• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Lowasa akubali yaishe.

maganjwa

maganjwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2012
Messages
2,196
Points
2,000
maganjwa

maganjwa

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2012
2,196 2,000
kwa mujibu wa email yake akiwashukuru ndugu, jamaa, marafiki na washabiki zake alitoa neno moja muhim kwamba anasikitika ndoto yake ya URAIS IMEZIMWA. mana yake hana mpango mwingine wa kugombea nje ya ccm na ikumbukwe alisema hatoki ccm, wanawaza kwamba ataenda upinzani poleni, washabiki wake polen sana mzee amekuliana na matokeo. habar ndio hiyo.
 
Dongo La Kiemba

Dongo La Kiemba

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
1,785
Points
2,000
Dongo La Kiemba

Dongo La Kiemba

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
1,785 2,000
Ni vizuri akisikiliza na kuzingatia ushauri wa mkewe...maana wote watapita ila mama Regy yupo nae kwa shida na raha!!
 
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
15,288
Points
2,000
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
15,288 2,000
Sasa hata kama hakutaka angefanyeje...
 
W

wallu

Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
30
Points
0
W

wallu

Member
Joined Jul 11, 2015
30 0
Ina uzunisha lakini huo ndio moyo wa kiume(heart of man) wa lowasa... kifua cha Mzee sio kidogo tuacheni utani. Ameweka mengi chini ya sakafu ya moyo.. ukisema amekubali ya ishe nadhani utajuwa umeongea lugha nyepesi. Sema lowasa ni mwanaume mwenye moyo wa kiume... that's why I can let it go
 
Elli Mshana

Elli Mshana

Verified Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
35,878
Points
2,000
Elli Mshana

Elli Mshana

Verified Member
Joined Mar 17, 2008
35,878 2,000
Hahahaaaaaa hahahaaaaaa Chadema ndio habari ya mjini
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,389
Points
2,000
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,389 2,000
Kapima kina cha maji kwa busara na sasa nasubiri moja toka kwake ..nastaafu siasa!
 
chongchung

chongchung

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2013
Messages
3,739
Points
2,000
chongchung

chongchung

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2013
3,739 2,000
Hahahahaaaaa!
Kweli Magamba joto ridi linasoma nyuzi joto jora alfu 79 kaeni hivyo-hivyo sindano ikatize kwenye hilo saburi sababu ukitijitingisha imekula kwako.
Tulizeni vijambio #UKAWA wafanye yao.
 
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2012
Messages
2,090
Points
2,000
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2012
2,090 2,000
kwa mujibu wa email yake akiwashukuru ndugu, jamaa, marafiki na washabiki zake alitoa neno moja muhim kwamba anasikitika ndoto yake ya URAIS IMEZIMWA. mana yake hana mpango mwingine wa kugombea nje ya ccm na ikumbukwe alisema hatoki ccm, wanawaza kwamba ataenda upinzani poleni, washabiki wake polen sana mzee amekuliana na matokeo. habar ndio hiyo.
Paste hyo mail yake hapa
 
maganjwa

maganjwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2012
Messages
2,196
Points
2,000
maganjwa

maganjwa

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2012
2,196 2,000
Ina uzunisha lakini huo ndio moyo wa kiume(heart of man) wa lowasa... kifua cha Mzee sio kidogo tuacheni utani. Ameweka mengi chini ya sakafu ya moyo.. ukisema amekubali ya ishe nadhani utajuwa umeongea lugha nyepesi. Sema lowasa ni mwanaume mwenye moyo wa kiume... that's why I can let it go
kiukweli bwana huyu ana moyo mpana sana
 
M

mjinga

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
328
Points
195
M

mjinga

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
328 195
kwa mujibu wa email yake akiwashukuru ndugu, jamaa, marafiki na washabiki zake alitoa neno moja muhim kwamba anasikitika ndoto yake ya URAIS IMEZIMWA. mana yake hana mpango mwingine wa kugombea nje ya ccm na ikumbukwe alisema hatoki ccm, wanawaza kwamba ataenda upinzani poleni, washabiki wake polen sana mzee amekuliana na matokeo. habar ndio hiyo.
Hiyo e maili alikutumia wewe??? tuwekee kama ushahidi hou unao… au mkuu ume "hack"???Na kama ume "hack" angalia usije kushtakiwa mkuu
 
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2010
Messages
2,930
Points
2,000
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2010
2,930 2,000
weka hapa hiyo e-mail tushuhudie wote vinginevyo ni UZUSHI
 
S

Sometimes

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2010
Messages
4,554
Points
1,500
S

Sometimes

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2010
4,554 1,500
Huu ndiyo muda muafaka wa yeye kuchukuwa maamuzi MAGUMU! Maneno yake yasiwe nadharia tu!
 
R

rutasha87

Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
8
Points
0
R

rutasha87

Member
Joined Jul 11, 2015
8 0
si monduli tu kaskazini yote hamieni CHADEMA maana baba na wajomba zenu wote wako huko
 
maganjwa

maganjwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2012
Messages
2,196
Points
2,000
maganjwa

maganjwa

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2012
2,196 2,000
uongoooooooooooo.....100%
sio uongo mkuu nilisoma jana njoja niifukue nikipata nitapaste hapa jamvini mim nilichofanya ni kusoma kwa makini nikagundua jambo moja hilo kwamba kaamua yaishe
 

Forum statistics

Threads 1,406,711
Members 532,424
Posts 34,524,475
Top