Love Connect! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Love Connect!

Discussion in 'Love Connect' started by God knows, Mar 26, 2012.

  1. God knows

    God knows JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Unatafuta mchumba? Mpenzi? Hili ndilo jukwaa sahihi. Litumike vema vinginevyo hoja zitafutwa!

    Je, ni kweli kwamba love connect inatumika kama ilivyokusudiwa na waandaaji wa hii forum. Kwa sababu kila ukiingia utakuta watu wanaotafuta wapenzi wachumba au marafiki wanajibiwa vibaya na wanajamii forum. Muda mwingine wanaotafuta wanafanya jokes pia.

    WanaJF tutabadilika lini?

    May be we don't know what love is and the value of it to some people. Try to respect other's feelings. Huwezi kujua huyo unayemjibu vibaya yupo heart broken kiasi gani na kwa kiasi gani anahitaji love in order to be relieved from the situation.

    Nawasilisha!
     
  2. e

    eri New Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hi everyone,am lookin a friends aroud da world am 26 years old
    thanxs
    eric sam
    0717720676
    mpendwaeric@yahoo.com
     
  3. M

    Master detectie Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HAPO UMEKUMBUSHA KITU CHA MAANA SANA. KWELI INASIKITISHA SANA.......WATU WENGINE WANAKUWA SERIOUS WANAPOWEKA POST ZAO ZA KUTAFUTA MARAFIKI AU WACHUMBA. LAKINI CHA KUSHANGAZA COMMENTS ZA WANAJAMII WENGI ZINAKUWA TOO MUCH JOKES. SASA MIMI NAONA love conect SIO JINA SAHIHI LA SESSION HII, BALI INGEBADILISHWA JINA NA KUITWA love jokes. BY THE WAY, HUU NI MTAZAMO TU, MSIJENGE CHUKI! TUONANE TOLEO LIJALO.
     
  4. S

    Sweetlol Senior Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli wanaboa wengine wanakua kama mafamba mtu unaweka vigezo vyako wanaanza kuvichambua.sasa kama mtu unaona huhitaji siuwache.kwan lazima kuchangia
     
  5. SUCCESS VIEWS

    SUCCESS VIEWS New Member

    #5
    Oct 26, 2017
    Joined: Oct 24, 2017
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mkuu vipi ulishapataga ...huyo wa Jf tabia zake zikoje mkuu na Mimi nitafute
     
  6. Thad

    Thad JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2017
    Joined: Mar 14, 2017
    Messages: 3,480
    Likes Received: 6,216
    Trophy Points: 280
    Watafutaji wengi wa jukwaa hili ni "new members" pengine hili nalo linapunguza mvuto wa jukwaa hili.
     
  7. mlagilamakawao

    mlagilamakawao Senior Member

    #7
    Nov 26, 2017
    Joined: Feb 22, 2017
    Messages: 199
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Nipo Kanda ya ziwa natafuta mchumba awe Na umri 20-27. Elimu kidato cha nne hadi chuo, awe mwajiruwa au mjasilia mali.
     
  8. mlagilamakawao

    mlagilamakawao Senior Member

    #8
    Nov 26, 2017
    Joined: Feb 22, 2017
    Messages: 199
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Karibu pm Kwa Alie serious, jokes sitaki. Mm nipo serious.
     
  9. Kiendi

    Kiendi Member

    #9
    Nov 26, 2017
    Joined: Oct 7, 2016
    Messages: 6
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 5
    Hello Am Looking for any lady in China coz Am all alone here
     
Loading...