Lowassa na Pinda ndani ya Katavi kutafuta wadhamini

Lowassa na Pinda ndani ya Katavi kutafuta wadhamini

Lowasa ni jipu, ukitumbua vibaya utachafuka wewe, linahitaji timing sana
 
Weka ushahidi hapa tukuamini wa kwake uko hapo juu tumeona na tumejiridhisha, tofauti na hapo karambe ndimu, mtaelewa tu mwaka huu, simama uhesabiwe.

hapo kuna ushahidi wa sahihi ama watu.
wote hawakuwa kumuunga mkono, ndo maana nimesema kuna kundi lilimwambia ondoka hatukutaki pia kuna kundi lililo msapoti

au ww ulitaka ushahidi upi
 
Tena naombea sn chichiemu wampitishe lowasa ili ajue hasira za watz kwake
 
Leo katika zoezi la kutafuta wadhamini, Waziri Mkuu mstafu Edward Lowassa amekutana na mafuriko ya watu Mkoa wa Katavi wakiwa wanamsubiri kwa ajili ya kumdhamini....

Lowassa, katika mkoa huo umepata zaidi ya wadhamini 5,000....

Hii ndio safari ya Matumaini..... Jioni anatua Rukwa...

Watu wanachoka kuitwa wakulima wakati ni mafukara.eti mtoto wa mkulima ndyi sifa anayotembea nayo.% kubwa ya viongozi walio na zaidi ya 50yrs walitoka kwa wazazi wakulima.hivyo mkulima si sifa ya kwenda ikulu.panahitajika umakini na si kulialia bila maamuzi.
 
Wewe nani mpaka tukuamini? Ungekuwa kamati Kuu sawa isitoshe uwingi wa wadhamini sio hoja cha ccm upo mkkuu usifikiri wanaojitokeza wote watampigia kura cc wengine wanataka kumwona fisadi anayetutesa yukoje?
 
Wewe nani mpaka tukuamini? Ungekuwa kamati Kuu sawa isitoshe uwingi wa wadhamini sio hoja cha ccm upo mkkuu usifikiri wanaojitokeza wote watampigia kura cc wengine wanataka kumwona fisadi anayetutesa yukoje?

Alikufisadia nini mkuu? unabahati sana na nimekuheshimu sana, kuanzia saizi tutaanza kuapply ile dawa ya moto ni moto, tumia lugha isiyokuwa na staha utaipata ya aina hiyohiyo.
 
Jamani mbona hizi thread tofauti kuna nyingine inasema watu wamemzomea na kusema aende zake sasa na wwe unakja kusema kafunika..........nni ni nni hapa???
 
mahaba yako na Pinda yanakutoa kwenye reality.
 
Alikufisadia nini mkuu? unabahati sana na nimekuheshimu sana, kuanzia saizi tutaanza kuapply ile dawa ya moto ni moto, tumia lugha isiyokuwa na staha utaipata ya aina hiyohiyo.

Fisadi itabaki fisadi shida iko wapi
 
Lowassa ni kiboko aisee...... Huyu jamaa nafkiri anasubiri tu kuapishwa, walahi ashakuwa Rais
Hivi kwa nini watu wengine mnashindwa kufikiri vizuri. Huyu EL keshakuwa raisi kivipi wakati Oct 25 haijafika na kupita. Usihemke sana usije kufa kwa presha mambo yakijakuwa kinyume na matarajio!
 
Leo katika zoezi la kutafuta wadhamini, Waziri Mkuu mstafu Edward Lowassa amekutana na mafuriko ya watu Mkoa wa Katavi wakiwa wanamsubiri kwa ajili ya kumdhamini....

Lowassa, katika mkoa huo umepata zaidi ya wadhamini 5,000....

Hii ndio safari ya Matumaini..... Jioni anatua Rukwa...

Lowasa amekuwa akiwanunua watu , janja yake tumegundu. Watu husafiri kwa gharama kwenda kukusanya kadi na matangazo ili wajazane kutoa pressure kwa waamuzi . Mtazimia siku ya maamuzi sasa sijui mtarudo CCM au ndiyo pesa mtakuwa mmekula na kuanza na atakaye pitishwa ? Dar wameanza kukusanya kadi na Mbeya walianza jana na viongozi wa mambo tunawajua si kwamba anapendwa hapana ni mpango ambao uko in the open .Poleni sana na nina hakika Lowasa hataamini kwamba sasa rasmi amesha katwa .
 
Jamani mbona hizi thread tofauti kuna nyingine inasema watu wamemzomea na kusema aende zake sasa na wwe unakja kusema kafunika..........nni ni nni hapa???
nimesema hapo juu jamaa wakanibeza, ukweli wapo walio msapoti hasa boda boda. Kuna wakati waligombania kuingia ndani ya jengo inasemekena walikuwa wanawapa kitu kidogo. na wapo walio mzomea na kumwambia ondoka. jamaa kwa kusoma upepo ajahutubia hata dk 5 akasepa
 
Alikufisadia nini mkuu? unabahati sana na nimekuheshimu sana, kuanzia saizi tutaanza kuapply ile dawa ya moto ni moto, tumia lugha isiyokuwa na staha utaipata ya aina hiyohiyo.

Sumve kumpa Lowasa Urais means unamtaka
Chenge
Rostam
Tibaiujuka
Ngeleja
Maige
Serukamba
Sophia Simba na watu wa aina hiyo kutumaliza bila huruma sasa . Lowasa kashindwa kabla ngoma haijaanza . Mjiandae kuzimia.
 
Sumve kumpa Lowasa Urais means unamtaka
Chenge
Rostam
Tibaiujuka
Ngeleja
Maige
Serukamba
Sophia Simba na watu wa aina hiyo kutumaliza bila huruma sasa . Lowasa kashindwa kabla ngoma haijaanza . Mjiandae kuzimia.

Umesahau na mamillioni ya wananchi walio nyuma yake au wewe haya mafuriko huyaoni.... Pole sana, chuki huziba ufahamu
 
Back
Top Bottom