimu na linatakiwa lipewe kipaumbele kabla ya uamuzi mwingine kufanyika.
Kuhusu mikakati ya kukiboresha chama, Lowassa, ambaye alipata kura milioni 6.07 na kushika nafasi ya pili nyuma ya Rais Magufuli aliyepata kura milioni 8.8, alisisitiza uamuzi wake wa kufanya ziara nchi nzima kuwashukuru Watanzania wote ambao walimpigia kura na ambao hawakumpigia.
Lowassa pia alizungumzia uhuru wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi (NEC), akiituhumu kuwa inaendeshwa na chama tawala.
Alisema katika uchaguzi uliopita, NEC ilipotosha matokeo na kuharibu mchakato wa uchaguzi.
“NEC ilifanya mambo ya hovyo, walipaswa kufukuzwa, ni uongo kusema kuwa ipo huru,” alisema.
Awali, kabla ya Lowassa kusema hayo, mwenyekiti wa wazee hao wa Chadema, Enock Ngombale alisoma risala ambayo ilimpongeza kwa ushupavu aliounyesha kabla na baada ya uchaguzi.
Katika risala hiyo, Ngombale alisema Watanzania wanajua kuwa Lowasa alishinda uchaguzi, lakini walishangazwa na matokeo.
“Wewe ni kiongozi imara, shupavu na mahiri. Watanzania waliamini kuwa ulishinda lakini kilichofanyika ni uchakachuzi,” alidai.
Kadhalika, risala hiyo ilisema Serikali ya Rais Magufuli haifuati sheria na kanuni za utawala bora.
“Tumeona unyanyasaji mkubwa kwa wafanyabiashara, bomobomoa ambayo haifuati misingi ya haki za binadamu,” alisema.
Pia, wazee hao walimshauri Lowassa mambo mbalimbali ya kukiimarisha chama.
 
Mzee wangu .. Itabidi usuburibten years kwanza..huyu Magufuli japo halishinda ila naona kama anairudisha nchi na kuifanya iwe independent na inayojiamini na yenye usawa.. Ngoja tuangalie.
 
Back
Top Bottom