Looh huu mchezo naupenda

masai dada

JF-Expert Member
Dec 29, 2013
14,048
2,000
je wewe
 

Attachments

  • 1400962150150.jpg
    File size
    53.3 KB
    Views
    2,325

Khantwe

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
53,570
2,000
Hiyo nta ni party ya mahitaji ya sikio kujikinga so inatakiwa iwepo unless inapozidi kutokana na ugonjwa nk....kuendelea kuchokoa kila uogapo sio sahihi.

Sasa ikiwasha je? Na ikiachwa huwa hadi inatokelezea nje....
 

Mkirua

JF-Expert Member
Sep 9, 2010
5,652
1,225
Sasa ikiwasha je? Na ikiachwa huwa hadi inatokelezea nje....

Kuwashwa ni tatizo - Ugonjwa....unatakiwa upate matibabu.
Hiyo Nta haiwezi kutoka nje vingenevyo uwe unaumwa.
Vinginevyo ukijenga tabia ya kulichokoa litakuwa linawasha kila mara halafu utakuwa unalikuna mwishowe utajikuta unafurahi na kucheka kicheko kinachotia shaka kama cha Huyu bwana aloletwa na masai dada.
 
Last edited by a moderator:

Khantwe

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
53,570
2,000
Kuwashwa ni tatizo - Ugonjwa....unatakiwa upate matibabu.
Hiyo Nta haiwezi kutoka nje vingenevyo uwe unaumwa.
Vinginevyo ukijenga tabia ya kulichokoa litakuwa linawasha kila mara halafu utakuwa unalikuna mwishowe utajikuta unafurahi na kucheka kicheko kinachotia shaka kama cha Huyu bwana aloletwa na masai dada.

Hahahahaa....eti kicheko kinachotia shaka...mimi sijui kama ntaweza kuacha mweeeh...
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom