LOWASSA kukosa mkutano wa kesho Jagwani 8.06.2012 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LOWASSA kukosa mkutano wa kesho Jagwani 8.06.2012

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Jun 8, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [​IMG]



    Habari zilizonifikia hivi punde ni kuwa Jemedali kaptani The great LOWASSA
    amesusia mkutano wa ccm utakaofanyika kesho jagwani

    Je hii inaashilia nini kwa wana ccm wenzangu?

    Kwanini mzee huyu amekaa katika malengo ya kukizoofisha chama?

    Kwanini Mikutano mingi inayoandaliwa na Nape mzee huyu huwa anaisusia?
     
  2. O

    Original JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lowasa ana kaccm kake mfukoni. Ccm ya akina Nape ni ya kinafiki na inashindwa kuchukua maamuzi magumu.
     
  3. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Lowassa ni Nyinyim D
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Haoni maana ya kwenda kuitwa gamba hadharani Jeykey.
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Kama hakuna harambee basi hawezi kuja. Yule ni mtu wa kugawa pesa!
     
  6. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,311
    Likes Received: 1,045
    Trophy Points: 280
    Anataka aalikwe na mwenyekiti wa chama taifa, sio Nape!
     
  7. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    samahani wakuu hivi kesho ajenda ya kuvuana magamba itazungumzwa, ??
     
  8. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,944
    Likes Received: 1,632
    Trophy Points: 280
    ...wamwambie wanajenga kanisa jangwani...
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,058
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Lowassa hawezi kwenda kwenye mikutano cheap kama hii anayoaandaa Nape na JK...yaani mkutano hauna motive yoyote basi tu wanaiga iga tu ..kwelimaji yamezidi unga
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,075
    Trophy Points: 280
    this is more interesting....
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ameshasoma alama ya nyakati nini?
     
  12. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,847
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    anapanda jukwaa moja na nape anapokuwa na maslahi kama arumeru,..nashindwa kuelewa vipi hiki chama bado kinasurvive wakati ni vipandevipande!
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,793
    Likes Received: 1,581
    Trophy Points: 280
    Mkuu nikumbushe. Hivi huko Arumeru Laigwanan alipanda jukwaa moja na Nape? Nape alitia timu Arumeru kweli?
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,681
    Likes Received: 8,243
    Trophy Points: 280
    Kimbunga Nape alikwenda na Mkapa kufunga kampeni na Lowasa siku hiyo alikuwepo, Nape akaongea kauli za kujikosha kwa Lowasa, inshort Nape ni sisimizi tu kwa Lowasa.

    [h=3]MKAPA ATUA ARUMERU KUFUNGA KAMPENI ZA CCM[/h]
    [h=3][/h]
    [​IMG]
    Rais na Mwenyekiti Mstaafu wa CCM, Benjamin Mkapa (kushoto) akiwa kwenye chumba cha kufikia kwenye Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Kilimanjaro (KIA) baada ya kupokewa na Katibu Mkuu wa CCM, Wilson Mukama (kushoto) leo asubuhi. Wa pili kulia ni Katibu wa Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM, Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    tanesco wakitaka wavuliwe magamba wakate umeme. hahahaaaa...hii nchi bana!. chadema tanesco wanatukatia umeme lakini ccm umeme unakuwepo mwanzo mwisho.
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Lowassa sio mtu wa kukurupuka kama Nape na JK.
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,312
    Likes Received: 14,582
    Trophy Points: 280
    keshahamia misikitini tena?
     
  18. hodogo

    hodogo JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 239
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kisiasa Lowasa ana macho ya kuona mbali kuliko akina "Mwape". Nasali na kuomba mkutano wao upate watu wa kutosha, kinyume chake itasemwa Mzee mzima katia kono lake kuuhujumu mkutano!
     
  19. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,832
    Likes Received: 1,287
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa ndio roho ya ccm
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,510
    Likes Received: 35,122
    Trophy Points: 280
    Hizi ni dalili za mpasuko mkubwa ndani ya magamba. Enzi za Mwalimu hali kama hii asingeiruhusu kabisa. Angefukuza wahusika wote wanaosababisha mpasuko huo....lakini kama tujuavyo CCM hii ya leo ni tofauti sana na ile ya enzi za Mwalimu...Kikwete anajijua ni mchafu hivyo hana ubavu wa kumkemea au kumfukuza yeyote ndani ya magamba anabaki anakenuakenua tu kama kila kitu ndani ya magamba kiko shwari huku magamba ikiendelea kujifia taratibu.



     
Loading...