Looking for gentleman


C

Christinaa

Member
Joined
Jul 16, 2016
Messages
26
Likes
72
Points
15
Age
48
C

Christinaa

Member
Joined Jul 16, 2016
26 72 15
Hello,

Naamini mwenza anaweza patikana popote na humu pia naamini wapo walio serious na uhitaji wa kweli.

Mimi ni msichana, umri wangu 27, mkristo na black in colour

Kama Mungu atapenda natamani nimpate a serious man, umri kuanzia 29-36,awe mkristo, na mwenye nia ya dhati ya mahusiano.

Kama tutamatch mambo mengine tutafahamishana.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,840
Likes
46,298
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,840 46,298 280
Hello..!

Naamini mwenza anaweza patikana popote na humu pia naamini wapo walio serious na uhitaji wa kweli....

Mm ni msichana, umri wangu 27, mkristo na black in colour

Kama Mungu atapenda natamani nimpate a serious man, umri kuanzia 29-36,awe mkristo, na mwenye nia ya dhati ya mahusiano

Kama tutamatch mambo mengine tutafahamishana
I'm your perfect match baby doll.
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,662
Likes
5,559
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,662 5,559 280
Hello..!

Naamini mwenza anaweza patikana popote na humu pia naamini wapo walio serious na uhitaji wa kweli....

Mm ni msichana, umri wangu 27, mkristo na black in colour

Kama Mungu atapenda natamani nimpate a serious man, umri kuanzia 29-36,awe mkristo, na mwenye nia ya dhati ya mahusiano

Kama tutamatch mambo mengine tutafahamishana
Karibu...natafuta mchumba!
 
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
2,496
Likes
2,423
Points
280
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
2,496 2,423 280
Hello..!

Naamini mwenza anaweza patikana popote na humu pia naamini wapo walio serious na uhitaji wa kweli....

Mm ni msichana, umri wangu 27, mkristo na black in colour

Kama Mungu atapenda natamani nimpate a serious man, umri kuanzia 29-36,awe mkristo, na mwenye nia ya dhati ya mahusiano

Kama tutamatch mambo mengine tutafahamishana
I'm just 28 yrs old, naweza pewa favour ya kukaa pembeni yako nd hold your hand lovely as we talk?
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
379
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 379 180
aaf mtia nia Christinaa , you meant MANY gentleMEN au ni makengeza yangu ?

kama ndivyo sogeza kidogo window ya age
 
D

Dick_don

New Member
Joined
Jul 13, 2016
Messages
2
Likes
0
Points
3
Age
28
D

Dick_don

New Member
Joined Jul 13, 2016
2 0 3
Hello..!

Naamini mwenza anaweza patikana popote na humu pia naamini wapo walio serious na uhitaji wa kweli....

Mm ni msichana, umri wangu 27, mkristo na black in colour

Kama Mungu atapenda natamani nimpate a serious man, umri kuanzia 29-36,awe mkristo, na mwenye nia ya dhati ya mahusiano

Kama tutamatch mambo mengine tutafahamishana
Weka namba nkucheki
 

Forum statistics

Threads 1,236,422
Members 475,125
Posts 29,257,235