Lowassa Kufukuzwa Uongozi wa Mila | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa Kufukuzwa Uongozi wa Mila

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmaroroi, Jan 20, 2009.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,536
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Jamii ya Kimasai hasa wazee wa Mila wamestushwa na vurugu mbalimbali zinazotokea katika jamii hiyo na hivyo kuona kuna haja ya kumvua uongozi wa mila hiyo Mbunge wa Monduli Mh.Edward Ngoyai Lowassa ambaye hata hivyo ni wa kabila la wameru.Tangu apewe cheo hicho kumekuwa na magomvi mbalimbali tofauti na maana ya nafasi hiyo ambapo mhusika hutakiwa kuleta mapatano katika jamii.Mfano ugomvi wa Ole Sendeka na Millya kiongozi huyo alitakiwa asuluhishe ugomvi huo kwani ndiye aliyeitisha kikao kilizaa ugomvi huo lakini alikataa kwa kusema hawezi kuingilia jibu hilo moja kwa moja ni kielelezo cha kushindwa kazi hiyo kwani itamaanisha kuchochea ugomvi huo badala ya kupatanisha wahusika.Maana ya Laiguanani na kazi zao wa JF mnaofahamu mtufahamishe.
     
  2. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2017
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,188
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Mhh
     
  3. m

    mziki Member

    #3
    Jan 4, 2017
    Joined: Dec 1, 2016
    Messages: 45
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 15
    Ivi kama tatzo dogo kama hill kusuluhisha ni tatzo je uraisi itawezekanaje ? Maana kuongoza nchi ni tatzo kubwa sana
     
  4. NAHUJA

    NAHUJA JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2017
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 15,074
    Likes Received: 15,727
    Trophy Points: 280
    Post ya mwaka 2009 ilikosa wachangiaji, aiseeeeeeeeee
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2017
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 31,797
    Likes Received: 36,826
    Trophy Points: 280
    mleta mada msalimie Ole Sendeka mwambie anaweza ku-resit afute ile zero yake.
     
  6. M

    Mpira wa kona JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2017
    Joined: Nov 25, 2016
    Messages: 351
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 80
    Wamasai wa akili kuliko wazee wa kabila lako
     
  7. Small Axe

    Small Axe JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2017
    Joined: Dec 17, 2016
    Messages: 525
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 80
    Daah Poole..unahangaika na mteule...daah atawatesa saana..
     
  8. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2017
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,188
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180

    Hatari Sana..
     
  9. J

    Jickson Nkulikwa Senior Member

    #9
    Jan 9, 2017
    Joined: Nov 13, 2016
    Messages: 106
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Mkapimwe IQ!!!!
     
  10. mattargsm

    mattargsm JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2017
    Joined: Apr 12, 2016
    Messages: 396
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    Mbona inasoma Tarehe za mbali 20 /2009
     
  11. mattargsm

    mattargsm JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2017
    Joined: Apr 12, 2016
    Messages: 396
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    Zaidi ya miaka minane
     
  12. PROF NDUMILAKUWILI

    PROF NDUMILAKUWILI JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2017
    Joined: Mar 25, 2016
    Messages: 7,116
    Likes Received: 7,980
    Trophy Points: 280
    Ohoo!!!!
     
  13. radika

    radika JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2017
    Joined: Jul 15, 2014
    Messages: 10,570
    Likes Received: 12,417
    Trophy Points: 280

    uraisi aligombea mwaka 2009? kwa nini usimuulize mtoa mada lilifanikiwa hilo jambo au wewe ni kujaza tu mtihani bila ya kusoma maelezo taarifa akiwa mbunge wa ccm huogop!!!!!!
     
  14. M

    Magezi JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2017
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,827
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Kama huna kazi ya kufanya si ukalale??
     
  15. KijanaHuru

    KijanaHuru JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2017
    Joined: Jan 7, 2017
    Messages: 248
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    Naona Mnatokwa na Mapovu tuuuuu
    Wakati wenzenu hata pressure hatuna
    Mtasema Mengi sana Na Bado.
    Sasa akiingia madarakani si mtaanzisha vikundi vya ngonjera
     
  16. KijanaHuru

    KijanaHuru JF-Expert Member

    #16
    Jan 9, 2017
    Joined: Jan 7, 2017
    Messages: 248
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    Swain Weeeee
     
  17. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #17
    Jan 9, 2017
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,933
    Likes Received: 1,466
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ikaja kufufuliwa 2017 angalau imepata wachangiaji...
     
Loading...