Lowassa ashangazwa mikutano ya kisiasa kuzuiwa; sasa kutumia mitandao ya kijamii kuhutubia wananchi


Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,489
Likes
27,312
Points
280
Age
48
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,489 27,312 280
Lowassa ashangazwa mikutano ya kisiasa kuzuiwa

Mjumbe wa Kamati Kuu ya Chadema Waziri Mkuu wa zamani, Edward Lowassa ameshangazwa na polisi kuhusu uzuiwaji wa mikutano ya kisiasa akisisitiza kuwa ni kinyume cha sheria.

Kutokana na hali hiyo, ameibuka na mkakati mpya wa kuhutubia wananchi kwa kutumia mitandao ya kijamii.
 
Majestic wolf

Majestic wolf

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2015
Messages
1,202
Likes
1,655
Points
280
Majestic wolf

Majestic wolf

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2015
1,202 1,655 280
Sio kila kitu news alert ....halafu nyie si mshagraduate uanaharakati
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,001
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,001 280
Lowassa ashangazwa mikutano ya kisiasa kuzuiwa

Mjumbe wa Kamati Kuu ya Chadema Waziri Mkuu wa zamani, Edward Lowassa ameshangazwa na polisi kuhusu uzuiwaji wa mikutano ya kisiasa akisisitiza kuwa ni kinyume cha sheria.

Kutokana na hali hiyo, ameibuka na mkakati mpya wa kuhutubia wananchi kwa kutumia mitandao ya kijamii.
Wangapi, hasa wapiga kura wanasoma mitandao?
 
DuppyConqueror

DuppyConqueror

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2014
Messages
9,156
Likes
4,414
Points
280
DuppyConqueror

DuppyConqueror

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2014
9,156 4,414 280
Kutumia mitandao ya kijamii sio jambo jipya CHADEMA...Hata 2015 mliwaambia watanzania watakuta Sera ya Chama kwenye blogu..hatari sana shekhe!
 
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
3,699
Likes
7,231
Points
280
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
3,699 7,231 280
hapa ulitakiwa u upload na video, maneno ya kuandika yana ushawishi mdogo tofauti na mtua akisikiliza, Mwambie afanye hivyo, watu wengi wanatumia mitandao ya jamii , hasahasa facebook, ajirini watu wa kuwa post, clip za video pia, huko youtube na twitter, jamiiforums, etc halafu wanaosoma wanaeneza ujumbe kwa wasiokuwa na access na mitandao.....zama za dijitali hizi,
Lowassa ashangazwa mikutano ya kisiasa kuzuiwa

Mjumbe wa Kamati Kuu ya Chadema Waziri Mkuu wa zamani, Edward Lowassa ameshangazwa na polisi kuhusu uzuiwaji wa mikutano ya kisiasa akisisitiza kuwa ni kinyume cha sheria.

Kutokana na hali hiyo, ameibuka na mkakati mpya wa kuhutubia wananchi kwa kutumia mitandao ya kijamii.
 
GEBA2013

GEBA2013

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2014
Messages
3,510
Likes
2,660
Points
280
GEBA2013

GEBA2013

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2014
3,510 2,660 280
mi naona hyo mzee apunzike tu.siasa awaachie akina tundu lisu.huwezi kuchukua dola kwa hyo style yake.km ni mitandao cdm bdo wanatumia tu.labda atuambie lengo lake nikuua upinzani na c vingenevyo
 
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,489
Likes
27,312
Points
280
Age
48
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,489 27,312 280
hapa ulitakiwa u upload na video, maneno ya kuandika yana ushawishi mdogo tofauti na mtua akisikiliza, Mwambie afanye hivyo, watu wengi wanatumia mitandao ya jamii , hasahasa facebook, ajirini watu wa kuwa post, clip za video pia, huko youtube na twitter, jamiiforums, etc halafu wanaosoma wanaeneza ujumbe kwa wasiokuwa na access na mitandao.....zama za dijitali hizi,
Asante Noted
 
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
539
Likes
389
Points
80
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
539 389 80
Lowassa is politically outdated, barbaric.
 
Gangongine

Gangongine

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2015
Messages
3,864
Likes
1,749
Points
280
Age
48
Gangongine

Gangongine

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2015
3,864 1,749 280
Huyu Mzee ni bora apumzike tu. Siasa imeshamkataa baaasi. Pesa sake aendeleze biashara maana hapati Urais ng'oooooo!
 
Kajolijo

Kajolijo

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
2,701
Likes
3,357
Points
280
Kajolijo

Kajolijo

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
2,701 3,357 280
Wengi kulinganisha wanaoangalia mtandao na worse still na wenye android handset
S wengi maandamno meng yako mijin, watz wng wanakaa vjjn na ata mjn watu wng hua hawahudhurii kwa kua wanakua na hofu
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
9,814
Likes
7,309
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
9,814 7,309 280
Safi sana mh.lowasa
 
HOMBOY

HOMBOY

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
1,440
Likes
910
Points
280
HOMBOY

HOMBOY

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
1,440 910 280
Wangapi, hasa wapiga kura wanasoma mitandao?
wengi tu mbona cku hizi hata bibi yangu kule kijijini anatumia wazap,twita na fb na juzi nimemwona ka coment hapa JF. Zamani alikuwa akiniagiza mjukuu wangu usisahau kuja na lile ligazeti la nipashe, lakini cku hizi anapakua mwenyewe tu kwenye mitandao
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,175
Likes
3,951
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,175 3,951 280
mi naona hyo mzee apunzike tu.siasa awaachie akina tundu lisu.huwezi kuchukua dola kwa hyo style yake.km ni mitandao cdm bdo wanatumia tu.labda atuambie lengo lake nikuua upinzani na c vingenevyo
Mzee kawasaidia kuongeza wabunge na kuichachafya CCM halafu leo mnaibuka na kusema kaja kuua upinzani? Akyanani hii sasa haivumiliki, ngoja mzee apachimbe
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,080
Likes
44,520
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,080 44,520 280
Mimi mwenyewe nimeanza kujiimarisha kwenye ubunge wa Jimbo la Kyela 2020 kupitia mitandao ya kijamii , hii ni njia rahisi ya kuwafikia wapiga kura wasomi na wenye ushawishi kwenye vijiji vyao .

Ni hivi , kwa mfano nikifanikiwa kumfikia mtu mmoja mmoja tu msomi wa Ngonga , kajunjumele , matema , mwaya , ipande , ngyekye , boda , katumbasongwe etc , nitakuwa nimewafikia mamia ya wapiga kura , siku zote wasomi ni kioo cha jamii , ukimfikia mmoja umekifikia kijiji kizima .
 

Forum statistics

Threads 1,235,142
Members 474,353
Posts 29,213,165