Lowassa anaishi kama rais nje ya Ikulu

Lowassa anaishi kama rais nje ya Ikulu

GRANDIOSE DELUSIONS!!

ORODHA YA MARAIS NJE YA IKULU:

Rais wa wasafi
Rais wa TFF
Rais wa IFM
Rais wa UDOM
Rais wa UDSM
Rais wa CBE
Rais wa SUA
Rais wa MZUMBE
Rais wa MUHAS
Rais wa st JOHN.......

Rais wa wauza mitumba memorial

Rais wa Manzese

hebu tuongezee list
 
Wanaomsapoti MAGUFULI ni m.8 na sio 42.

Hao Milioni 8 Ni Wale Tu WALIOPIGA KURA Ila Karibia Watanzania WENYE AKILI TIMAMU Milioni 42 Walimuunga Na Wanamuunga Mkono Rais Dr. John Pombe Joseph MAGUFULI Na Kama HUTAKI SHAURI YAKO NA SIKULAZIMISHI. Hata Wewe Mwenyewe Hao Milioni 6 Umewapata Baada Ya WALE WATU WENU WA IT Kufanya YAO Hadi WALIPOSHTUKIWA Na Vinginevyo Lowassa ANGEPATA Watu 350 Tu. Labda Nikuulize Tu Mkuu Hivi WALE VIJANA WENU WA IT MLIOWAWEKA KUIBA KURA KIMTANDAO SASA HIVI UNAJUA WAKO WAPI? Mtanyooka Tu!
 
It is a question of time. Msije mkaanza kusema anaonewa. Au kwa nini wengine wameachwa!
Hv ni asilimia ngp? ya watuhumiwa wa uhalifu wanaopelekwa ktk vyombo vya haki ili haki ipatikane...!!!
 
It is a waste of resources to write about this man
 
Nyota ya huyu mtu kila mtu ataitamani, hata Lizaboni kila akilala anatamani ndiyo maana kila kukicha yeye anaandika tu habari za huyu jamaa kutafuta nyota yake.
Mkuu usimshangae sana huyo lizabon ndo tabia za watu wa songea, wanapenda sana, Majungu kuliko maendeleo na ndiyo mana wanapewa nyadhifa kubwa kubwa, kwasababu yamekaa kama majoka ya kibsa, Ivi ushawai ona topic ya lizabon inayozungumzia Ukiukwaji wa uchimbaji wa URANIAM Namtumbo au Makaa ya Mawe yanayochimbwa na kubebwa kila leo na kuwaachia wananch madhara makubwa ya kiafya kutokana uchimbaji wa wawekezaji?
 
huwez kuzungumzia richmond ukamtoa msoga pia,....
na ikishughulikiwa hiyo na escrow pia lazma ihusike na zote vasco msoga yupo100%

Mbona Unaanza KUOGOPA Na Kutokwa Na MAPOVU Hivi Mkuu? Subiri Kuna DHAHAMA KUBWA INAMUIJIA HUYO MFALME NJOZI WENU Na HAMTOAMINI. Bahati Nzuri Ktk Karatasi Zote Za MASHTAKA Mzee Wa Msoga Vasco Da Gama HAJATAJWA MAHALA POPOTE ISIPOKUWA KARATASI ZOTE Jina La MFALME NJOZI WENU LIPO MARA NYINGI. Mjiandae Tu KUMSINDIKIZA Kwenda MAHAKAMANI Na Mtakuwa Mnaenda Kumpelekea CHAKULA Gerezani. Tutaheshimiana Tu Kwa Miaka Hii Gwala Ya Mwanzo Ya Msubi Magu.
 
Mahakama ya mafisadi itaanza na kubwa lao Lowassa
Tatizo ninaliona kwako ni chuki binafsi kwake....
Mwanachi jambo muhimu tufanye kazi tutajirike.. Hizo chuki hazitasaidia.
Je una hakika gani khs hilo ya yy kuwa Kubwa lao??
 
Hao M.8 ni waliopata nafasi ya kumpigia kura lakini wanaomsaponi na zaidi ya hao uliwataja
mil 8 za kuchakachua nchi hii chama cha majipu huwa kinapoteza. usidanganyike wala kujisumbua kufikilia eti ni mil 8 utapeli tupu ona Zanzibar kila year ni utapeli sembuse huku bara. yaani huku kuwa yanakuwa makini sana uchakachuzi unafanyika mapema
 
Mzee kalinunua gazeti limpe ujiko,kila siku magufuli tuuu,pambaf
 
Back
Top Bottom