Lowassa anaishi kama rais nje ya Ikulu

Lowassa anaishi kama rais nje ya Ikulu

Yaani waache walionunua kivuko kwa billion 8 ? Wakati bei harisi ni million 400 tu, waachwe wa Escrow? Waachwe wa mabehewa mabomu? Waachwe waliouza nyumba za Serikali?waachwe waliopora mali na pesa za marehemu Gadafi? Waachwe waliotafuna chenji ya Rada, chenji za mchakato wa bunge la Katiba, chenji rasimu ya Katiba, mikataba ya Gesi, madini na Wizi mwingineo mwingi sana.
Tayari dalili za kwa nini fulani kaachwa ndiyo hizo. Yeye kasema apelekwe mahakamani kuthibhitisha wizi wake. Tusubiri apelekwe tupate jibu la kudumu. Mbona akina Mramba na Yona wanatumikia kifungo?
 
Thats according to you. Usigeneralize the fact.
Sema Lowasa is your people... Kama angakuwa man of the people, angekuwa ikulu leo pasipo na visingizio...
Akili zako usilazimishe na mwingine awe na kama zako....
kma unajielewa utakuwa2
fact ni kwamba man of the pple
majority ndo walimchagua
bt wiz wa fisiem hatukuwa na jins
 
Hao ni vibaraka wa ufipa. wanamliwaza kisaikolojia baada ya kumtapeli mabilion yake na kumuaminisha kwamba anaweza kuiangusha CCM..
CCM ITAKUA MADARAKANI MIAKA 8000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000


Ndio maana mnaendelewa kugongewa wake zenu sbb ya ubishi wa kisengeleeeeeeeeeeeee
 
Back
Top Bottom