Lowassa anaishi kama rais nje ya Ikulu

Lowassa anaishi kama rais nje ya Ikulu

Believe Me or Not, Lowassa ni Untouchable, ukimgusa yeye unaivuruga ccm yote, ukimgusa yeye Kikwete hana pa kuficha uso wake, ukimgusa yeye Ukawa Itakujia juu na kukunyofoa Macho.. Wakati mwingine oneni watu ni maboya ila sio Lowassa, kajipanga tangu Day One. Mpaka sasa hajashatakiwa kuwa ni mkwepa Kodi, Mhujumu uchumi, wala hajafilisiwa chochote...

Malizeni Escrow, watajeni wale wa Stanbic walibeba pesa na Mafuso ndo mje kwenye visa visivyo na tija kama hii ya Lowassa...

My take;
Lowassa huwezi kumtisha kwa mahakama ya Ki ÇCM. Anaijua ÇCM zaidi ya Nape na January, hata Zaidi ya Magufuli..... 2008 mpaka Leo, hajaitwa mahakamani kwa sababu hana hatia yoyote..
 
miniko strict ndg
ila lowassa ndo man of th pple
Thats according to you. Usigeneralize the fact.
Sema Lowasa is your people... Kama angakuwa man of the people, angekuwa ikulu leo pasipo na visingizio...
Akili zako usilazimishe na mwingine awe na kama zako....
 
Believe Me or Not, Lowassa ni Untouchable, ukimgusa yeye unaivuruga ccm yote, ukimgusa yeye Kikwete hana pa kuficha uso wake, ukimgusa yeye Ukawa Itakujia juu na kukunyofoa Macho.. Wakati mwingine oneni watu ni maboya ila sio Lowassa, kajipanga tangu Day One. Mpaka sasa hajashatakiwa kuwa ni mkwepa Kodi, Mhujumu uchumi, wala hajafilisiwa chochote...

Malizeni Escrow, watajeni wale wa Stanbic walibeba pesa na Mafuso ndo mje kwenye visa visivyo na tija kama hii ya Lowassa...

My take;
Lowassa huwezi kumtisha kwa mahakama ya Ki ÇCM. Anaijua ÇCM zaidi ya Nape na January, hata Zaidi ya Magufuli..... 2008 mpaka Leo, hajaitwa mahakamani kwa sababu hana hatia yoyote..
Kwa maana nyingine ni kwamba unakili kuwa Lowasa ni fisadi na hafai, ila tegemeo lake la kutoshitakiwa ni kwa kuwa washiliki wake wa ufisadi wako CCM, na ni watu wenye nguvu huko.
 
Ila Anayetakiwa Kuwa Karibu Sana Na Choo Kwa Dharura Zake.
kwani kuna shida gani si anakuwekea mdomoni mwako wewe unameza? Na hizo njaa ulizonazo ndo tegemeo lako lah sivyo utarudi kyaka na kwato.
 
CCM wanamwongezea sifa za kijinga Lowasa. India fisadi Chenge kwenye kiti cha binge au ikiri kuwa haina msafi hata mmoja miongoni mwa wabunge wake.
 
Ukawa wastaarabu hawana uchu wa madaraka nyinyi mnataka kila kitu kiwe chenu mnachakachua mpaka wenyeviti wa mitaa aibu
 
Tunashukuru Kwa TAARIFA Hiyo ILA NA SISI WENYE UCHUNGU WA NCHI HII TUNAISHUKURU SANA, MNO NA KUNAKOTUKUKA KWA SERIKALI KUPITIA MAMLAKA ZAKE HUSIKA KUMALIZA KUANDAA MASHITAKA YA MAFISADI WAKUBWA WA NCHI HII NA SASA MAHAKAMA YA MAFISADI INAMALIZIWA HUKU PIA WALE WAPELELEZI WA UINGEREZA WA SFO NA WAO WAKIWA TAYARI WAMESHAKAMILISHA KILA KITU KUHUSU SAKATA ZIMA LA RICHMOND NA MUDA SI MREFU TANZANIA TUTAHESHIMIANA NA WATU HAMTOAMINI MASIKIO NA MACHO YENU YA NINI KITAKACHOTOKEA. NI VIZURI SANA SASA HIVI AKIISHI KAMA RAIS KWANI SOON ATAISHI KAMA YULE WA IVORY COAST. Naomba Niishie Hapa Tafadhali.
Mmiliki wa Richmond ni Kikwete kama hilo dua lako la kuku litampata Kikwete pekee, kama hiyo mahakama yako ipo ianze na hizi kesi 1- uuzaji nyumba za Serikali pamoja na Mashirika ya umma, 2- zile billion 250 zilipotea wizara ya Ujenzi kwa kulipwa makandarasi hewa 3_aliyenunua kivuko cha billion 8 4 - mabehewa mabomu 5- chenji ya Rada 6-Buzwagi 8- Escrow 9- mikataba ya Gesi 10- uagizaji sukari nje 11- zile billion 1.7 za ccm zilizopotea wakati kampeni ikiendelea kuna wizi mwingi sana huko, hiyo mahakama usidhani itamkomoa lowasa itawaliza nyie wenyewe kutokana na kusheheni madhambi kibao.
 
Hao ni vibaraka wa ufipa. wanamliwaza kisaikolojia baada ya kumtapeli mabilion yake na kumuaminisha kwamba anaweza kuiangusha CCM..
CCM ITAKUA MADARAKANI MIAKA 8000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000
Lowasa hajaliwa pesa na mtu hayo ni Maneno mlilishwa na Nape kibaraka wa Membe adui namba moja wa Lowasa, Umekariri kuwa Lowasa kila Lisemwalo na ccm juu yake ni kweli, Tambua kuwa wenzako akina Nape wanapiga pesa kwa kutengeneza Uongo na uzushi juu ya Lowasa.
 
Hao Milioni 8 Ni Wale Tu WALIOPIGA KURA Ila Karibia Watanzania WENYE AKILI TIMAMU Milioni 42 Walimuunga Na Wanamuunga Mkono Rais Dr. John Pombe Joseph MAGUFULI Na Kama HUTAKI SHAURI YAKO NA SIKULAZIMISHI. Hata Wewe Mwenyewe Hao Milioni 6 Umewapata Baada Ya WALE WATU WENU WA IT Kufanya YAO Hadi WALIPOSHTUKIWA Na Vinginevyo Lowassa ANGEPATA Watu 350 Tu. Labda Nikuulize Tu Mkuu Hivi WALE VIJANA WENU WA IT MLIOWAWEKA KUIBA KURA KIMTANDAO SASA HIVI UNAJUA WAKO WAPI? Mtanyooka Tu!
ccm walichakachua matokeo na hao Vijana mliowakamata walikuwa wanajumulisha kura za Ukweli hata ccm walikuwa na kikundi cha Vijana ambao ndiyo walitumika kuchakachua kura za Lowasa.
 
Hiyo ma
Tunashukuru Kwa TAARIFA Hiyo ILA NA SISI WENYE UCHUNGU WA NCHI HII TUNAISHUKURU SANA, MNO NA KUNAKOTUKUKA KWA SERIKALI KUPITIA MAMLAKA ZAKE HUSIKA KUMALIZA KUANDAA MASHITAKA YA MAFISADI WAKUBWA WA NCHI HII NA SASA MAHAKAMA YA MAFISADI INAMALIZIWA HUKU PIA WALE WAPELELEZI WA UINGEREZA WA SFO NA WAO WAKIWA TAYARI WAMESHAKAMILISHA KILA KITU KUHUSU SAKATA ZIMA LA RICHMOND NA MUDA SI MREFU TANZANIA TUTAHESHIMIANA NA WATU HAMTOAMINI MASIKIO NA MACHO YENU YA NINI KITAKACHOTOKEA. NI VIZURI SANA SASA HIVI AKIISHI KAMA RAIS KWANI SOON ATAISHI KAMA YULE WA IVORY COAST. Naomba Niishie Hapa Tafadhali.
hiyo mahakama ianze na mwinyi kwa kuharibu uchumi ije kwa mkapa kwa kuuza Rasilimali za Nchi kisha uendelee kwa jk kwa madili yake kibao ya Richmond, escrow nk
 
It is a question of time. Msije mkaanza kusema anaonewa. Au kwa nini wengine wameachwa!
Yaani waache walionunua kivuko kwa billion 8 ? Wakati bei harisi ni million 400 tu, waachwe wa Escrow? Waachwe wa mabehewa mabomu? Waachwe waliouza nyumba za Serikali?waachwe waliopora mali na pesa za marehemu Gadafi? Waachwe waliotafuna chenji ya Rada, chenji za mchakato wa bunge la Katiba, chenji rasimu ya Katiba, mikataba ya Gesi, madini na Wizi mwingineo mwingi sana.
 
Huwa najiuliza huyo lowasa angekua.(hatokaa awe) raisi,baraza lake lingendwa na wabunge gani? Nahisi lingechekesha sana
w/ mkuu... mbowe
mambo ya ndani...Lema
habari...sugu
majeshi...kubenea
..........mmh nsaidieni
Swali kwani wabunge wasomi Kama akina Tibaijuka, chenge, Kapuya, mbilinyi, Msabaha, ngereja,maige, kagasheki walifanya nini cha maana? Tanzania wasomi hawajawahi kuisadia Nchi zaidi ya kupanga mipango ya kuifirisi Nchi kwa njia ya pen .
 
Ni
Kweli wewe hujui siasa CCM haiwezi kuishi kwa muda mrefu kiasi hicho maana ikifika saturation point hata ufanye mema vipi kwa wananchi watakukataa tu. Kumbuka Libya huduma za jamii walizokuwa wanapatiwa na serikali. Pia CCM tunashinda kwa sheria mbovu za uchaguzi na katiba yetu iliyompa rais kama mfalme na ikitokea wapinzani wakashika nchi kwa katiba hii CCM inashuka daraja hata top four ya vyama bora haiingii
ni kweli mshindi wa urais alikuwa Lowasa lakini matokeo yakawa kinyume walichukua matokeo ya Lowasa wakajipa wao na ya ccm wakayaita ya Lowasa ( Uchakachuaji)
 
Back
Top Bottom