Looking For WEBDESIGNER.

Mambo Jambo

JF-Expert Member
Jul 11, 2008
1,100
80
Looking for a webdesigner,
Not just a web designer but a good one, kama vipi nitumie PM tufanye mchakato.

Asante,
 

Mambo Jambo

JF-Expert Member
Jul 11, 2008
1,100
80
Wakuu ina maana hakuna wataalamu wa kiwango cha juu katika web designing hapa jukwaani...

Nahitaji mmoja nimpatie project, nitumie PM.
 
Sep 14, 2011
36
5
kaka tupo kwa ajili ya solutions kama hizo,tembelea jigambe utapata contacts zetu,kuhusu experience humohumo angalia About Us then Our Team halafu utamaliza mwenyewe,tupo pamoja nawe kaka!
 

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom