Lowassa, Sitta wakimbiana hoteli ya Ngurudoto Arusha


Henry Kilewo

Henry Kilewo

Verified Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
896
Likes
124
Points
60
Henry Kilewo

Henry Kilewo

Verified Member
Joined Feb 9, 2010
896 124 60
baada kamati ya mzee mwiyi kuanza kazi yake, jana kwenye hoteli ya ngurudoto vigogo hawo wawli walikimbiana baada ya spika wa bunge samweli sitta kutotia miguu kweye hoteli hiyo, kamati hiyo ikaanza kuhaha huku na kula, ndipo muda si muda wakaamua kutoka na kauli moja na kumpigia simu ila walipo kuwa wanpiga simu ilikuwa haipatikana, ndipo lowassa akaanza kulongo huja jamaa kwani yeye ninani mpaka anaharibu apointment huu ni utovu wa nidhamu na haipendezi, upande wa sitta ambao walionekana dhahiri kutetea wakasema huwezi jua amekutwa nanini cha muhimu hapa tusubiri, ila ukweli ukadhihirika kuwas kamati hiyo ilikuwa na agenda ya kumbana sitta ndiyo maana hakutokea na mpaka majira ya saa nne usiku hakutokea ndipo kikao hicho kikafungwa, na baadhi ya makundi yakaanza kuondoka huku kundi la lowassa likielekea kwemye hoteli ya kibo palace inayo milikiwa na mramba
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,970
Likes
140
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,970 140 145
Hehehehe dah hii kali Mzee 6 mwaka huu ukipona sijui.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,931
Likes
32,700
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,931 32,700 280
bado vikao vinaendelea? huyu lowasa kashika makali au?
 
Henry Kilewo

Henry Kilewo

Verified Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
896
Likes
124
Points
60
Henry Kilewo

Henry Kilewo

Verified Member
Joined Feb 9, 2010
896 124 60
naendelea kuchunguza kwakutumia wa hudumu mbalimbali wa hoteli
 
M

Marigwe

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
229
Likes
5
Points
35
M

Marigwe

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
229 5 35
Wewe kilewo acha uzushi na uvumi. Sita yuko mkutano wa Tanganyika Law Society bwana. Jamani aagh. Let us be responsible!!
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,970
Likes
140
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,970 140 145
naendelea kuchunguza kwakutumia wa hudumu mbalimbali wa hoteli
Lol kumbe huna uhakika na vyanzo vyako vya habari kwa nn usiiweke kwenye tetesi?
 
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
698
Likes
119
Points
60
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
698 119 60
Watanzania tutaacha lini kuongelea personalities kila siku? Tunawapa nguvu sana pale ambapo kila siku tunawaongelea watu hao hao huku mambo mengine yote yamesimama.

Sitta na Lowassa hawana jambo lolote la maana la kutufanya tupoteze muda kibao kuwaongelea.

Tujadili issues badala ya personalities. Kwa mfano ufisadi ni janga la taifa na utaendelea kuwepo hata akina RA, Lowasa au Sitta wakifa. Ni bora tujadili namna ya kupata viongozi waadilifu, namna ya kubadili sheria ili zilinde wananchi badala ya kulinda wenye madaraka au CCM. Hayo mambo ndiyo yanaweza kupunguza ufisadi.

Hapa JF ni kama asilimia 75 tunaongelea watu badala ya kuongelea issues.
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,442
Likes
5,540
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,442 5,540 280
baada kamati ya mzee mwiyi kuanza kazi yake, jana kwenye hoteli ya ngurudoto vigogo hawo wawli walikimbiana baada ya spika wa bunge samweli sitta kutotia miguu kweye hoteli hiyo, kamati hiyo ikaanza kuhaha huku na kula, ndipo muda si muda wakaamua kutoka na kauli moja na kumpigia simu ila walipo kuwa wanpiga simu ilikuwa haipatikana, ndipo lowassa akaanza kulongo huja jamaa kwani yeye ninani mpaka anaharibu apointment huu ni utovu wa nidhamu na haipendezi, upande wa sitta ambao walionekana dhahiri kutetea wakasema huwezi jua amekutwa nanini cha muhimu hapa tusubiri, ila ukweli ukadhihirika kuwas kamati hiyo ilikuwa na agenda ya kumbana sitta ndiyo maana hakutokea na mpaka majira ya saa nne usiku hakutokea ndipo kikao hicho kikafungwa, na baadhi ya makundi yakaanza kuondoka huku kundi la lowassa likielekea kwemye hoteli ya kibo palace inayo milikiwa na mramba
Heading = wamekimbiana na wakati habari = Amekimbia! Wapi na wapi.
BTW hizo agenda za kumbana Sita nani kaziandaa?Kuna ajenda zozote zenye kumbana mwenzake?Ama hiyo kamati ya Mwinyi ndo imegeuka rungu la mmojawapo?
Nahisi anything can happen this time uchaguzi mkuu.
 
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2008
Messages
2,976
Likes
230
Points
160
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2008
2,976 230 160
baada kamati ya mzee mwiyi kuanza kazi yake, jana kwenye hoteli ya ngurudoto vigogo hawo wawli walikimbiana baada ya spika wa bunge samweli sitta kutotia miguu kweye hoteli hiyo, kamati hiyo ikaanza kuhaha huku na kula, ndipo muda si muda wakaamua kutoka na kauli moja na kumpigia simu ila walipo kuwa wanpiga simu ilikuwa haipatikana, ndipo lowassa akaanza kulongo huja jamaa kwani yeye ninani mpaka anaharibu apointment huu ni utovu wa nidhamu na haipendezi, upande wa sitta ambao walionekana dhahiri kutetea wakasema huwezi jua amekutwa nanini cha muhimu hapa tusubiri, ila ukweli ukadhihirika kuwas kamati hiyo ilikuwa na agenda ya kumbana sitta ndiyo maana hakutokea na mpaka majira ya saa nne usiku hakutokea ndipo kikao hicho kikafungwa, na baadhi ya makundi yakaanza kuondoka huku kundi la lowassa likielekea kwemye hoteli ya kibo palace inayo milikiwa na mramba
Wewe unadhani tumekusahau? Siku ya mikutano ya NEC dodoma ulikuwa unatudanganya na sasa bado unaendeleza propaganda zako hapa huna kazi ya kufanya?

Usiipotoshe JF bwana!! Fanya kazi nyingine mambo ya sitta na wenzake yatajulikana tu siku si nyingi!!
 
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
2,656
Likes
730
Points
280
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
2,656 730 280
Wewe unadhani tumekusahau? Siku ya mikutano ya NEC dodoma ulikuwa unatudanganya na sasa bado unaendeleza propaganda zako hapa huna kazi ya kufanya?

Usiipotoshe JF bwana!! Fanya kazi nyingine mambo ya sitta na wenzake yatajulikana tu siku si nyingi!!
Mi nashindwa kabisa kumwelewa huyu bwana/bibi Kilewo...inaonekana ni professional mzushi!
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,442
Likes
5,540
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,442 5,540 280
Mi nashindwa kabisa kumwelewa huyu bwana/bibi Kilewo...inaonekana ni professional mzushi!
Wewe umejuaje kwamba ni uzushi?Nini hasa kimezushwa?Wakija member wawili hapa wenye habari zinazopingana utajuaje ipi ni uzushi?Lazima utoe sababu a,b,c kwanini unaamini ni uzushi na si kubandika tu kimkumbo mkumbo....Kwasababu mtu kaja na kusema ni uzushi na wewe unafatilia tu kama kasuku,toa hoja kwamba ni kwanini unaamini ni uzushi.
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
94
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 94 0
- Mkuu Kilewo, heshima sana mkuu tafadhali jaribu sana kuheshimu mila na desturi za ukumbi, dataz tumeanza nazo siku nyingi sana na huwa zinawasaidia sana wananchi hapa kuelewa na kujumlisha na kutoa kuhusu mustakabali wa taifa lao, sasa jaribu kuwa responsible japo kidogo ili utamaduni wa dataz uendelee kama ulivyoukuta hapa jamviini, I mean leo nimeongea na Spika hayupo anywhere huko Ngurudoto wala hakukuwa na haya unayoyasema, please!

Respect.


FMEs!
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,442
Likes
5,540
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,442 5,540 280
- Mkuu Kilewo, heshima sana mkuu tafadhali jaribu sana kuheshimu mila na desturi za ukumbi, dataz tumeanza nazo siku nyingi sana na huwa zinawasaidia sana wananchi hapa kuelewa na kujumlisha na kutoa kuhusu mustakabali wa taifa lao, sasa jaribu kuwa responsible japo kidogo ili utamaduni wa dataz uendelee kama ulivyoukuta hapa jamviini, I mean leo nimeongea na Spika hayupo anywhere huko Ngurudoto wala hakukuwa na haya unayoyasema, please!

Respect.

FMEs!
Safi mkuu FMES,tofauti na Kiraka,wewe umetoa sababu ni kwanini unaamini habari hii ni uzushi,hivyo basi ndugu Kilewo anastahili kuja kujibu hapa na kama si kweli habari hizi pia awaombe radhi wana JF.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,369
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,369 280
Mi nashindwa kabisa kumwelewa huyu bwana/bibi Kilewo...inaonekana ni professional mzushi!
Nadhani lengo la Kilewo lilikuwa ni kutangaza kuwa kaka yake Mramba ana hoteli ila kaamua kuzunguka tu.
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
32
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 32 0
Mmh,huyu jamaa nawasiwasi naye.Hivi anajua hata Ngurdoto ni wapi na hii hotel ina hadhi gani?
 
Kinyambiss

Kinyambiss

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2007
Messages
1,372
Likes
7
Points
135
Kinyambiss

Kinyambiss

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2007
1,372 7 135
Nadhani lengo la Kilewo lilikuwa ni kutangaza kuwa kaka yake Mramba ana hoteli ila kaamua kuzunguka tu.
Too Funny. Kilewo umekunywa pipa la mbege nini?lol
 
Injinia

Injinia

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
850
Likes
4
Points
0
Injinia

Injinia

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
850 4 0
Ah, Kilewo hata mimi nshaanza kumshtukizia!! Nadhani ni dreva wa Lowassa
 
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
13
Points
0
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 13 0
naendelea kuchunguza kwakutumia wa hudumu mbalimbali wa hoteli
Wewe kilewo ni mzushi sana umesema hadi saa nne usiku Sitta hakutokea na kikao kimefungwa sasa hao wahudumu watakusaidia nini usiku wa manane umezoea kuwadanganya wana JF siku ile ukasema Rostam alikuwa akifoka ile mbaya ndani ya Nec kumbe RA hakuwepo hata kwenye kikao siku hiyo jaribu kuwa mstaarabu kidogo tunakuheshimu
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,373
Likes
1,625
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,373 1,625 280
Huyu Kilewo ametumwa na kundi la Lowassa kuja kutuvuruga hapa JF. Kama Lowassa na Sitta watapatana au la, hiyo sio issue ya muhimu la muhimu ni Kuhakikisha kuwa nchi hii inafuata utawala wa sheria na wahalifu wote whether wameiba KUKU au mamillion ya Fedha za wananchi wote wanapata adhabu wanayostahili!!
 

Forum statistics

Threads 1,251,229
Members 481,615
Posts 29,763,265