Lowassa na Pinda ndani ya Katavi kutafuta wadhamini

Lowassa na Pinda ndani ya Katavi kutafuta wadhamini

"kama hamtulii ninamamlaka ya kumruhusu mheshiwa aende" kwa kile ambacho hakikutegemewa ziliskika sauti zikisema " "aende tu hatumtakii" " "aende hatumtakii "Lowassa akapewa jukwaa akashukuru kwa kupata wadhamini ambao kwa asilimia kubwa wamesafirishwa na malori toka vijijini

SIJAELEWA HAPO

Weka picha basi watu wakishuka kwa lori
 
Wewe nani mpaka tukuamini? Ungekuwa kamati Kuu sawa isitoshe uwingi wa wadhamini sio hoja cha ccm upo mkkuu usifikiri wanaojitokeza wote watampigia kura cc wengine wanataka kumwona fisadi anayetutesa yukoje?

Yesu aliwauliza watu mlikwenda jangwani kuona nini ? Watu wanatoka kumuona mtarajiwa ndio wakati wao huu maana huyo ndio yule aliyekuja kutuvusha kutufikisha kwenye dira ya maendeleo 2025
 
ccm mwaka huu wanalo lowasa kawazidi ujanja. kanunua wajumbe karibu wote wa mkutano mkuu na NEC.CCM wasipogutuka watashitukia fisadi mgombea....
 
Lowasa amekuwa akiwanunua watu , janja yake tumegundu. Watu husafiri kwa gharama kwenda kukusanya kadi na matangazo ili wajazane kutoa pressure kwa waamuzi . Mtazimia siku ya maamuzi sasa sijui mtarudo CCM au ndiyo pesa mtakuwa mmekula na kuanza na atakaye pitishwa ? Dar wameanza kukusanya kadi na Mbeya walianza jana na viongozi wa mambo tunawajua si kwamba anapendwa hapana ni mpango ambao uko in the open .Poleni sana na nina hakika Lowasa hataamini kwamba sasa rasmi amesha katwa .

Lunyungu unajua tafiti zote zilizotoka zinaonyesha nani anaeongoza?
Je unafahamu kwamba chama kilifanya tafiti yake kama chama na kutoa matokeo? Unayajua matokeo? Ama tukupe?
Kila action unayoona inafanyika kwenye msafara wa Lowassa ina correlate na matokeo ya tafiti zilizofanywa ambazo zote zinamuonyesha anaongoza yeye.
Jitahidi unapopinga post ya mtu ipinge kwa hoja na sio kwa street romours or corridor gossip.
 
bila kujiuzuru lowasa mge msikia dhaifu pinda .nasema dhaifu kwa sababu.babu yangu aliniambia mtu anaependa kutumia neno "mi nadhani"mtu huyo ni dhaifu sana.
 
Umesahau na mamillioni ya wananchi walio nyuma yake au wewe haya mafuriko huyaoni.... Pole sana, chuki huziba ufahamu

Vile vile giza hishindwa na mwanga. Hakuna cha mamilioni ila ni wewe umefikiria hivyo.giza mzee.
 
Chonde chonde KAMATI KUU Lowassa alikwisha fanya biashara ya kuwanunua WAJUMBE NCHI NZIMA njia pekee ni Kuondoa jina lake mapema ktk KAMATI KUU
 
Lowasa ni jipu, ukitumbua vibaya utachafuka wewe, linahitaji timing sana
 
Lowassa ndio kiongozi pekee who is pulling the crowd not by money kama maadui zake wanavyomtangaza but by virtue of his historical track record in power and in service of this nation.
To discredit him now is too late.
 
Sumve kumpa Lowasa Urais means unamtaka
Chenge
Rostam
Tibaiujuka
Ngeleja
Maige
Serukamba
Sophia Simba na watu wa aina hiyo kutumaliza bila huruma sasa . Lowasa kashindwa kabla ngoma haijaanza . Mjiandae kuzimia.

lowasa hafai chini ya mbinguni
 
Lowassa ndio kiongozi pekee who is pulling the crowd not by money kama maadui zake wanavyomtangaza but by virtue of his historical track record in power and in service of this nation.
To discredit him now is too late.

Too late according to you Mr.
 
Pinda anasubiriwa kwa hamu kubwa na mafuriko ya watu
 

Attachments

  • 1434289951238.jpg
    1434289951238.jpg
    54.4 KB · Views: 212
  • 1434290033941.jpg
    1434290033941.jpg
    54.1 KB · Views: 213
Hivi ni lini tutaacha blaa...blaa watz? It's high time we talk with evidence. Watu wote mnaomwita Lowassa fisadi wote mnategemea street rhetoric gossips,this is too bad.
Give us or show us the evidence kwamba huyu mtu ni fisadi but you cant. Mnasema ananunua watu lkn you cant prove it out. Lowassa is simply high above the sea level of other candidates na kujaribu kumchafua sasa hivi ni sawa na kujaribu kuukata mti wa mbuyu kwa kutumia wembe.
 
Hivi ni lini tutaacha blaa...blaa watz? It's high time we talk with evidence. Watu wote mnaomwita Lowassa fisadi wote mnategemea street rhetoric gossips,this is too bad.
Give us or show us the evidence kwamba huyu mtu ni fisadi but you cant. Mnasema ananunua watu lkn you cant prove it out. Lowassa is simply high above the sea level of other candidates na kujaribu kumchafua sasa hivi ni sawa na kujaribu kuukata mti wa mbuyu kwa kutumia wembe.

lowasa yuko mbele ya mafisadi.Vibaka ndio wanamdhamini

Can you proove it sir or is it empty debes as usual. ?
 
Sioni cha ajabu kwa ujio wa Pm Katavi after all that's his home ground ambapo tunategemea apate wadhamini wengi.
The fact that he's still in power is also a factor to consider because cheo chake kina attract watu na sio uwezo wake binafsi.
My take ni kwamba mtu kama Lowassa amejitaidi sana kupata wadhamini wengi kwani despite the fact that amekua nje ya system for 8 years but he's managed to pull a big chunk of the crowd and according to me, Edward Lowassa IS THE MAN TO BEAT.
 
Chonde chonde KAMATI KUU Lowassa alikwisha fanya biashara ya kuwanunua WAJUMBE NCHI NZIMA njia pekee ni Kuondoa jina lake mapema ktk KAMATI KUU

haa haa mkuu ndani ya muda mfupi ujao atakuwa ameishaiweka CC mfukoni yote...chezea mafungu wewe...
 
acheni umamaamuma mie nimeenda arusha sijapewa huo mgao wala nini watu wanamahaba na tu na Lowassa huu jamaa ni kiongozi wa kupigiwa mfano na nyie wote wanafiki mnalijua hilo sema tu mnajibaraguza kujifanya hamnazo tu,Lowassa anajivunia Utajiri wa watu waliona nao wala si kuhonga wala nini
 
Back
Top Bottom