Lowassa Kuongea Na Watanzania Jangwani November 8, 2015

Lowassa Kuongea Na Watanzania Jangwani November 8, 2015

Rais wa Zanzibar in waiting maalim Seif pia kunguruma.
 
Huyu ndio rais wetu wa ukweli,, sio yule mfuasi wa t.b. joshua alieiba kura
 
Heading mbovu. Jambazi Sugu ataongea na wakereketwa wa Chadema. Vipi Mbowe atakuwepo? Kawauzia mbuzi kwenye gunia halafu kahamisha pesa kupeleka Hong Kong na nyie wana Chadema bado mnamwamini, hatari kubwa. Naona utakuwa mkutano wa maridhiano kuamua ama aende kuchunga ng'ombe au kutibiwa.
 
sasa ng'ombe ndo mafanikio mkuu?,ile si ni mifugo tu

Kilo ya nyama imefika elfu 12 Zanzibar,sasa wewe kalia bao na kahawa chungu~grade f na msuli mmoja usiofuliwa useme ng'ombe ni mfugo sio mafanikio.
 
Kama kuwa na ng'ombe ni mafanikio bado anahangaikia nini?
 
Siku ya tarehe 8/11/2015 Mhe. Lowassa atafanya mkutano wa hadhara Jangwani kuanzia saa 8 mchana mpaka 12 jioni
Mkutano huo pia utajumuisha viongozi wa UKAWA na wabunge wake wote.
Si ya kukosa!! Wooote mnakaribishwa.

Hana jipya. Tusha anza KAZI. labda kama anaenda toa pongezi kwa MH. RAISI MAGUFULI na yeye kuaga kwenda rasmi monduli kuchunga mbuzi.
 
Huyu fisadi anaongea nini kama vipi alete kwanza pesa zetu alizoiba ndipo alete porojo zake hizi.

Alafu kweli aiseee! Sijui kwanini CCM hawakumpeleka kwa korti nakumfunga huyu jamaa.... Wamemwacha sasa hivi anahangaika tu.
 
Back
Top Bottom